Không trình được tem kiểm định của súng bắn tốc độ khi bị yêu cầu.

thangaudio

Xe buýt
Chúc cụ thành công! đại thắng

dungbuocgiangho

Xe máy
Bắn cách 30 km kinh thật ! không có đoạn rẽ nào sao các cụ , rủi nguòi vi phạm rẽ vào đâu do công việc thì xxx méo mỏ .Em không biết đoạn đường này.
Chúc cụ chủ giành thắng lợi.

HEAVY TRUCK

Xe buýt
Vâng, nhà cháu đồng ý với cụ. Có điều các anh bố trí trận địa xa nhau quá - chỗ dừng xe thông báo vi phạm cách chỗ bắn những hơn 30 km - đấy cũng là một hình thưc gây khó dễ cho người bị dừng xe kiểm tra.
Như đã nói. Lẽ ra sự việc đã dừng khi nhà cháu nhận BB VPHC. Nhưng khi biết bị lừa bằng cái tem kiểm định rởm kia thì nhà cháu mới akay. Gửi cái Đơn kiến nghị rồi mà các anh giảng hòa, hủy cái BB VPHC kia đi thì cũng cho xong . Nhưng các anh lại lấp liếm, khẳng định máy đã kiểm định, trên máy có dán tem kiểm định. Lại định lừa nhà cháu lần nữa ư? Không dễ bắt nạt nhà cháu đâu, nhất là lại có sự động viên khích lệ của các cụ, mợ trên này.
Em ngay từ đầu cũng nghĩ là nhà cụ khiếu nại chẳng phải vì mất dăm triệu và thời gian+ công sức quay lại Quảng bình để lấy giấy tờ. Em rất ủng hộ cụ làm việc này, và trong thâm tâm cũng rất kính nể các cụ đã dám làm điều đó.
Các cụ khiếu nại với khởi kiện xxx thì hầu hết đều có kết quả không như mong muốn, nhưng bản chất các cụ đã chiến thắng, và đã cho xxx được một bài học kinh nghiệm.
Nếu các cụ buông xuôi thì thiệt hại chỉ là dăm triệu thậm chí là vài trăm ngàn, cộng với chút thời gian, còn các cụ khiếu nại thì mất mát rất lớn, rất nhiều công sức, tiền bạc và thời gian, và đặc biệt là mất niềm tin vào chế độ hiện tại.
Một lần nữa vodka cụ nhiệt tình

susu01

Xe hơi
Kết cục tnao rồi cụ ơi?e cũng đang dính phát 94/60 đây cụ ơi.hix

duytanxd

Xe đạp
bắn mồm là chính

Em bị công an Hà Nam cũng lỗi bắn tốc độ như bác. ở trạm thu phí Liêm Tuyền. rõ ràng lúc đó vào trạm e chạy 60/30 thế mà lúc ra đường rẽ về Nam Định các a ý dừng xe và bảo e đí quá 35/30. Híc híc xong rồi đây. Thôi đang vội chẳng cái e yêu cầu lập nhanh biên bản để đi, yêu cầu khi sử phạt có hình ảnh nha. :D>:P. Sau hai tuần quá mất mấy ngày hẹn e đến lầy thì ảnh mờ ko nhìn rõ biển số. Vẫn ra quyết đinh xẻ phạt e chứ. Mà rõ ràng xe e ko bật đèn ảnh này lại có đèn. Khiếu nại ngay với chị làm thủ tục yêu cầu làm rõ, thế là chị ta gọi điện cho xếp đợi hơi lâu một chút (khoảng 45') chị ta quay lại hỏi Vẫn chưa về à >>>hừm e đợi để chị trả lời và lấy giấy tờ đây. một lúc sau >>> xếp chị bảo soi kính lúp mà ko nhìn rõ biển số >>> thôi e cầm giấy tờ đi. ko phải nộp phạt.
hùm thế mới biết các a ý bắn tốc độ mồm là chính.

