Không thể sướng hơn!

diennuocxaydung

Xe buýt
ko bằng em, em vừa được bà cả báo tin có thằng đích tôn, cả họ nhà em mong chờ dưng mà xxx nó chứ. Xã hội này éo cho thằng nuôi được con để hơn hai nên em ấm ức quá cơ. Em thì kệ xxx nó công chức với chả lãnh đạo. Sướng cái đã.

Chỉnh sửa cuối:

livinggreen

Xe hơi
Chào mợ. Đọc mấy bài viết của mợ. Em chỉ ước mình là cái cần số xe của mợ thôi. Ôi sướng quá.

Just.a.second

Xe buýt
Chào cả nhà,

Em là woman. Em đã muốn viết một cái j đó cách đây một thời gian rồi, nhưng khổ nỗi e chả nhớ pass vào nick của mình là gì. Hôm nay thế nào, gõ linh tinh lại đúng pass, e muốn chia sẻ một chút sự sung sướng và niềm hạnh phúc với mọi người.

Cách đây 6-7 tháng, em còn lên đây nhờ các cụ gỡ rối cho quyết định mua xe. Không biết có ai còn nhớ, hoàn cảnh e lúc đó vừa làm nhà xong, nhà e có garage, duong xá trong khu thì ngon khỏi nói, budget 600, e vô cùng phân vân. Nhờ sự động viên cổ vũ của các bác, em đi học lái, sap học xong thì mua xe, getz số sàn. Mặc dù trước đó 1-2 tháng, không bao giờ e nghĩ mình mua xe or lái được xe, thậm chí còn phản đối kịch liệt. Đi học lái xong, tháng 12 có bằng.

Em, giờ lái ngon (đấy là e hơi tự tin quá), theo kiểu đi xe ra đường rat tự tin, đường đông đường tắc, depa, vào chuồng,...nói chung em cảm thấy ổn. Thực sự cảm giác của e bay giờ là sung sướng. Em không thể ngờ được một ngày e co thể lái được xe.

E là gvien, ngày ngày lái xe đi làm, chứ không phải có xe chỉ cuối tuần or thi thoảng ngồi cố nghĩ ra chỗ để đi chơi. Thậm chí, đi chợ, ăn sáng, đưa đón con học (ngay trong khu), em cũng lái. Mặc dù thu nhập của nhà e không cao, nói chung vừa đủ nuôi con cái, sinh hoạt tối thiểu và nuôi xe, nhưng e tự thấy cái xe nó đem lại vô cùgg nhiều tiện ích cho cuộc sống của mình, và e thực sự thấy mình đang hưởng thụ cuộc sống, thậm chí e còn tiếc sao mình không mua sớm hơn.

Có lần e nói với ai e không nhớ, giờ đây phụ nữ lái xe phổ biến lắm, nhưng tìm đựoc lady lái số sàn ở hanoi như mình kể ra hơi hiếm. E nhỏ nhắn thôi, xinh xắn nữa ( khoe tí), khá thời trang, nhưng điều khiển e xe số sàn e thấy chẳng vấn đề chi, không như một số men hay kêu ca phàn nàn.

E muốn nói nhiều nhiều, đủ diễn tả cảm giác của mình. Nhưng cảm xúc quá khiến e không biết nên lựa chọn ngôn từ nào nữa. Nói tóm lại, như mẹ e nói, tuy năm 2010 e làm đựoc nhiều việc, nhưng thắng lợi lớn nhất của em là lái đựoc xe. An toàn, tiện lợi, sung sướng. Tại sao không chứ nhỉ?

Em biết ơn các offer rất hồn nhiên, chân thành đã khuyên e mua xe. Có bác còn bảo nhờ có xe bác ý lay được vợ ngon, e cũng xin chân thật tí là cũng không ít ánh mắt ngưỡng mộ khi em bước từ trên xe xuống, mặc dù chỉ là getz. Em thực sự yêu em ý.

Một lần nữa, em cảm thấy sung sướng!

Chúc cả nhà vui, lái xe an toàn và văn minh!
Đúng như người ta nói, đàn ông thiệt thòi hơn phụ nữ ở chỗ họ có được cái cảm giác sướng âm ỉ và kéo dài :D

xedieu

Xe cút kít
Người pháp có câu gì đó liên quan chuyện lady lái xe hay hay lắm, mợ đã nghe chưa?

