[Funland] Khu vực dành cho các cụ muốn " Dựng cờ khởi nghĩa"

Trạng thái
Thớt đang đóng

minhdiep

Xe tải
Mợ có luận cứ khoa học nào để chứng minh dưới 40 tuổi dùng sâm alipas là hỏng không? nếu chỉ nghe nói thì không nên tin. Em thì dựa vào tư vấn của BS nói là 35 trở đi nên uống để giúp cơ thể phục hồi lượng testoteron. Cái sâm alipas này thực chất là cây bá bệnh mà dân malai với châu phi sử dụng ăn hàng ngày từ nhỏ nên với các chú châu phi súng ống cứ gọi là to như bắp tay, mỗi ông lấy cả chục vợ vẫn phục vụ tốt.
Tuy nhiên, nếu cây bá bệnh ăn tươi thì rất đắng và mất công nên người ta mới chiết xuất ra viên nang cho dễ uống gọi là sâm Alipas. Mợ cứ cho xã uống, biết đâu sau vài năm nó lại từ 12Cm thành 18Cm thì lại sướng quá ấy chứ :)
Em uống alipas được một thời gian rồi, thấy khá hiệu quả (dù chậm) nhưng chậm mà chắc, đó là bản chất của thảo dược
Ớ, cứ cái gì động đến sâm thì chắc là tốt roài .Còn tốt như thế nào thì phải dùng mới biết đc

thtvuf

Xe điện
tặng thì tốt nhưng cố gắng tìm hàng tốt không lại mang tiếng...theo em tặng vô tư...

thtvuf

Xe điện
bất cứ loại nào gọi là thuốc thì phải có toa và hướng dẫn của bác sỹ...còn các loại TPCN không cần đơn nhưng cũng phải tìm hiểu kỹ...trước khi sử dụng, kể cả các loại sản phẩm được nói là chiết xuất từ thảo dược...không dùng theo....thằng bạn nó nói thế được đâu các cụ ợ !!!

bach.thaloga

Xe hơi
bất cứ loại nào gọi là thuốc thì phải có toa và hướng dẫn của bác sỹ...còn các loại TPCN không cần đơn nhưng cũng phải tìm hiểu kỹ...trước khi sử dụng, kể cả các loại sản phẩm được nói là chiết xuất từ thảo dược...không dùng theo....thằng bạn nó nói thế được đâu các cụ ợ !!!
Thì tốt nhất cứ dùng các sản phẩm từ thảo dược và trước khi dùng thì đọc kỹ hứong dẫn sử dụng kèm theo hỏi bác gúc gờ cho yên tâm

trang1912

Xe tải
Đúng là cơ địa của mỗi người mỗi khác cụ nhỉ, người này hợp nhưng người kia có khi lại không hợp thì sao. Chả nhẽ lại cho dùng thử nghiệm giống như thử sữa bột cho con hả cụ, hợp loại nào thì ta dùng loại đó. 8-|

trang1912

Xe tải

trang1912

Xe tải
Đang xuân hừng hực thế này mà dùng thuốc thì chít mợ ạ,cứ để tự nhiên đê
Cháu hừng hực nhưng mà cháu đang hỏi cho Sói cơ mà. Mình hừng hực còn lão chả phục vụ được mấy hồi nên mới ức chế cụ ạ.

Vangayeu

Xe máy
Cháu hừng hực nhưng mà cháu đang hỏi cho Sói cơ mà. Mình hừng hực còn lão chả phục vụ được mấy hồi nên mới ức chế cụ ạ.
Cho Sói xem mí phim 18+ . Lúc đó không đòi mợ mới lạ đớ . Chúc 2 vc mợ tìm được tiếng nói chung . Lệch pha khổ lắm ...;;)

Xe máy
Em nghĩ là phải kiểm tra tình hình sức khỏe & tâm lý của bố vợ xem có nhu cầu "Hồi xuân" không thì mới tặng được

Camry06

Xe buýt
Có lẽ cháu sẽ ngâm cứu cho xã dùng thử. Vậy là từ 35 trở lên có thể dùng được chú này rồi ạ. Thế còn dưới 35 thì ko được dùng ?
Cái sâm alipas này nó như bảo dưỡng thay dầu xe ấy mà, vậy nên không phải cứ chờ xe hỏng mở đi thay dầu, mà cần thay dầu bảo dưỡng ngay từ khi xe bắt đầu lăn bánh

