[Funland] Không tôn trọng tính mạng của tài xế và gia đình

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]
Em nghĩ nó húng,từng đánh nhau .em cho là có nghề chứ k giỏi nghề.em đoán thế vì em kh có chuyên môn..tuy nhiên đánh hụt, đánh trượt nhiều và đòn chưa chắc nặng . Anh lx lại nhẫn nại quá làm nó càng đc thao diễn 1 mình chứ gặp 1 anh thanh tra hãng tx mà em biết thì em đoán anh xích con chó này vào chuồng ngay phút đầu.( Anh này là sĩ quan lục quân ,k rõ lý do gì mà phải ra quân,quê Thạch Thất Hà Tây..cao tầm 1,68 m thôi nhưng to ngang ,tay chân như cái vồ,đầu cổ cũng to,bàn tay như nải chuối .. Lính cũ anh ấy bảo Lão L khoẻ và đánh nhanh như chớp.tát vỗ mang tai mà có thằng vật ra như ngất ..he)
À mà buồn cười là anh L khi mới vào làm đi xe máy rất dốt,k biết lái oto..chỉ ngồi sau xe máy .gọi là tt chứ thật ra tổ ấy chỉ đi xử lý va chạm.
Mỗi ng một thế mạnh mà cụ :)

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]
Thằng này xác định rồi, tràn lan trên mạng.

HTlangtu

Xe điện
E thấy nhiều cụ cứ bảo phải các cụ các cụ xiên chết thằng hành hung. E nghĩ các cụ nóng thế thì cẩn thận có ngày các cụ phải hối tiếc vì hành động nóng nảy. ....
Yên tâm đi cụ, những cụ mà phản kháng vậy, thì bố bảo thằng kia không làm căng đc, nhiều cụ nhìn mặt dã dữ mn tơn rồi, giọng lại ồm ồm "bỏ chân xuống đêeee" thằng kia có khi bỏ vội.
Trông mặt bắt hình dong thôi, thấy chú kia cũng hiền lành thư sinh, đc thể làm quá. Sơn ăn tùy mặt mà

gvnth

Xe buýt
E nhìn mãi mới hiểu cam quay từ gương chiếu hậu

hacide

Xe tăng
Đánh đấm như đàn bà. Cơ mà em tài có đơn là thằng ngáo mệt mỏi ngay
Cụ muốn giải quyết vấn đề như nào e chỉ cách cho cụ.
Chỉ có hai loại người trong trường hợp này, một là ăn đòn hai là cho người khác ăn đòn.
Còn nếu cụ muốn ko xảy ra thì nó lại ở tầm khác. Nói thật với cụ ko phải ai cũng dễ bị ăn đòn đâu, bọn đánh người nó phải biết đánh được nó mới đánh vậy thì ko thể có cách xử lý ngay lập tức cho người bị đánh.
Cụ lái xe kia ở trên xe còn có clip chứ nhảy xuống nó đuổi theo táng cho thì lấy đâu clip.
Còn cái thằng lol kia húng chó khi cụ lái xe ko phản kháng ngay phát đầu và dm cái con ngồi sau can theo kiểu làm cho nó húng thêm thì nó mất luôn phần người như thế.
Thật ra lái xe bị choáng chứ cũng k muốn ngồi lại để có clip đâu cụ? Xem ảnh sau thấy máu me, xước sát, tím bầm khắp mặt

FUN PLUS

Xì hơi lốp
Ko biết ae trong đó đã tìm đến nhà dạy dỗ chưa? Biết đchi và có sdt của nó rồi thì phải?

Nani2020

[Tịch thu bằng lái]
Hy vọng thớt này được cập nhật cho đến khi con vật kia trả giá

fundraiser

Xe container
Lên báo thanhnien, nld,.. khả năng bản tin sáng vtv sẽ đưa, các cụ xem, nhân dân xem nhìn chung phẫn nộ bởi thằng kia đấm quá nhiều, quá dai, côn đồ hung hãn, dư luận ko bỏ qua thì xxx cũng ko nên hoà giải; vụ này tính côn đồ cao quá. Nếu nó đấm 2,3 cái thì hoà giải bởi nóng nảy nhất thời mất kiểm soát; đấm người ta liên tiếp như thế này (cụ nào đếm hộ bao nhiêu cái nhỉ?)Không khởi tố hành vi côn đồ này thì sẽ có những hành vi tương tự xảy ra.
Lên đủ báo đài thế kia thì xxx có muốn dìm gỡ tội cho cu kia cũng khó. GIờ anh taxi ko còn tiếng nói gì nữa rồi. Công luận ai xem cái clip kia đều sôi máu với hành vi bạo lực của thằng côn đồ đó và yêu cầu phải làm ra nhẽ. Chú này đi tù chắc chắn rồi.

