[Funland] Khu vực dành cho các cụ muốn " Dựng cờ khởi nghĩa"

Trạng thái
Thớt đang đóng

bach.thaloga

Xe hơi
thì cũng phải có người hy sinh chứ cụ >:)
Thui, em có mỗi 1 cái, thử cái gì phải đảm bảo tý chứ cái món bôi ớt thi em sợ nóng quá em đi luôn 1 đi ko ngóc đầu dậy được thì chết, bác có bài nào khả quan hơn ko chứ bài này em chịu ko dám thử

petitchaton

Xe hơi
dạo này nhiều người bị hiện tượng này lắm,hội chứng xuất tinh sớm đây mà, cũng có nhiều cách để giải quyết, nói chung là phải từ trong ra đến ngoài cụ ạ

bach.thaloga

Xe hơi
dạo này nhiều người bị hiện tượng này lắm,hội chứng xuất tinh sớm đây mà, cũng có nhiều cách để giải quyết, nói chung là phải từ trong ra đến ngoài cụ ạ
Cũng biết là phải bồi bổ từ trong ra nhưng mà các cụ cụ nào có kinh nghiệm thì chia sẻ đi cho anh em học tập, với lị còn hóng xem kụ nào đã chuột bạch rùi cho chắc :D

petitchaton

Xe hơi
hôm nay vắng vẻ quá, chả thấy cụ nào vào cho tý kinh nghiệm gì thế này, em rảnh rỗi ngồi hóng các cụ mà chả thấy ai

bach.thaloga

Xe hơi
hôm nay vắng vẻ quá, chả thấy cụ nào vào cho tý kinh nghiệm gì thế này, em rảnh rỗi ngồi hóng các cụ mà chả thấy ai
Ớ thế cuối tuần các cụ bận hết rùi hay sao ý nhể, chả cụ nào vào chia sẻ dậy anh em vài bài nhỉ

petitchaton

Xe hơi
Mấy bác có bí quyết riêng giề thì cứ phóng bừa lên đây đi, lúc cần phóng thì không phóng, lúc không cần thì nhanh thế.

Có phải ai cũng nói ra được đâu :))
chuyện này em cũng thấy bình thường mà bác, chia sẻ trên này anh em học hỏi được ối kinh nghiệm hay ấy chứ. E thì chưa rơi vào cảnh này nhưng em thấy nếu bị hội chứng này thì dùng bao cũng là biện pháp tránh xuất tinh sớm mà

lyannam

Xe đạp
Tội lỗi quá! Hehe, các bác cứ tự ... trước rồi lại kêu khổ :D

lyannam

Xe đạp
chuyện này em cũng thấy bình thường mà bác, chia sẻ trên này anh em học hỏi được ối kinh nghiệm hay ấy chứ. E thì chưa rơi vào cảnh này nhưng em thấy nếu bị hội chứng này thì dùng bao cũng là biện pháp tránh xuất tinh sớm mà
Có bà ko chịu dùng bao thì xử thế nào? Như nhà em vợ đặt vòng luôn vì ko thích đồ thật việc thật :D

petitchaton

Xe hơi
Có bà ko chịu dùng bao thì xử thế nào? Như nhà em vợ đặt vòng luôn vì ko thích đồ thật việc thật :D
nếu không chịu dùng bao thì lại chuyển hướng sang phương pháp khác thôi, vừa rèn luyện tập thể dục, kết hợp với ăn uống, rồi đông tây y nhiều lắm cụ ợ, he he, cái loại mà bổ âm, bổ dương đấy cụ, e nghĩ chỉ có cách đó thôi

lyannam

Xe đạp
Theo e biết thì trong 10 lần chị e nhà ta chỉ có khoảng 1 lần là thực sự lên đỉnh .... Vậy thì rất nhiều cụ phải ra nhập hội với e rồi
làm sao biết đc khi nào là giả vờ? Khi nào là thật nhỉ?

lyannam

Xe đạp
nếu không chịu dùng bao thì lại chuyển hướng sang phương pháp khác thôi, vừa rèn luyện tập thể dục, kết hợp với ăn uống, rồi đông tây y nhiều lắm cụ ợ, he he, cái loại mà bổ âm, bổ dương đấy cụ, e nghĩ chỉ có cách đó thôi
Nhà em thỉnh thoảng yến xào, ngon và bổ :D

petitchaton

Xe hơi
Bác có cho em vài món để em về em chế với ạ!
cái này cụ không phải chế đâu, có sẵn rồi mà, giờ ngày nào em cũng phải mò vào đây để học hỏi các bậc tiền bối đấy cụ ợ

lyannam

Xe đạp
cái này cụ không phải chế đâu, có sẵn rồi mà, giờ ngày nào em cũng phải mò vào đây để học hỏi các bậc tiền bối đấy cụ ợ
Em mới vào gặp đúng cái cần học :D, cụ chờ em lội lại học vài bài từ các cụ khác nhé!

Trạng thái
Thớt đang đóng