[Funland] Khu vực dành cho các cụ muốn " Dựng cờ khởi nghĩa"

Trạng thái
Thớt đang đóng

macchesster

Xe máy
Em thề là cụ chém, em để cử với mod cụ này với chức Thánh Gió của OF:)>-
Em chém các cụ có đc cái j đâu. Mà 1h30 đấy là có cả nghỉ nữa khoảng 5-7' mà cụ. Nhưng để có sức bền thì phải đổi sang nh tư thế, đặc biệt thế cả 2 cùng nằm nữa mà cụ, chứ mất sức lắm.

macchesster

Xe máy
Cái vụ 1h30' thì em cũng choáng ah, cụ làm thế nào mà kéo dài được thế nhỉ, em thì em nghĩ lâu quá cũng ko tốt, có phải ko các cụ?
Đúng là làm nhiều như thế ko đc tốt lắm, đấy là em nói giờ có thể làm đc đến tầm đấy thôi, chứ gấu cũng ko theo đc cũng chỉ tầm gần 1h thôi cụ. Các cụ tập nhịn ra mấy lần đc đi, rồi sẽ thấy em nói đúng. Chứ giờ cạc cụ ko nhin ra mà nói em thế thì em cũng xin thua :)

Civic2306

Xe điện
Em cũng nghe nói cái sâm Alipas chủ yếu dùng cho các bậc trung niên rùi chứ nhỉ, còn thanh niên thì sao cụ?
Em cũng chả biết, chỉ nhớ có đọc đâu đó bài phỏng vấn của bác Trần quán anh thì bác tư vấn là nam giới từ 35 tuổi trở đi có thể xài alipas để phục hồi lượng testotterron gì gì đó

TVDH

Xe tăng
D: \Tài liệu\Quan trọng\Kế toán\Cấm xóa\Yui Hatano
Đúng là làm nhiều như thế ko đc tốt lắm, đấy là em nói giờ có thể làm đc đến tầm đấy thôi, chứ gấu cũng ko theo đc cũng chỉ tầm gần 1h thôi cụ. Các cụ tập nhịn ra mấy lần đc đi, rồi sẽ thấy em nói đúng. Chứ giờ cạc cụ ko nhin ra mà nói em thế thì em cũng xin thua :)
Em ạ ạ ạ ạ ạ ạ .... cụ

minhdiep

Xe tải
Cái vụ 1h30' thì em cũng choáng ah, cụ làm thế nào mà kéo dài được thế nhỉ, em thì em nghĩ lâu quá cũng ko tốt, có phải ko các cụ?
Hic, 1h30ph á.Em giật mình/Chắc uống thuốc tăng lực mới đc thế chứ bt thế xong có mà toi

minhdiep

Xe tải
Em cũng chả biết, chỉ nhớ có đọc đâu đó bài phỏng vấn của bác Trần quán anh thì bác tư vấn là nam giới từ 35 tuổi trở đi có thể xài alipas để phục hồi lượng testotterron gì gì đó
Em thấy trên TV quảng cáo nhiều, có ông thanh niên cưỡi con ngựa kêu phục hồi sinh lực phái mạnh.hehe

petitchaton

Xe hơi
hỏi khí không phải chứ cụ có dùng cái gì hỗ trợ không đấy cụ ơi

bayer

Xe máy
Con ạ cụ, cụ chém vừa thôi, chắc là được 1,30p rồi cụ chết lâm sàng trên người gấu, sau đó khoảng 1h30 sau cụ tỉnh dậy và hoang tưởng mình chiến đấu được 1h30p.

trang1912

Xe tải
Các cụ/mợ cho cháu hỏi, có nên cho Sói dùng thuốc "kích thích nhu cầu" không ạ ?

Tình hình là Sói nhà cháu từ hồi cháu có tập 2 xong thì càng ngày càng ít nhu cầu ạ. Cháu thì nhu cầu cao mà Sói thì cứ ứ hự :(
Nhà cháu lại được cái mắn, lướt qua đầu giường cũng dính chưởng nên 3 năm 2 tập :">. Mà tập nào khi dính cháu cũng bắt phải kiêng từ lúc phát hiện ra đến sau khi sinh ít nhất 3 tháng. Có lẽ vì thế mà Sói nhà cháu chán rồi thành quen :-<. Giờ có khi cả tháng không gần nhau cũng không sao vì mỗi đứa ôm một tập ngủ riêng một phòng, ngủ cùng thì tập 1 ngọ nguậy tập 2 ko ngủ được và ngược lại [-(
Dạo này cháu lang thang thấy có nhắc đến rất nhiều về thuốc tăng cường sinh lý nhưng nói thật mấy bên kia toàn các mợ lên than thở về chồng mà chưa thấy có mợ nào nói chồng có dùng hay không, chắc vì bên đó các cụ các mợ mod chặt quá không cho nói thông thoáng chuyện ấy nên các mợ ấy ngại. Các cụ các mợ ở đây có nhiều kinh nghiệm hơn thì xin chỉ bảo cho nhà cháu với ạ.
Cháu cám ơn các cụ các mợ trước.

