Khử mùi nôn trên xe, Các cụ giúp e với

nhumi

Xe hơi
* Một là ra Tăng Bạt Hổ > sau 2 ngày lên nhận, ngon luôn.
* Hai là ra em Hà, Rửa xe và dọn nội thất Song Long - Lê Văn Lương ( đằng sau quán bia ẨM THỰC VÂN HỒ) - không phải tháo ghế, phun hóa chất khử khuẩn, 30 phút sạch mùi 95% = 500k.

khonghieuminh

Xe tải
Có cậu bạn mới giới thiệu sản phẩm khử mùi và tạo ozon cho xe. Rổ rá chấp nhận được lắm, mà hiệu quả thì các bác cứ dùng sẽ cảm nhận được ngay.:):)

Đừng nghĩ em PR cho sản phẩm của nó mà tội nghiệp em nhé!:69::69:

Cần các bác call cho nó: Mr Hiếu. 0919108899 (công ty Lifepro)

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Báo cáo các cụ,
Tình hình vợ 2 e hôm qua bị ông bạn làm cho 2 bãi ở ghế sau. Chết là xe e lại là ghế nỉ :102::102::102:
Sáng nay qua hàng rửa xe bảo bọn nó kỳ cọ, chùi rửa, ... nhưng cũng đếch hết mùi.
E đi khoảng 15 phút là hoa hết cả mắt. Vừa đi lại vừa thi thoảng hạ kính lấy ít gió trời :21::21::21:
Trong xe e lúc nào cũng có sẵn túi Cafe Mai, nhưng cái mùi này nó kinh quá, át hết cả mùi Cafe.:77::77::77:
Trước e đi xe có ghế da cũng bị tương tự, chạy ra hàng rửa xe nó nhấc ghế ra, kì cọ, phun nước,...lắp vào lại ngon như mới. Nhưng quả ghế nỉ này nó ngấm mùi kinh thật.
Các cụ có cách nào xử lý triệt để, nhanh gọn,... chỉ giúp e với
(b)(b)(b)
Bẩm, nếu cụ không chê đi sang bên Gia Lâm Trang xa xôi thì em mời cụ sang mở hàng (trước cả khai trương:P ), em đang chạy test trước khi khai trương xưởng làm nội thất - chống ồn - dọn xe ở cạnh Ga Ra Thành Tâm - Bồ Đề - Long Biên (cách cầu chương dương 300m), em đảm bảo 100% hết sạch mùi và không hỏng bất cứ thứ gì. :)

Xe của cụ muốn hết mùi thì không có cách nào khác là dọn triệt để xe, bao gồm tháo hẳn ghế ra và giặt (giặt hẳn hoi chứ không phải chỉ xịt bọt khô rồi lấy bàn chải cào cào đâu ạ), giặt thảm trải sàn (thảm trải sàn không cần tháo ra vì em có máy hút nước cực mạch, giặt xong hút khô lái xe đi được ngay), có thể cần giặt cả trần xe để đảm bảo hết mùi .. .. tất tật dùng hoá chất vệ sinh công nghiệp của khách sạn 5 sao nhá

Giá, giá rổ . . . em mà nói ra cụ ngất luôn nhé :21: 250K ! chỉ cần được chụp ảnh cụ để làm quảng cáo thôi ạ (k) thời gian làm hết độ 1/2 ngày (nhưng phải hẹn trước) - hôm nay chưa kịp làm hô sơ đăng ký kinh doanh với mốc, cho nên quảng cáo lậu một tí, các cụ bé bé mồm hộ em ạ

Chỉnh sửa cuối:

lamseico

Xe buýt
Website
www.seico.vn
"Đi từ nội thành sang quận Long Biên qua cầu Chương Dương, vừa hết cầu thì rẽ trái ngay theo lối đường đê đi Bát Tràng, đi khoảng 300m sẽ nhìn thấy biển hiệu chữ "P" của cây xăng Petrolimex và một cửa khẩu bên phải, đi vào cửa khẩu sẽ thấy ngay cây xăng."
Cụ Vòi này , em thấy phải là rẽ phải mới đúng chứ
.

Menviet

Xe hơi
Báo cáo các cụ,
Tình hình e đã dọn nội thất ở Báo Đỏ xong, nhìn nội thất thì sạch sẽ nhưng bố khỉ hết mùi kia thì lại đến cái mùi thơm của hóa chất hay nước hoa xịt gì đấy, ....
Mùi thì thơm nhưng đi một lúc mà đóng cửa thì cũng ngất ngây luôn :77::77::77::77::77:. Hay tại e không hợp với mấy cái mùi thơm thơm ấy :21::21::21::21::21:
Cú quá, hôm qua e làm thêm 30k Cafe Mai loại hạt rang vỡ đôi cho vào xe, tiện thể có việc đi sang Bắc Ninh e làm thêm quả mít, ngồi chén luôn trên xe.
Đố các cụ bây giờ trong xe e thành mùi gì... *-)*-)*-):21::21::21::21::21:

