[Funland] Khu vực dành cho các cụ muốn " Dựng cờ khởi nghĩa"

Trạng thái
Thớt đang đóng

minhdiep

Xe tải
Nói chung em nghĩ là "Dục tốc bất đạt"

Mỗi thằng có một cái hũ chứa ngần ấy rồi, ông nào quay tay, ham hố phí phàm nhiều thì nhanh hết, ông nào biết dùng thì vẫn còn mà dùng nên khi đã phải u thuóc hay riệu để ỦN mà vẫn có tác dụng thì cứ dùng, nếu lỡ có làm sao thì cũng chẳng sao đâu (thằng đàn ông sống mà nhìn thấy ái nhỏ dãi ra nhưng lé làm đc gì thì sống làm chi:D)
Cụ cứ nói thế, còn nhiều nguyên nhân .

trang1912

Xe tải
Mợ mua thuốc cho sói rồi ah, kết quả thế nào mợ báo cáo cho các cu/mợ ở đây còn biết.mà cụ mua loại nào ấy, loại khẩn cấp hay dài ngày
Nhà cháu mua loại dùng hàng ngày mợ ạ, tác dụng chưa thấy đâu, chắc phải tháng nữa may ra mới cải thiện tình hình được. Chả biết nữa. Cụ Camry06 cụ ấy khuyên dùng Alipas ạ.
Hay là trong lúc chờ đợi thì cháu mua thử loại khẩn cấp nhỉ, kiểu thi thoảng đổi gió tí ấy ^^.

trang1912

Xe tải
Nói chung em nghĩ là "Dục tốc bất đạt"

Mỗi thằng có một cái hũ chứa ngần ấy rồi, ông nào quay tay, ham hố phí phàm nhiều thì nhanh hết, ông nào biết dùng thì vẫn còn mà dùng nên khi đã phải u thuóc hay riệu để ỦN mà vẫn có tác dụng thì cứ dùng, nếu lỡ có làm sao thì cũng chẳng sao đâu (thằng đàn ông sống mà nhìn thấy ái nhỏ dãi ra nhưng lé làm đc gì thì sống làm chi:D)
Đúng là bây giờ có nhiều nguyên nhân dẫn đến hiện tượng đó chứ đâu chỉ phải do dùng nhiều rồi nên hết đâu cụ ơi. Stress cũng làm YSL mà.

vlxury

Xe buýt
Nhà cháu mua loại dùng hàng ngày mợ ạ, tác dụng chưa thấy đâu, chắc phải tháng nữa may ra mới cải thiện tình hình được. Chả biết nữa. Cụ Camry06 cụ ấy khuyên dùng Alipas ạ.
Hay là trong lúc chờ đợi thì cháu mua thử loại khẩn cấp nhỉ, kiểu thi thoảng đổi gió tí ấy ^^.
Mợ nghe vất vả nhỉ, theo em là mợ và sói nên tạm hoãn... đi, cùng nhau làm việc như nấu ăn, thể dục buổi sáng, xem 1 bộ phim hay trước khi đi ngủ, khoảng tuần khéo lại thôi rồi lượm ơi luôn í

petitchaton

Xe hơi
Rượu ngâm thì ác lắm, nào thì dâm dương hoắc, anh hùng tửu, B52, 3kick, này nọ nọ kia.....Nhưng khi nghiên cứu ra thì 1 số loại lại bổ âm chứ không phải bổ dương .Nên các cụ lưu ý nhé
nhắc đên 3 kích em mới nhớ, thấy giờ đi đến quán nào nhậu cũng làm chai 3 kích ra nhỉ, cả biết có kích thật không nữa ;)