Camry06

Xe buýt
Cụ ơi, cháu cũng mới bằng Sói thôi nhá, mới đầu 3 *** lửng lơ giữa lưng con cá vàng thôi thì đã hết xuân đâu mà hồi 8->
Tuổi này chuẩn bị tiền mãn ...inh rồi mợ ạ :D

macchesster

Xe máy
Tặng được mà cụ. Lại đc khen con rể tâm lý :D

trang1912

Xe tải
Cái sâm alipas này nó như bảo dưỡng thay dầu xe ấy mà, vậy nên không phải cứ chờ xe hỏng mở đi thay dầu, mà cần thay dầu bảo dưỡng ngay từ khi xe bắt đầu lăn bánh
Cháu có bà bạn giới thiệu cho Rocket, lại xem tivi Đối thoại với cụ Hoàng LÊ thấy có Adam nhất nhất nữa. Cụ thấy sâm cụ dùng có hơn 2 loại này ko để cháu quyết luôn ạ. Sâm đấy bao tiền một hộp cụ ơi, ngày uống bn ???

trang1912

Xe tải
Cho Sói xem mí phim 18+ . Lúc đó không đòi mợ mới lạ đớ . Chúc 2 vc mợ tìm được tiếng nói chung . Lệch pha khổ lắm ...;;)
Làm gì có không gian riêng để mà xem hở cụ. Nhà cháu ở chung với cả đại gia đình chồng haizzzz
Tuổi này chuẩn bị tiền mãn ...inh rồi mợ ạ :D
Cụ nói thế nào, tuổi này mới là tuổi sung mà cụ đã bẩu chuẩn bị tiền mãn là sao ? Nhà cháu phải còn tới gần 20 năm nữa nhá.

bach.thaloga

Xe hơi
Đúng là cơ địa của mỗi người mỗi khác cụ nhỉ, người này hợp nhưng người kia có khi lại không hợp thì sao. Chả nhẽ lại cho dùng thử nghiệm giống như thử sữa bột cho con hả cụ, hợp loại nào thì ta dùng loại đó. 8-|
Ý kiến của mợ này hay đấy, nhưng mà tốt nhất cứ tìm hiểu kỹ xem có cụ nào đã dùng ổn rùi thì càng yên tâm chứ nhỉ

Camry06

Xe buýt
Cháu có bà bạn giới thiệu cho Rocket, lại xem tivi Đối thoại với cụ Hoàng LÊ thấy có Adam nhất nhất nữa. Cụ thấy sâm cụ dùng có hơn 2 loại này ko để cháu quyết luôn ạ. Sâm đấy bao tiền một hộp cụ ơi, ngày uống bn ???
Loại Rocket dùng cho trường hợp khẩn cấp thôi, không phải loại bảo dưỡng như sâm Alipas. Dùng rocket nhiều mời là toi súng đấy. Về sâm Alipas thì cụ gúc phát thì ra cả dống, cả chỗ mua và cách dùng. Em thì mua ở nhà thuốc Đức Chính 175 Mai Hắc Đế

nhadatuytin

Xe container
E mới lấy vợ được 5 tháng, mà anh chàng của em trên bảo dưới không nghe. E hay xuất sớm, mới lấy vợ mà anh chàng k chịu nghe lời, em sợ vợ em thất vọng lại kiếm zai mới….. :(( :(( :((
Vợ em còn trẻ, ít kinh nghiệm việc này. Thường trước khi gần vợ em hay tự ấy :P cho ra trước một lần... để lúc hành sự cho hoành tráng. Lỗi này là do trước kia thời sinh viên tò mò, xem mấy phim mát mẻ…. bổ mắt :)
E hỏi ngu tý là cứ làm vậy không biết về sau có ảnh hưởng không? Cụ nào có kinh nghiệm xin chỉ giáo e với ạ?
Em đã chuẩn bị mũ bảo hiểm rồi, các cụ thương thì nhẹ tay giúp em.
Cảm ơn các bác.
#-o#-o#-o#-o
Cụ cứ QT nhiều thì bệnh càng nặng đó ợ.
Tốt nhất cứ ấy với gấu. rồi hiệp 2 mình hoành tráng có sao đâu.
Theo em nên đi bác sỹ CK có mấy bài tập kìm với nèn đấy ạ. ngoài ra chế độ ăn cũng rất quan trọng.
Em mà hôm lào gấu cho ăn giá đỗ với sò... là 30 phút vẫn chửa ra

trang1912

Xe tải
mợ xem hàng xóm có bận gi ko
Ý cụ nói vậy là cụ muốn hỏi gì, hỏi nhà nào ? Cụ phải nói cụ thể cụ tỉ cháu mới sang hỏi hộ cụ được chứ ;;)
Mà cho cháu hỏi khí không phải, hàng xóm nhà cháu có bận gì hay không liên quan đến nhà cụ ợ ;;), xung quanh nhà cháu nhiều hàng xóm lắm, cụ nợ nần hay là chủ nợ của nhà họ thế ;;), mà nhà nào để cháu về cháu đi buôn với cả xóm là cháu có quen với cụ (:|

Trạng thái
Thớt đang đóng