[Funland] Không tin vào đàn ông

Yaris_2009

Xe tăng
Có thể chúng ta đang có cuộc sống no đủ và như vậy phần người nhiều hơn phần con nên phụ nữ khá là bình đẳng với nam giới, ít bị chịu thiệt ( xã hội càng văn minh vai trò của phụ nữ càng cao, như phương tây chẳng hạn, phụ nữ đc bảo vệ rất cao ) chứ về cơ bản phụ nữ là phái yếu về sức mạnh và phần nhiều là cả trí tuệ so với đàn ông nên bị bắt nạt và đè nén bởi đàn ông là điều dễ hiểu. Vùng nào càng nghèo càng ít tri thức thì người phụ nữ càng bị bắt nạt ức hiếp.

Như bây giờ ít có, có thì lên báo, chứ thời em bé tầm năm 91,92 đàn bà con gái buổi tối trốn tiệt trong nhà cấm dám ra đường, ra ngoài gặp trai làng nhẹ thì nó trêu ghẹo nặng thì nó áp sát sờ (.) (.) bóp ().() là rất bình thường luôn, thậm chí đôi khi là bị chúng nó đè ra ... Nhìn chung giờ phụ nữ mới đỡ khổ tí, như trường hợp cô gái trong bài nếu sinh ra và lớn lên trong môi trường ko tốt bị ức hiếp lừa dối thì có biểu hiện như vậy cũng không khó lý giải.
Phụ nữ được chính quyền, cơ quan đoàn thể, luật pháp bảo hộ mà, nhìn chung cái gì không thể không tương tác thỉ bắt buộc ta phải trao đổi thôi, còn ở 1 xã hội văn minh quan hệ nam-nữ người nam luôn chịu thiệt.
Ví dụ cụ thể bạn đi ra đường va chạm giao thông với phụ nữ, người ta không bênh bạn đâu cho dù bạn đúng, tốt nhất đúng sai cứ xuống hỏi thăm rồi căng quá thì mời công an đến giải quyết, ko có là ăn đủ. Càng ở nơi phát triển càng như vậy, ở Châu Âu còn có trò chả may nói chuyện với phụ nữ trên đường mà họ hét lên là bạn bao hành họ tấn công họ là chưa biết đúng sai nếu may có police ra đưa bạn về đồn chứ ko thì phiền phúc to, về đồn rồi người ta cứ nhốt bạn lại điều tra chán chê.

cusao

Xe lăn
Em kể chuyện thật 100% nhé
Trước đây, đa số các chuyên gia người âu sang hỗ trợ VN là người Liên Xô, tức là "liên bang cộng hoà XHCN xô viết", tức là cả Kzastand đến Xiberi...đều là Liên xô.
Những người này xuất hiện trong xh VN thường ít, lạ ...trẻ nhỏ thường hay reo lên " Ơ...ông liên xô" khi nhìn thấy...Người lớn thì chỉ trỏ..." Ông Liên xô kìa.."
Sau khi mở cửa..có nhiều Âu Mỹ đến VN hơn và đều được mặc định là Liên Xô tất.
Có một số người Âu-Mỹ tức lắm....bèn mặc cái áo phông in chữ to tướng " Tôi không phải là Liên xô". =)) =)) =)) =)) . Ai không tin mặc kệ nhá !!!!

Xe_Co_Ngon_Len

Xe đạp
Phụ nữ được chính quyền, cơ quan đoàn thể, luật pháp bảo hộ mà, nhìn chung cái gì không thể không tương tác thỉ bắt buộc ta phải trao đổi thôi, còn ở 1 xã hội văn minh quan hệ nam-nữ người nam luôn chịu thiệt.
Ví dụ cụ thể bạn đi ra đường va chạm giao thông với phụ nữ, người ta không bênh bạn đâu cho dù bạn đúng, tốt nhất đúng sai cứ xuống hỏi thăm rồi căng quá thì mời công an đến giải quyết, ko có là ăn đủ. Càng ở nơi phát triển càng như vậy, ở Châu Âu còn có trò chả may nói chuyện với phụ nữ trên đường mà họ hét lên là bạn bao hành họ tấn công họ là chưa biết đúng sai nếu may có police ra đưa bạn về đồn chứ ko thì phiền phúc to, về đồn rồi người ta cứ nhốt bạn lại điều tra chán chê.
Cái này thiệt hok ta, cụ/mợ nào ở trời tây vào bổ quả sẻ phát nhỉ ?

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Em cũng nói thật lòng là em chả tin vào phụ nữ, mẹ em sinh ra em hiện tại đang ở với em, sáng em đi làm em con chào mẹ con đi làm chúc mẹ vui khỏe, chiều về em chào em bảo con em chào, có việc gì thì em tâm sự với mẹ vầ khuyên mẹ em đừng nghe điện thoại chào mời nhiều, chứ nói thật em chỉ làm tròn đạo làm con thôi, bản thân mẹ em thấy em lớn đi làm nuôi con chăm con là cũng báo hiếu ông bà rồi nên mẹ em cũng ko yêu cầu nhiều từ em.

Đó là người phụ nữ quan trọng và gần em nhất, vợ em thì giống như đối tác cùng nuôi con với em, cuối tháng em chuyển tiền vào tk vợ em, cả 2 cùng nhau nuôi con, phân chia công việc cụ thể rõ ràng, cứ thế mà làm trong 1 ngày

Còn ngoài ra đời em gần như 100% không quan hệ với phụ nữ lạ, ở cơ quan thì chào hỏi vài câu chuyện, còn phụ nữ khác cần thì chào hỏi chả cần thì thôi, nếu có việc phải quan hệ thì trên cơ sở hợp tác, xong việc thì lượn khẩn trương tránh dây dưa. Đối với em phụ nữ là kiểu trái ngược hẳn với mình họ hay bị cảm xúc chi phối và trong câu chuyện cũng như tương tác với nhau hay cò cưa thêm điều này điều kia không giải quyết vấn đề gì mất thời gian, em xin hết, đối với em người phụ nữ dễ gần và dễ tương tác nhất là người phụ nữ ít mồm miệng, ko cần phải nói ra tự em sẽ hiểu họ muốn gì.

Tât nhiên là xã hội ko phải đàn ông nào cũng rạch ròi và thực tế như em nên việc có ông này ông kia quen với phụ nữ vì mục đích này kia làm tổn thương nhiều phụ nữ em chả nói. Bản thân em có thể tự tin 98% là từ bé tới giờ hơn 40t chưa bao giờ lợi dụng chiếm lọi ích hay làm thiệt hại 1 người phụ nữ nào. Kể cả thời thanh niên chưa lấy vợ đi tìm hiểu cô này cô kia, toàn là do tức cảnh hữu tình tới từ 2 phía chứ em không bao giờ tranh thủ thời tiết xấu lần nào.
Kụ được gái cua xướng nhẩy

cha biet chi

Xe điện
Tuổi trẻ kèm nông nổi.cái này ai cũng từng thôi ạ.

Sứa.

Xe điện
Tin thế đek nào đc, ông nào cũng khoe chim to 15cm45p ...nhưng thực tế thì /:)
Rồi đi chơi lần đầu ông nào cũng kêu đau bụng đi ngoài...v..v... :|