Mr_vjnataba

Xe tải
Website
noithathathanh.vn
cụ dùng nhiều có ngày mất khả năng thật

iwate

Xe buýt
Cụ hạnh phúc thật đấy! Có bố vợ để chiều, em thì thiệt thòi hơn vì cưới vợ được 6 năm thì cụ mất mà lúc đó còn đang làm trong Toyota nên nghèo quá chả biếu bố vợ được cái gì. Theo em cụ nên biếu cụ của cụ bài thuốc quý này thì cụ nhà cụ sẽ thích lắm mà cụ làm cái gì thì con gái cụ ấy chẳng biết được đâu:
1, Hà thủ Ô - Đen tóc, mọc nhiều râu, nhẵn da hết nám.
2, Thiên niên kiện - bổ thận ích dương, khử mùi tanh hôi của các loại rượi ngâm có rắn, bìm bịp, tắc kè, cá ngựa, kỳ đà...
3, Trứng vịt lộn - Đại bổ cho thận tinh giúp tái tạo dưỡng khí để bầu tiên luôn đầy sữa.
* Ngoài các vị thuốc hàng ngang trên cụ hãy tìm một phương pháp từ hàng dọc để ra 1 cụm từ đại bổ cho cụ và cụ ông nữa. Chúc cụ hạnh phúc!

sparkvan

Xe điện
cụ đã tặng được chưa, hay để em dùng thử rồi em kể lại cho bố vợ cụ ạ

petitchaton

Xe hơi

minhdiep

Xe tải
Trong lúc sói nhà mợ đang rơi vào giai đoạn yếu thì mợ chịu khó kết hợp mấy bài sau:
1. Cho uống sâm Alipas hoặc Tinh chất hàu kết hợp vồi bổ với các món ăn dân dã như Trứng lộn
2. Chịu khó chiều chuộng sói như OS.... nói chung kích thích bằng đủ các kiểu chân tay miệng
3. Tuyệt đối không được dục tốc bất đạt, đừng tỏ ra thất vọng khi nó mãi không chịu chỉ 12h :)
4. Bắt sói chơi thể thao nhẹ như cầu lông, đi bộ
Sau khoảng vài tháng ngấm sâm alipas thì đảm bảo lúc đó mợ lại phải xin sói tha cho ấy chứ :)
Cụ nói chuẩn, nhưng cụ đã dùng thử chưa ạ hay chỉ nghe nói thôi

minhdiep

Xe tải
Cụ hạnh phúc thật đấy! Có bố vợ để chiều, em thì thiệt thòi hơn vì cưới vợ được 6 năm thì cụ mất mà lúc đó còn đang làm trong Toyota nên nghèo quá chả biếu bố vợ được cái gì. Theo em cụ nên biếu cụ của cụ bài thuốc quý này thì cụ nhà cụ sẽ thích lắm mà cụ làm cái gì thì con gái cụ ấy chẳng biết được đâu:
1, Hà thủ Ô - Đen tóc, mọc nhiều râu, nhẵn da hết nám.
2, Thiên niên kiện - bổ thận ích dương, khử mùi tanh hôi của các loại rượi ngâm có rắn, bìm bịp, tắc kè, cá ngựa, kỳ đà...
3, Trứng vịt lộn - Đại bổ cho thận tinh giúp tái tạo dưỡng khí để bầu tiên luôn đầy sữa.
* Ngoài các vị thuốc hàng ngang trên cụ hãy tìm một phương pháp từ hàng dọc để ra 1 cụm từ đại bổ cho cụ và cụ ông nữa. Chúc cụ hạnh phúc!
Bài thuốc của cụ toàn từ thiên nhiên nhỉ???????????????????????????????????????

minhdiep

Xe tải
Mợ nghe vất vả nhỉ, theo em là mợ và sói nên tạm hoãn... đi, cùng nhau làm việc như nấu ăn, thể dục buổi sáng, xem 1 bộ phim hay trước khi đi ngủ, khoảng tuần khéo lại thôi rồi lượm ơi luôn í
Vấn đề là Sói nhà mợ ấy có chịu hợp tác mấy biện pháp trên như cụ nói không hay là chỉ thích khẩn cấp thôi??????

Trạng thái
Thớt đang đóng