Hoang Tat Thang

Xe tăng
Em bị công an Hà Nam cũng lỗi bắn tốc độ như bác. ở trạm thu phí Liêm Tuyền. rõ ràng lúc đó vào trạm e chạy 60/30 thế mà lúc ra đường rẽ về Nam Định các a ý dừng xe và bảo e đí quá 35/30. Híc híc xong rồi đây. Thôi đang vội chẳng cái e yêu cầu lập nhanh biên bản để đi, yêu cầu khi sử phạt có hình ảnh nha. :D>:P. Sau hai tuần quá mất mấy ngày hẹn e đến lầy thì ảnh mờ ko nhìn rõ biển số. Vẫn ra quyết đinh xẻ phạt e chứ. Mà rõ ràng xe e ko bật đèn ảnh này lại có đèn. Khiếu nại ngay với chị làm thủ tục yêu cầu làm rõ, thế là chị ta gọi điện cho xếp đợi hơi lâu một chút (khoảng 45') chị ta quay lại hỏi Vẫn chưa về à >>>hừm e đợi để chị trả lời và lấy giấy tờ đây. một lúc sau >>> xếp chị bảo soi kính lúp mà ko nhìn rõ biển số >>> thôi e cầm giấy tờ đi. ko phải nộp phạt.
Hơ. Thế vụ phải đi lại như thế, ai phải chịu trách nhiệm?

Muon_biet

Xe cút kít
Cụ làm đơn gửi đến thanh tra CA tỉnh đó, đồng kính gửi Thanh tra Bộ CA (số 3 Nguyễn Thượng Hiền) làm cho ra ngô ra khoai chứ.

paybackvcb

Xe điện
Đánh dấu chờ ngày 10/6 cụ báo tin chiến thắng.

Tdkhanh

Xe hơi
em hóng vụ này, hay đây

qaz123

Xe tải
Chúc cụ đại thắng chở về!

Pumzen

Xe ba gác
Tại sao họ hẹn lâu như vậy? Câu giờ để chờ phản ứng của dư luận chăng? Vụ này nhà cháu nghĩ cụ chủ đang ở thế" cầm đằng chuôi" rồi!
Làm ầm ĩ lên...cháy nhà mới ra mặt chuột, cụ ợ!

ORIJEANS

Xe container
Chúc cụ chiến thắng!!!

Nhưng thật lòng e thấy cửa thắng không cao. Thông thường, những vụ nếu "có mùi", các cấp quản lý sẽ mạnh tay dẹp loạn thần. Với văn bản trả lời như trên, do đích thân ông Trưởng Phòng ký, không kèm biên bản hủy biên bản xử lý vi phạm hành chính thì khả năng xxx đã đủ "đồ" để "quây" cụ rồi. Cụ nên gọi "hội" để đi cùng.

Hoang Tat Thang

Xe tăng
Chúc cụ chiến thắng!!!

Nhưng thật lòng e thấy cửa thắng không cao. Thông thường, những vụ nếu "có mùi", các cấp quản lý sẽ mạnh tay dẹp loạn thần. Với văn bản trả lời như trên, do đích thân ông Trưởng Phòng ký, không kèm biên bản hủy biên bản xử lý vi phạm hành chính thì khả năng xxx đã đủ "đồ" để "quây" cụ rồi. Cụ nên gọi "hội" để đi cùng.
Thanks cụ đã động viên.

Lái xe quê

Xe buýt
Chia buồn với Cụ chủ, ủng hộ Cụ tìm lại công lý.Vốt Cụ!

hp1422

Xe hơi
E dự rằng cụ chủ khó thắng vụ này lắm. Lúc chụp ảnh, cụ chỉ chụp tem bảo hành mà không chụp số serial của máy. Khi đó xxx có thể lấy bất kỳ máy nào đã có kiểm định hợp pháp ra để làm bằng chứng. Nhưng xxx ở đấy có vẻ cũng lành khi giơ máy cho cụ xem nhỉ, vì từ bé đến giờ em chỉ biết là xxx ko cho xem xét. Nhiều xxx còn cãi cùn là nếu sai tôi chịu trách nhiệm!