nếu cụ ấy nói thật thì cụ ấy và và gấu phải gọi là: cặp đôi VN chỉ có 1.

trang1912

Xe tải
Em còn trẻ, chưa vợ (có gấu) nhưng mạo muội chia sẻ kinh nghiệm với các cụ thế này:
1. Các cụ phải có thể trạng tốt: bia rượu ít thôi(em thì ai uống thế nào mình thế đấy), chịu khó chạy bộ tập thể dục. Đặc biệt tập các bài tập liên quan đến các cơ ở bẹn cho máu lưu thông tốt phần đấy (cái này cực hiệu quả cho bác nào yếu or ít ham muốn): Đứng tấn, đá chân lên cao, xoạc. Nói chung làm thế nào cho cơ háng bác thật dẻo dai thì máu lưu thông tốt dẫn đến ham muốn rất cao.
2. Vấn đề ra sớm đa phần là do tâm lý (trước em quan hệ 2 năm đầu tiên toàn ko quá đc 15-20', bị gấu chê suốt. Giờ thì đc khoảng 1h30' rùi hí): Các cụ tập cho cơ chym co bóp khỏe vào (lên google:" Bài tập Kegel cho nam giới") nó có các bài tập cho các cụ.
3. Đã là vợ, gấu rồi thì các cụ đừng ngại, nói luôn là mình đang kém và đang cố gắng làm nàng lên đỉnh. Và sẽ hạn chế ra trong các lần quan hệ -trước em 3 lần quan hệ mới ra 1 lần- các cụ đọc "tố nữ kinh" sẽ hiểu rằng tt như là huyết bạch của cơ thể chúng ta. Vì vậy ko nên ra nhiều sẽ rất ảnh hưởng đến sức khỏe (tuần ra 3 lần là đủ rồi). Cứ nhiều lần kiềm chế ko ra như thế, thì các cụ sẽ kiềm chế đc cảm xúc, và đặc biệt là cơ co thắt giữ tinh binh lại hoạt động cực hiệu quả.
Em tiếp thu và thực hiện pp này trong đúng 3 tháng thấy hiệu quả ngay, trước gấu toàn kêu ra nhanh thế, mới có cảm giác tí đã ra rồi. Giờ thì gấu em leo hết đỉnh này đến đỉnh khác, và toàn bảo" anh ra đi:-bd". Đấy là kinh nghiệm của em chia sẻ với các cụ. Chúc các cụ thành công và có 1 cuộc sống chăn gối viêm mãn :)
Đúng là ạ cụ. Sói nhà cháu từ hồi lấy nhau đến giờ cũng gần 5 năm rồi mà chưa lần nào được như cụ hix. Nhà cháu cả trong cả ngoài cả OS thì cũng chỉ tầm nửa tiếng là cùng. Vào trong thì chỉ 5-10 phút thôi, đấy là ngày mới cưới ý.
Em nghĩ là cụ ấy vượt cả cấp độ thánh gió chuyển sang cấp độ hoang tưởng :)
Khiếp các cụ làm gì mà ném lựu đạn cụ ấy thế. Cụ ấy chỉ chia sẻ thui mờ ^^
Em chém các cụ có đc cái j đâu. Mà 1h30 đấy là có cả nghỉ nữa khoảng 5-7' mà cụ. Nhưng để có sức bền thì phải đổi sang nh tư thế, đặc biệt thế cả 2 cùng nằm nữa mà cụ, chứ mất sức lắm.
Nghỉ là thế nào cơ cụ, nghỉ 5-7' rồi lại có hứng tiếp á. Sói nhà cháu chắc xẹp lun
Con ạ cụ, cụ chém vừa thôi, chắc là được 1,30p rồi cụ chết lâm sàng trên người gấu, sau đó khoảng 1h30 sau cụ tỉnh dậy và hoang tưởng mình chiến đấu được 1h30p.
nếu cụ ấy nói thật thì cụ ấy và và gấu phải gọi là: cặp đôi VN chỉ có 1.
Hai cụ này trách nhầm cụ Bach rồi. Cụ được 1h30'' là Macc... cơ mà.

nangct

Xe tăng
cái này cũng bt đối với cặp vợ chồng đã có 2 con.
1 mợ khiêu khích chồng bằng lời nói, bằng hành động
2 tạo điều kiện chỉ có 2 vợ chồng ( đi du lịch,...)
3. thay đổi thức ăn tăng hải sản ( tôm, cua ghẹ ), uông bia khi ăn, đàn ông uống bia rượu tăng cường sinh lý lên rất nhiều ( kể cả ham muốn).
4 chúc mợ mau thỏa mãn

