[Funland] Khu đô thị Nam 32 westpoint Hoài Đức HN

Jiren198

Xe điện
Hoài đức, An Khánh đã vỡ, các cụ chạy nhanh còn kip. Cò vạc alo suốt ngày thoát hàng mà không được
Chắc cụ trêu, HD cả năm rồi mới nhích đc 20-30%...năm 2022 lên quận...chưa kịp tăng giá nữa mà đã vỡ...giờ dân tỉnh bán đất quê lại xách lên Hà Nội mua nhà ấy mà..Hà Nội dù sao vẫn nhu cầu thật...lại ko tăng giá mấy

Nhachuacoxe

Xe buýt
Anh Lũng Lô vẫn bị cấm xây đó các cụ! Tình hình này có mà mướt mùa mới hoàn thiện hạ tầng

Nhachuacoxe

Xe buýt
Thế mà hôm qua nó điện cho e bảo cbi đóng tiền lần sau...tháng sau giao nhà...cuu nghe tt ở đâu vậy ạ
Có nhiều vấn để lăms:
1- Còn rất nhiều ô chưa đền bù tiền cho dân, nên chưa được xây đâu. Cứ lùa gà rao bán trước thôi, xây thì còn phải đợi.
2- Trườc có căn sát nhà mình đang xây thì bị dừng... thế quái nào về sau chạy chọt lại được xây tiếp. Nhưng về tổng thể thì cả dự án nợ thuế rất nhiều, còn lâu và rất lâu....

hamyanhtuan

Xe buýt
E cũng có tý nam 32

Jiren198

Xe điện
Có nhiều vấn để lăms:
1- Còn rất nhiều ô chưa đền bù tiền cho dân, nên chưa được xây đâu. Cứ lùa gà rao bán trước thôi, xây thì còn phải đợi.
2- Trườc có căn sát nhà mình đang xây thì bị dừng... thế quái nào về sau chạy chọt lại được xây tiếp. Nhưng về tổng thể thì cả dự án nợ thuế rất nhiều, còn lâu và rất lâu....
Căn e đối diện căn nhà bác o đường 13 m luôn...mai e gọi cno hỏi rõ như nào...hôm nọ gọi e tự tin lắm..e thấy chả xây gì từ t12 năm ngoái...1 tháng ko kều nó xây kiểu gì đòi giao trong t5...

Nhachuacoxe

Xe buýt
Căn e đối diện căn nhà bác o đường 13 m luôn...mai e gọi cno hỏi rõ như nào...hôm nọ gọi e tự tin lắm..e thấy chả xây gì từ t12 năm ngoái...1 tháng ko kều nó xây kiểu gì đòi giao trong t5...
Chắc nó gỡ được căn của bác nên mới báo, thực ra nhà bên này nó dựng cột rồi xây nên nhanh lắm. Chất lươngj xây thì đúng là tồi, mạch xây nhem nhuốc chán ko tưởng. Mỗi lầm em đến nhìn nhà, lại lắc đầu đi về thôi.... tầm này bán cũng chả mua được ở đâu.... nên cứ chấp nhận đợi anh Lũng Lô bao giờ xong thuế, trả sổ thì tính vậy.

nnperav

Xe tăng
Chắc nó gỡ được căn của bác nên mới báo, thực ra nhà bên này nó dựng cột rồi xây nên nhanh lắm. Chất lươngj xây thì đúng là tồi, mạch xây nhem nhuốc chán ko tưởng. Mỗi lầm em đến nhìn nhà, lại lắc đầu đi về thôi.... tầm này bán cũng chả mua được ở đâu.... nên cứ chấp nhận đợi anh Lũng Lô bao giờ xong thuế, trả sổ thì tính vậy.
Có khi tính về ở cũng đc cụ nhỉ, thoáng, rộng rãi. Hôm trước em qua thấy khu vườn hoa nhỏ về ở nhiều rồi, chắc bán k ăn thua đâm chuyển về ở là hợp lý nhất.

anhtu2006

[Tịch thu bằng lái]
Hôm qua em vào xem thấy đô thị này nhếc nhác quá, bụi bặm và nhà hoang tàn quá, mẫu nhà xấu quá, cái công viện cây xanh rất đẹp mà để vậy phí quá
Đc cái giá rẻ thâth
Khu nhà ở Đức Thượng bên cạnh cỏ cây um tùm chả có ai ở cả. Nhưng đất khoảng 30tr/m rất hợp lý

ncs67

Xe tăng
Lũng lô nợ thuế khủng,bảo giờ trả hết mới làm sổ được

Nhachuacoxe

Xe buýt
Có khi tính về ở cũng đc cụ nhỉ, thoáng, rộng rãi. Hôm trước em qua thấy khu vườn hoa nhỏ về ở nhiều rồi, chắc bán k ăn thua đâm chuyển về ở là hợp lý nhất.
Cả khu DT, được mỗi chỗ nhà em là đông vui, hi hi! Em qua ngắm phât xong biến. Trộm nhiều lẮm cụ ạ, mấy anh ở đó bảo ngồi trong nhà mà nó còn trèo lên bancony cạy cưar vào.... em nghe xong vãi.

canhhoabatdiet

Xe container
Hôm qua em vào xem thấy đô thị này nhếc nhác quá, bụi bặm và nhà hoang tàn quá, mẫu nhà xấu quá, cái công viện cây xanh rất đẹp mà để vậy phí quá
Đc cái giá rẻ thâth
Khu nhà ở Đức Thượng bên cạnh cỏ cây um tùm chả có ai ở cả. Nhưng đất khoảng 30tr/m rất hợp lý
Ý cụ nói chỗ nào chỗ nào Đức Thượng 30tr/1m2 vậy? Cụ khoanh trên google map được không?