HoaMaudon

Xe tăng

vnvodoi

Xe điện
Giờ anh tài đi khám , xong cứ kêu buồn nôn, mệt. Xong bảo không lái xe được mấy tháng , rồi chi phí nọ kia ăn uống tẩm bổ cho lại sức, bồi dưỡng tinh thần các kiểu.

Khéo khéo có khi ăn ra con Matiz van.:D

Nhimtiu

Xe container

Xem mà tức ghê mấy bác 😐 Thể loại này chỉ tội cho gia đình, haizz
Loại thằng này nhìn côn đồ phết đới nhưng gặp em chỉ cần rút chìa khoá xe cặp vào giữa 2 ngón tay đấm cho vài phát thì nổ mẹ nó hai pha hoặc thủng mẹ nó cổ luôn. Loại cặn bã này gđ lx nên đâm đơn và cho nó lên quận ngồi cãi với các anh cho biết thế nào là gấu mèo gấu chó. K biết có đang ngáo giở không nhưng oánh toàn cùi chỏ cũng dã man đới.

formen

Xe lăn
Giờ anh tài đi khám , xong cứ kêu buồn nôn, mệt. Xong bảo không lái xe được mấy tháng , rồi chi phí nọ kia ăn uống tẩm bổ cho lại sức, bồi dưỡng tinh thần các kiểu.

Khéo khéo có khi ăn ra con Matiz van.:D
mặt mũi bét máu, buồn nôn chắc rồi.

Lambatda

Xe điện
Thằng ccc này bằng thế méo đc con chó nhà em mà nhiều cụ cứ gọi nó là chó nhỉ.

vo nho

Xì hơi lốp
Bạn lái xe làm đơn tố cáo lên cơ quan CA, đi giám định thương tật trên 11% thì thằng con lợn kia sẽ có sự vui lâm môn ạ
Không cần thương tật trên 11% mà có khi cũng chẳng cần đơn...hành vi của thằng chó đẻ náy đã quá đủ. Vừa đe doạ giết người và hành đông rõ thế kia cơ mà..

sucsongmoi

Xe đạp
Xem clip thì thằng côn đồ này ra tay rất tàn nhẫn, chưa kể sau ra khỏi xe nó có thể đánh cậu lái xe tiếp. Tuy nhiên với kinh nghiệm xem UFC lâu năm của em thì hằng ôn này lực đấm ko mạnh chỉ lanh quanh cỡ ~30kg.
Thằng này mà gặp thằng hàng xóm của em thì xác định, thằng hàng xóm nhà em lái taxi tập muay thái hơn chục năm. Một hôm buổi đêm chở 3 thằng khách, đến nơi 1 thằng tóm cổ hàng xóm nhà em chửi và bảo "next ! bố ko lấy thêm tiền là may rồi"
...và cái kết là thằng hàng xóm nhà em tẩn 3 thằng kia nằm bệt tại chỗ, lấy ví rút đúng đủ $ cước.
Một câu chuyện có thật em kể ra hầu các cụ ạ

khanhdn

Xe hơi
Xem clip mà thương cậu taxi quá, kiếm đồng tiền đã khó mà lại gặp ngay loại súc vật. Cập nhật trên FB thì thấy đã hòa giải rồi, e nghĩ chắc cậu lái xe cũng muốn iên ổn làm ăn, nhưng e vẫn mong xã hội lên án để cơ quan pháp luật xử lý thằng súc vật này.

Lambatda

Xe điện
Nếu như bên dưới là thật thì thằng tài xế bị ăn đòn cũng hèn bỏ cm ra. Hy vọng lần sau bị ăn đấm tiếp thì nó đừng vác mặt lên mxh kêu gọi giúp đỡ nữa.

Phỗng new

Xe điện
Bố con...( chưa nghĩ được ra con gì cho xứng với con vật này). Đang vui tự nhiên xem thấy bực thật.
Nghe giọng con vật này, người Phòng các cụ hoa cải đỏ nhỉ?