firefox4

Xe điện
Tình hình là Sói nhà cháu từ hồi cháu có tập 2 xong thì càng ngày càng ít nhu cầu ạ. Cháu thì nhu cầu cao mà Sói thì cứ ứ hự :(
Nhà cháu lại được cái mắn, lướt qua đầu giường cũng dính chưởng nên 3 năm 2 tập :">. Mà tập nào khi dính cháu cũng bắt phải kiêng từ lúc phát hiện ra đến sau khi sinh ít nhất 3 tháng. Có lẽ vì thế mà Sói nhà cháu chán rồi thành quen :-<. Giờ có khi cả tháng không gần nhau cũng không sao vì mỗi đứa ôm một tập ngủ riêng một phòng, ngủ cùng thì tập 1 ngọ nguậy tập 2 ko ngủ được và ngược lại [-(
Dạo này cháu lang thang thấy có nhắc đến rất nhiều về thuốc tăng cường sinh lý nhưng nói thật mấy bên kia toàn các mợ lên than thở về chồng mà chưa thấy có mợ nào nói chồng có dùng hay không, chắc vì bên đó các cụ các mợ mod chặt quá không cho nói thông thoáng chuyện ấy nên các mợ ấy ngại. Các cụ các mợ ở đây có nhiều kinh nghiệm hơn thì xin chỉ bảo cho nhà cháu với ạ.
Cháu cám ơn các cụ các mợ trước.
Ai bảo mợ bắt kiêng những 9 + 3 tháng = 12 tháng. Khéo trong thời gian này Sói nhà mợ có cơ sở 2 rồi cũng nên. ;))

minhdiep

Xe tải
Các cụ cứ gọi là chém tơi bời .

bach.thaloga

Xe hơi
cái này cũng bt đối với cặp vợ chồng đã có 2 con.
1 mợ khiêu khích chồng bằng lời nói, bằng hành động
2 tạo điều kiện chỉ có 2 vợ chồng ( đi du lịch,...)
3. thay đổi thức ăn tăng hải sản ( tôm, cua ghẹ ), uông bia khi ăn, đàn ông uống bia rượu tăng cường sinh lý lên rất nhiều ( kể cả ham muốn).
4 chúc mợ mau thỏa mãn
Uống bia rượu nhiều chỉ kích thích ham muốn lúc đấy thôi chứ cụ, mà nghe nói bia rượu rồi làm chuyện đó ko tốt cụ ah

bach.thaloga

Xe hơi
Em thì em thấy cứ tầm 15-20' là hoành tráng rùi, cụ thăng 1 lần còn Gấu thăng 2, 3 lần phải ko ah, ngưỡng mộ quá cơ, cụ chia sẻ thêm cụ có dùng cái gì hỗ trợ nữa ko để anh em còn học hỏi nào

petitchaton

Xe hơi
Đúng là ạ cụ. Sói nhà cháu từ hồi lấy nhau đến giờ cũng gần 5 năm rồi mà chưa lần nào được như cụ hix. Nhà cháu cả trong cả ngoài cả OS thì cũng chỉ tầm nửa tiếng là cùng. Vào trong thì chỉ 5-10 phút thôi, đấy là ngày mới cưới ý.

Khiếp các cụ làm gì mà ném lựu đạn cụ ấy thế. Cụ ấy chỉ chia sẻ thui mờ ^^

Nghỉ là thế nào cơ cụ, nghỉ 5-7' rồi lại có hứng tiếp á. Sói nhà cháu chắc xẹp lun

Hai cụ này trách nhầm cụ Bach rồi. Cụ được 1h30'' là Macc... cơ mà.
đọc comment của cụ mà em chóng hết cả mặt :-|

petitchaton

Xe hơi
Ai bảo mợ bắt kiêng những 9 + 3 tháng = 12 tháng. Khéo trong thời gian này Sói nhà mợ có cơ sở 2 rồi cũng nên. ;))
em cũng nghĩ là như thế, còn không có cơ sở hai thì chắc là có vấn đề về sinh lý

bach.thaloga

Xe hơi
em cũng nghĩ là như thế, còn không có cơ sở hai thì chắc là có vấn đề về sinh lý
Mợ ý bẩu xã ít có nhu cầu mà, chả nhẽ tòm tem ở ngoài, hay có vấn đề nhỉ, mợ thử tìm hiểu kỹ xem liệu nguyên nhân là do đâu đã rồi hãy tính tiếp

khovitinh

Xe đạp
Được gì - Mất gì khi dùng thuốc tăng cường sinh lực

Cháu nghe báo chí truyền thông cảnh báo rất nhiều về vấn đề vô sinh nam giới do yếu sinh lý, dân VN mình thì chưa có nhiều hiểu biết về bệnh nam học nên hay tự dùng và thường lạm dụng thuốc tăng cường sinh lực trong khi thực sự chưa hiểu hết về lợi hại cũng như sự khác biệt giữa các loại thuốc.
Cháu lên đây chia sẻ với các cụ xem có cụ nào có kiến thức hiểu biết về vấn đề này ko, ko biết lợi hại được mất khi dùng thuốc này như thế nào ah, các mợ có hiểu biết về vấn đề này cũng chia sẻ với nhé!

Tặng hoa cho các cụ các mợ ah @};-

Trạng thái
Thớt đang đóng