Khu đô thị vĩnh lộc hà nam

apple.developer

Xe buýt
Anh em đánh giá khu này thế nào
Em thấy nó ở trung tâm hà nam mà giá rẻ quá, có 4-5 triệu m2
Xây tự do
Àh e nói nhầm là tiến lộc

Thì ko có ng ở, đất Ply thì bạt ngàn, dân nghèo, quỹ đất rộng bạt ngàn mà cụ.

Vinvision

Xe điện
Khu tiên lôc tuy gũa tt nhung bị ket dfuowngf tầu và đường lơn, đi lại rất bất tiện.
Thì ko có ng ở, đất Ply thì bạt ngàn, dân nghèo, quỹ đất rộng bạt ngàn mà cụ.
Cảnh báo các cụ nào có đất sát 2 bv bạch mai và viêt đức giờ giá này nên lướt nhanh kẻo gẫy sóng,
Khi hai bv nay đi vao hoạt đông là sẽ xuống giá thảm luôn, vì tầm đố dâu đầu cơ không con mặn mà mà nói thẳng luôn người ở thì đếm trê đầu ngón tay, dân đâu mà ở với cái mưc giá trung bình 25tr/m

Khu tiên lôc tuy gũa tt nhung bị ket dfuowngf tầu và đường lơn, đi lại rất bất tiện.

Cảnh báo các cụ nào có đất sát 2 bv bạch mai và viêt đức giờ giá này nên lướt nhanh kẻo gẫy sóng,
Khi hai bv nay đi vao hoạt đông là sẽ xuống giá thảm luôn, vì tầm đố dâu đầu cơ không con mặn mà mà nói thẳng luôn người ở thì đếm trê đầu ngón tay, dân đâu mà ở với cái mưc giá trung bình 25tr/m
Cụ nhận định quá quá chuẩn luôn, đang có hiện tượng bán tháo vì ko có nhu cầu ở, quỹ đất rộng quá, ai mà bỏ 2-2.5 tỷ chỉ để ở cái đất khu đó cơ chứ, với số tiền đó đầu tư thì tỷ suất lợi nhuận gần như ko có, chẳng lẽ đất Ply nó lại lên 2.5-3 tỷ (em tính trung bình) và quá mạo hiểm. Sự thật giờ bán tháo nhưng giao dịch cực ít, cụ có thể vào các hội FB mua bán BĐS TP Phủ Lý.

Em viết đây hy vọng các cụ phản biện để em mở mang kiến thức.

apple.developer

Xe buýt
Nghe qua qua cụ có đâte ở viện h bán rồi ạ
Cụ nhận định quá quá chuẩn luôn, đang có hiện tượng bán tháo vì ko có nhu cầu ở, quỹ đất rộng quá, ai mà bỏ 2-2.5 tỷ chỉ để ở cái đất khu đó cơ chứ, với số tiền đó đầu tư thì tỷ suất lợi nhuận gần như ko có, chẳng lẽ đất Ply nó lại lên 2.5-3 tỷ (em tính trung bình) và quá mạo hiểm. Sự thật giờ bán tháo nhưng giao dịch cực ít, cụ có thể vào các hội FB mua bán BĐS TP Phủ Lý.

Em viết đây hy vọng các cụ phản biện để em mở mang kiến thức.

Em chốt bán 2 lô cách đây tầm 2 tuần rồi cụ à.
Lúc em bán đã có hiện tượng bán tháo rồi, giao gần 2 tháng mới bán được và giá giao dịch thực sự giảm 5 giá so với giao ban đầu, mất thêm 1 giá cho môi giới giới thiệu khách.

Attoney

Xe tải
Lúc em bán đã có hiện tượng bán tháo rồi, giao gần 2 tháng mới bán được và giá giao dịch thực sự giảm 5 giá so với giao ban đầu, mất thêm 1 giá cho môi giới giới thiệu khách.
Cụ cho em hỏi 1 lô gần bệnh viện bây giờ giá như thế nào nhỉ?

Tùy vị trí cụ ơi, nhưng thường giá dao so với giá dao dịch giảm tầm 3-5 giá tùy vị trí, ngoài ra nếu gặp đc chủ đất sẽ dễ làm vc cụ ơi, không là bị chênh tầm 1 giá. Nhìn chung lời môi giới và chủ đất nói thì cụ phải thẩm định bằng con mắt của cụ. Xu hướng giá đang giảm rất mạnh cụ nhé.