Khu Dương Nội Hà Đông giờ thế nào ạ???

Haitv14

Xe hơi
Cụ nhận định sai rồi, khu này tương lai hạ tầng khá tốt đó. Ngoài trục Nguyễn Trãi đang thi công, Tố Hữu, Đại Lộ Thăng Long, Lê Trọng Tấn, còn sẽ mở rộng thêm đường 72, đường từ cầu vượt Mễ Trì, đường vành đai 4, nâng cấp đường 70, đường Ngô Thì Nhậm kéo dài, Đường Mỗ Lao,... Ngoài ra có bệnh viện Thận HN2 đang làm, Bệnhvieenjn 103, Bệnh viện Nam Cường(Dự án), Bệnh viện đa khoa Hà Đông, Bệnh viện y học cổ truyền... còn Bến xe Yên Nghĩa sẽ là bến xe lớn nhất Hà Nội Sau này khi đường vành đai 4 xong và một số đường trục chính xong, các khu đô thị xong thì khu Dương Nội,La khê này sẽ nằm trong chuỗi đô thị hiện đại và đồng bộ đó ạ. Theo em nhận định thì đường vành đai 4 sau này sẽ là cú hích đưa khu vực phía tây HN thành trung tâm đô thị hiện đại, vì con đường này sẽ kết nối hầu hết tuyến đường đi các tỉnh thành. Từ Khu Dương Nội, La khê có thể đi các quận Cầu Giấy, Thanh Xuân, Đống Đa, Hoàng Mai đều tiện cả, chbên Long Biên mà bảo sang Mỹ Đình thì chịu...
Cụ đánh giá hay quá, tương lai khoảng hơn chục năm nữa khu này xôm đấy. Giờ thì quá xa, quá tắc, khi viễn cảnh chưa thành hiện thực thì dân ở Dương Nội, Văn Khê đang chen nhau và tương lai là trèo lên nhau để bò vào nội thành làm việc. Em là một nạn nhân, vừa chạy thoát khỏi nơi này.

Mercedes_Benz

Xe điện
Cụ đánh giá hay quá, tương lai khoảng hơn chục năm nữa khu này xôm đấy. Giờ thì quá xa, quá tắc, khi viễn cảnh chưa thành hiện thực thì dân ở Dương Nội, Văn Khê đang chen nhau và tương lai là trèo lên nhau để bò vào nội thành làm việc. Em là một nạn nhân, vừa chạy thoát khỏi nơi này.
Giờ cụ chạy đi đâu cho hết nắng được. Trừ khi cụ chuyển đến gần chỗ làm thôi ạ.

Giờ cụ chạy đi đâu cho hết nắng được. Trừ khi cụ chuyển đến gần chỗ làm thôi ạ.
Cá nhân em là do nhu cầu thế nào thôi .
ở đấy mà làm việc ở trung tâm cách hơn chục km thì quả là oải, nếu làm việc quanh khu Hà Đông cũ hay Văn Phú hì được đấy chứ ợ.
Còn ai tiền dư đầu tư thời điểm này là hợp lý để hơn chục năm nữa mọi thứ đồng bộ rồi để mua được thì khác gì giờ đi mua mỹ đình.

taixebechandai

Xe tải
chất lượng em thấy OK so với giá, tuy nhiên trục Tố Hữu/Nguyễn Trãi-Quang Trung tắc đường kinh khủng

alexturino27

Xe hơi
giá xây thô 2 tỉ thì quá chát, nhất là với phần xây công nghiệp như thế, chất lượng nhăng nhít. theo e cụ nên cắt tiền xây thô còn 1 tỉ thì có người thiện chí đấy
Giá do CDT ( Nam Cường) quyết định mà cụ mà giá đó là người mua (em) đã đóng từ lâu rồi. Chính xác thì tiền xây thô + làm sổ đỏ chính chủ e đã đóng thì phải >2 tỉ ạ ( căn 100m2 nhé căn 75m2 chắc nó rẻ hơn ạ)

0914014354

Xe điện
Cháu chả biết như nào
Tin mật tin đường gì
Chỉ biêt ví dụ đứa em
Đứa em cháu quen năm ngoái bán vội căn cc
Lỗ có non tỷ
Bán xong còn hồ hởi
Lạ . cháu chịu chả hiểu ttin ntn nữa ?!?!?!

0914014354

Xe điện
Làm gì có mồ mả nào, cụ cứ đùa e
Em cũng qua khu này ngó nhà, khá đẹp nhưng cứ thấy xa, với cả gần mồ mả
Có mà các cụ , cái này ở đó ko thiếu

Cháu thắc mắc kđt gì mà mỗi chợ , chả thấy trường học bệnh viện đâu , thế này ai ở ?!
Vào khu đt toàn phân lô như robot đều nhau ?! Nhàm quá .
Mà nhòm cái phối cảnh , cháu nghĩ , trước mắt cứ vẽ để xe với công viên đã , sau đông khách , đông dân về ở , chả mấy mà xẻ thịt công viên v bãi đỗ xe xây chung cư v liền kề hết ??!!

Ảnh cháu gúc trên net đây ///

TruongNam21690

Đi bộ
Anh/chị nào muốn mua khu hà đông ới e nhé

binhtran.bk

Xe tải
Tình trạng tắc đường thì giờ đâu cũng như nhau rồi ạ. Em ở Mai Dịch trước đi làm ở Dã Tượng Hoàn Kiệm cứ gọi là xác định hôm nào đi muộn là mất cả tiếng đồng hồ, ức chế không tả. Nhà thì không chuyển được rồi quyết định chuyển việc =)). Em thấy khu Dương Nội ở được mà giá hợp lý.