New_Carens

Xe điện
Yêu mợ quá cơ, chồng mợ sướng thật đó! Giá kể ...

phongpham

Xe buýt
Chúc mừng mợ tự tin.
Nhưng mới đi lại là xe số tay mợ nên chú ý tập thành thạo bài khởi hành giữa dốc nhé.
Iem dạo trước đỗ xe máy trong chỗ rửa xe còn bị 1 mợ CAMRY lùi vào may có thợ rửa xe họ kêu lên thì mợ ấy mới dừng lại, xuống xe không được 1 lời xin lỗi lại còn nói là lúc nãy nhìn không thấy có gì ở chỗ ấy.... bó tay(có khi mợ ấy nhìn trước mấy hôm ấy chứ).

xedieu

Xe cút kít
Xe GETZ à? Thế thì thế nào em cũng có cơ hội!!!!!!
Á à... Hoá ra cụ Hardtop chỉ "bỏ nghề" với các cụ thôi, còn với các mợ thì vẫn "giữ nghề" nhá! Em mách mợ chủ thớt là hôm xưa ai đó nói với em là gấu nhà cụ Hardtop xinh cực (em thì chưa gặp ạ)!

Á à... Hoá ra cụ Hardtop chỉ "bỏ nghề" với các cụ thôi, còn với các mợ thì vẫn "giữ nghề" nhá! Em mách mợ chủ thớt là hôm xưa ai đó nói với em là gấu nhà cụ Hardtop xinh cực (em thì chưa gặp ạ)!

Hề! Em biểu tình phản đối xăng dầu tăng quá xá tí thôi chứ nghề thì muốn bỏ phải thay máu cụ ạ!

WAT

Xe đạp
Đọc bài mợ viết em cũng thấy vui lây,chúc mợ luôn xinh đẹp

ZAD Viet

Xe điện
Mợ chủ thớt thả vài lời ... thế mà các cụ đua nhau 8.
Em chả thấy gì khi có xe. Hay cái tính em nó thế. Em có thằng em nó kể ngày nó mua em Ỉn cách đây 3 năm
trước hôm đi lấy xe nó thao thức mấy đêm k ngủ.
Mợ chủ thớt tự tin quá.
Em lái mãi rồi cũng chả tự tin được như mợ.
Chiều nay về mà may em k nhầm chân phanh với chân ga. phù, k thì giờ này lại đang có ảnh trên diễn đàn ATGT... của of.
Chúc mừng mợ!

vietran

Xe ba gác
Nhà cháu oánh con xe đầu đến những con xe sau về chạ thấy tý cảm xúc gì, ước gì được tý vui vẻ hồn nhiên của mợ:-bd

Pilot4W

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Mợ nài mới lái ô-tô mà đã sướng thế rồi... Mợ có biết lái máy bay như em còn sướng tới cỡ nào không???? :))

khanhnguyen09

Xì hơi lốp
Có sướng hơn cái kia ko mợ?

conmeo1

Xe buýt
Nhà cháu có cô bạn, cũng nhỏ nhắn, xinh xắn, tươi tắn, mau mắn, thích ăn khoai ăn sắn như mợ chủ, có 1 con xe ma tịt bé tí (số tay nhá) mà cũng yêu xe như mợ, nhân dịp chồng đi công tác vắng mà dám vác cả F1 làm 1 cuốc đi vào tận Thanh hóa, lại còn rủ cả các cụ đi nữa. Đi về thấy phấn khởi lắm, không biết mợ chủ có như thế không?

appco

Xe buýt
Nhà cháu cũng muốn sướng cùng mợ chủ=(( . mợ cho cái cầm tay, cháu đưa vợ 2 cháu ( Getz 1.4 số sàn) đến để cả 4 đứa cùng sướng=D>

elegantteam

Xe tăng
Mợ cho độ 500 ảnh lên thì mọi người mới cảm nhân hết được cái độ "sướng" của mợ ạ - chứ toàn chữ thế này thì chưa cảm nhận được hết đâu ạ

hellangel

Xe tăng