Menviet

Xe hơi
Cảm ơn cụ! (b)(b)(b)
E biết cụ muộn quá, e đi nó mùi kinh khủng không chịu được nên phải chạy đi làm luôn.
Lần tới e mà bị nữa e sẽ qua nhờ cụ đấy :21::21::21:
Bẩm, nếu cụ không chê đi sang bên Gia Lâm Trang xa xôi thì em mời cụ sang mở hàng (trước cả khai trương:P ), em đang chạy test trước khi khai trương xưởng làm nội thất - chống ồn - dọn xe ở cạnh Ga Ra Thành Tâm - Bồ Đề - Long Biên (cách cầu chương dương 300m), em đảm bảo 100% hết sạch mùi và không hỏng bất cứ thứ gì. :)

Xe của cụ muốn hết mùi thì không có cách nào khác là dọn triệt để xe, bao gồm tháo hẳn ghế ra và giặt (giặt hẳn hoi chứ không phải chỉ xịt bọt khô rồi lấy bàn chải cào cào đâu ạ), giặt thảm trải sàn (thảm trải sàn không cần tháo ra vì em có máy hút nước cực mạch, giặt xong hút khô lái xe đi được ngay), có thể cần giặt cả trần xe để đảm bảo hết mùi .. .. tất tật dùng hoá chất vệ sinh công nghiệp của khách sạn 5 sao nhá

Giá, giá rổ . . . em mà nói ra cụ ngất luôn nhé :21: 250K ! chỉ cần được chụp ảnh cụ để làm quảng cáo thôi ạ (k) thời gian làm hết độ 1/2 ngày (nhưng phải hẹn trước) - hôm nay chưa kịp làm hô sơ đăng ký kinh doanh với mốc, cho nên quảng cáo lậu một tí, các cụ bé bé mồm hộ em ạ

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
"Đi từ nội thành sang quận Long Biên qua cầu Chương Dương, vừa hết cầu thì rẽ trái ngay theo lối đường đê đi Bát Tràng, đi khoảng 300m sẽ nhìn thấy biển hiệu chữ "P" của cây xăng Petrolimex và một cửa khẩu bên phải, đi vào cửa khẩu sẽ thấy ngay cây xăng."
Cụ Vòi này , em thấy phải là rẽ phải mới đúng chứ
.
Hờ hờ em nhầm, đúng là Rẽ Phải ạ

mr_limo

Xe buýt
Giá, giá rổ . . . em mà nói ra cụ ngất luôn nhé :21: 250K ! chỉ cần được chụp ảnh cụ để làm quảng cáo thôi ạ (k) thời gian làm hết độ 1/2 ngày (nhưng phải hẹn trước)
Đây là giá trong những ngày demo hả cụ, hay giá cả sau khai trương đới.

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
cụ cứ làm mấy cái khẩu trang than hoạt tính em nghĩ là ổn ạ:21:

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn

Nhà liệt vòi có cái dịch vụ tốt nhể, giá mà trong SG có 1 cái để hàng tháng cụ bác mình gặp nhau... thôi thì lại baỏ nhà Ian sang đấy mở hàng cho bác vậy

Máy bị đơ

Xe điện
- Phương án 1: Dọn nội thất, giặt ghế: Song Long - Lê Văn Lương, bể bơi Tăng Bạt Hổ hoặc một vài chỗ khác mà các cụ trên này đã tư vấn, ngoài ra cần thêm thời gian để mùi bay hơi dần cho đến hết!:69:
- Phương án 2: Một phát hết luôn: Bọc lại ghế (bao gồm thay cả mút) hoặc sịn hơn là thay ghế.:69:
- Phương án 3: Cụ cứ nhậu sỉn rồi lên xe vừa lái vừa kêu tên em Huệ, kiểu gì cũng hết mùi:)):)):))

duongtm

Xe tăng
Bác nói ông bạn lần sau thì "nôn vào tường" chứ đừng nôn vào xe. Kinh vãi, em có bà bác hay bị say thế, lần nào đi cũng là 2 túi đầy, chỉ sợ rơi ra xe.

Thông cảm lắm lắm (b) (b) (b)

Menviet

Xe hơi
Lúc đấy mà nói được ông bạn thì đã không phải nhờ các cụ giúp :21::21::21::21::21:.
Bác nói ông bạn lần sau thì "nôn vào tường" chứ đừng nôn vào xe. Kinh vãi, em có bà bác hay bị say thế, lần nào đi cũng là 2 túi đầy, chỉ sợ rơi ra xe.

Thông cảm lắm lắm (b) (b) (b)

venza235

Xe máy
chả phải đi đâu xa...cụ chạy ra chợ mua quả Dứa về vứt lên xe đảm bảo nó khử hết mùi hôi

phuongcmo

Xe đạp
Thank cụ! (b)(b)
E ở Cầu giấy, cụ có biết địa chỉ nào gần đấy làm tốt chỉ giúp e nhỉ *-)*-)*-)
Báo Đỏ Auto Care (baodo.vn) Trần Quóc Hoàn nhé! em là tín đồ ở đây! Gửi cả xe nhà nó..hehe

Tây Thi

Xe đạp
ái dà bác Phuongcmo, lúc nào qua alo em nhé ! dạo này tối em không có nhiều thời gian ở bên TT lắm
Các bác quan tâm làm dịch vụ mời qua TT Báo Đỏ số 4, ngõ 37 Trần Quốc Hoàn hoặc đt cho em để đc tư vấn trực tiếp nhé 0989 336 459 :)

phamluan8x

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Cái này khử đc hết các mùi... mà lại vsattp...