LUATLE888

Đi bộ
Cụ nhận định sai rồi, khu này tương lai hạ tầng khá tốt đó. Ngoài trục Nguyễn Trãi đang thi công, Tố Hữu, Đại Lộ Thăng Long, Lê Trọng Tấn, còn sẽ mở rộng thêm đường 72, đường từ cầu vượt Mễ Trì, đường vành đai 4, nâng cấp đường 70, đường Ngô Thì Nhậm kéo dài, Đường Mỗ Lao,... Ngoài ra có bệnh viện Thận HN2 đang làm, Bệnhvieenjn 103, Bệnh viện Nam Cường(Dự án), Bệnh viện đa khoa Hà Đông, Bệnh viện y học cổ truyền... còn Bến xe Yên Nghĩa sẽ là bến xe lớn nhất Hà Nội Sau này khi đường vành đai 4 xong và một số đường trục chính xong, các khu đô thị xong thì khu Dương Nội,La khê này sẽ nằm trong chuỗi đô thị hiện đại và đồng bộ đó ạ. Theo em nhận định thì đường vành đai 4 sau này sẽ là cú hích đưa khu vực phía tây HN thành trung tâm đô thị hiện đại, vì con đường này sẽ kết nối hầu hết tuyến đường đi các tỉnh thành. Từ Khu Dương Nội, La khê có thể đi các quận Cầu Giấy, Thanh Xuân, Đống Đa, Hoàng Mai đều tiện cả, chứ ở bên Long Biên mà bảo sang Mỹ Đình thì chịu...
Em đồng quan điểm với cụ

longvuvan

Xe hơi
Chả dám giấu các cụ, e có cái căn liền kề 100m2 5 tầng ở khu Đô thị Đô Nghĩa, Dương Nội Hà Đông để không cũng đã lâu. Giờ cũng đang rục rịch muốn bán nhưng bà cả lại gàn. Bán thì rõ là lỗ rồi nhưng gỡ đc tí nào hay tí đó. E đang lưỡng quá. Mạn phép hỏi các cụ nào biết chỉ giáo giờ có phải thời điểm nên bán không??? Tình hình khu đó đến 2018 có đổi khác gì ko???
Khu này chả có gi phải bàn vì vốn dĩ cũng đẹp sẵn rồi

Khu này giờ sầm uất lắm

dangkimai

Xe buýt
Nhắc lại kỷ niệm buồn. Nhà em đầu tư vào đây năm 2010 đất thổ cư đẹp long lanh ô tô tải vào nhà. Đầu 2011 đất sốt hơn vênh dc mấy lít ko bán đến đầu năm nay cắt lỗ bán lỗ gần 8 lít. Đồng chí cạnh nhà em mua mảnh 4 tỏi rưỡi giờ bán hơn 2 tỏi mà ko ai mua. Hồi mới mua đóng lê văn lương kd từ đầu đến cuối hết đúng 8p sướng quá. Đc 2 năm sau thì tắc cứng. Nói chung ko bao h em quay lại đây nữa. Cụ nào sẵn tiền ko biết làm gì thì mua đầu tư dài hơi nếu rẻ. Chứ làm trong nội thành mà ở đây có vẻ rất căng vụ đi lại.

muaxenao

Xe đạp
Em thấy chung cư khu này ở rồi giờ diện tích 80m2 giá khoảng loanh quanh 1,5 tỷ gì đó. Nếu cụ nào làm khu mỹ đình, hà đông thì ở đây khá hợp lý

thangtd

Xe tải
E đánh dấu nghiên cứu ý kiến các cụ

Evoque90

Xe tải
Với tầm tiền trên dưới 1 tỷ thì em thấy chung cư khu Dương Nội này là quá phù hợp, còn các cụ cứ kêu tắc thì thật sự giờ cao điểm buổi sáng với chiều ở HN có chỗ nào là không tắc đâu ạ. Nhà em ở Trần Thái Tông, Cầu Giấy hàng ngày em đi làm ở Mỗ Lao theo cung Trần THái Tông- Keangnam- Cầu vượt Mễ Trì- Trung Văn hết đúng 16p xe máy đều như vắt chanh

kubistore

Xe máy
nên để cụ ạ. nếu cần tiền thì bán khoảng 5 năm nữa là sầm uất khi cái hồ nó xây xong và mấy khu chung cư phía trên đi vào hoạt động

khoa.vd85

Xe tăng
Website
khudothixuanphuong.vn
Chả dám giấu các cụ, e có cái căn liền kề 100m2 5 tầng ở khu Đô thị Đô Nghĩa, Dương Nội Hà Đông để không cũng đã lâu. Giờ cũng đang rục rịch muốn bán nhưng bà cả lại gàn. Bán thì rõ là lỗ rồi nhưng gỡ đc tí nào hay tí đó. E đang lưỡng quá. Mạn phép hỏi các cụ nào biết chỉ giáo giờ có phải thời điểm nên bán không??? Tình hình khu đó đến 2018 có đổi khác gì ko???
Cu chủ đẩy đi chưa ạ?
Đợt này e thấy bên ấy rục rịch có sóng hay sao ấy?