không thể hiểu

Luu Lehong

Xe container
Em thì cứ thấy lửa là em đổ dầu vèo! Hàn hay Toy mà què thì Mit bọn iem mới dzui...:))
Thỉnh thoảng em thấy 1 con Mit PS màu trắng chạy trên đường Láng Hạ giờ tan tầm, em chạy lùi lại ngắm nó đằng sau với phía bên sườn nhìn có vẻ không đựoc cân đối như FT cụ nhể! Chả biết lái Mit PS nó có chống chếnh không, với lại sao ít thấy Mit PS chạy thế không biết 8-|

Khonghieu

Xe container
-Bác thật là sáng ý, nhân tiện bác đề nghị min mod đổi luôn tên diễn đàn thành mayxucfun, em đảm bảo vắng tanh luôn!:))
Xe khách cũng được ạ. Sẽ có một box cho Hiace :x ạ.

trongkhanh09

Xe tăng
topic này thì em chả thấy mẹt cụ Dynamat lấp ló mặt mũi vào nhỉ :))

otohagiang

Xe container
@khonghieu: em nói chung tất, không gọi riêng ai, về xe khách thì có VNBC rồi bác ạ
@trongkhanh09: riêng thớt này mà vào đấu đá nhau em thề em đi báo mod xử lý
@Luu LeHong: thớt này không dành cho việc bàn xe, mời các bác cho ý kiến làm thế nào để bớt đi các topic nhảm, làm thế nào để giữ được hoà khí giữa 2 phe, giờ không phải lúc bàn xe bác ạ, nếu thích em có thể post 1 thớt tha hồ cho bác bàn

cutit

Xe hơi
Chả có gì đâu cụ, cuộc chiến Nhật Hàn đã kết thúc lâu rồi, duy chỉ còn sót lại phần tử cực đoan cứ đi đâm chọc lung tung.

Em cũng tức khí làm bài : có 5$ thì mua xe hàn hay xe nhật :D
Tưởng rằng đọc xong thì cái phần tử kia biết mà thôi. Nhưng không phải, giờ này vẫn tiếp tục 6N (ngọng nghịu, ngô nghê, n. n.) đi cà khịa khắp nơi. Mấy bác bên toy chắc chỉ nhân tiện chém cho xả xì trét, chứ cũng chả ăn thua gì.
Em thấy ra ngoài đời, mấy bác Nhật với Hàn vẫn nhậu với nhau suốt (giống như fan của MU với fan của chelsea ấy)

Em nhớ là chỗ nào đó, mod đã nói đại ý là biết thế, nhưng bắt bẻ thì người ta chưa vi phạm nội quy :)

Chỉnh sửa cuối:

SmallRiver

Xe điện
Thỉnh thoảng em thấy 1 con Mit PS màu trắng chạy trên đường Láng Hạ giờ tan tầm, em chạy lùi lại ngắm nó đằng sau với phía bên sườn nhìn có vẻ không đựoc cân đối như FT cụ nhể! Chả biết lái Mit PS nó có chống chếnh không, với lại sao ít thấy Mit PS chạy thế không biết 8-|
Thì thế mới cần các cụ "oánh" nhau sứt đầu mẻ trán... :))

phuongtv_76

Xe container
E cũng nhiều cái ko hiểu lắm, vd sao xe vịt đắt thế hơn lào, cam nhiều,gấp 3 mẽo, sao thằng x nó phá nát đất nc mà ngày nào e cũng phải thấy mặt nó lúc 7h tối...các cụ giải thích hộ e cái

bmw_z4_29w8668

Xe tăng
E cũng nhiều cái ko hiểu lắm, vd sao xe vịt đắt thế hơn lào, cam nhiều,gấp 3 mẽo, sao thằng x nó phá nát đất nc mà ngày nào e cũng phải thấy mặt nó lúc 7h tối...các cụ giải thích hộ e cái
dân mình khổ quen rồi cụ ah,sướng ko chịu được,dân mình lầm lũi quen rồi mà

bmw_z4_29w8668

Xe tăng
Sinh hoạt thì phải có giao lưu, chuyện ném đá vào kính xe nhau là chuyện thường, sao các bác phải xoắn ? Thời buổi kinh tế khó khăn, thất nghiệp nhiều, rảnh lên diễn đàn chém gió, là lẽ thường thôi mà.
e thấy cụ này nói chuẩn,sinh hoạt là có giao lưu,có tranh cãi nhưng tranh cãi thì nói kiềm chế ko được dùng từ lóng,miệt thị nhau

Cuc_Cu_Man

Xe hơi
Website
www.sonchinhhang.com.vn
theo e thì xe của hãng nào thì cũng là ngựa sắt để chở người chủ của nó thôi mà

thanhlam710

Xe tải
Xe em toy các cụ cứ dìm thoải mái e vẫn yêu toy

cutit90

Xe hơi
cụ chủ nói rất đúng

luongthanhhp

Xe hơi
Quan điểm của e là xe Hàn ăn đứt xe Trung Quốc.

khoaanycar

Xe tải
mời các bác cả 2 fan giải ngố giùm em
như các bác đã biết, gần đây có 1 số bác Hàn mà tiêu biểu là Dynamat, liên tục post các thớt chê bai dìm hàng xe Nhật, cụ thể ở đây là TOY
và 1 cơ số các fan TOY không ngần ngại đá lại
điều đáng nói ở đây là các bác không hề tranh luận, mà chỉ toàn cãi vã, mạt sát nhau
xin hỏi điều đấy có làm cho các bác khoái hơn không? có làm lợi gì được cho các bác không?
em đã sở hữu cả HD và xe Nhật, có cả TOY, NIS, MIT và giờ đang là TOY (LAND không có đối thủ đến từ HD nên đừng ai hỏi sao em mua TOY mà không mua HD tiếp nhé)
khi so sánh này nọ em luôn cố gắng chỉ ra cái mà xe hơn, xe kém chứu không chê 1 phát là thằng này vượt trội hơn thằng kia, anh này no.1 anh kia no.10 cả
các bác ngày càng làm mất đi tinh thần của 4rum rồi đấy
cái xe chỉ là phương tiện đi lại, ai có xe gì đi xe nấy, sao phải ăn thua cay cú đến mức đá đểu nhau?
các bác thật sự không thấy ngán à?
tinh thần ae OF là trên hết, vì mấy cái xe cỏ mà cãi vã thế này thật là quá mất hình tượng
mong các bác tiếp thu mà cố gắng hoà dịu
ủng hộ tinh thần này

mr new

Xe tải
Em vote cho cụ chủ. Nhiều lúc vào box đọc mấy topic mà phát chán. Em là là mod em bem thẳng tay. Tốn tài nguyên diễn đàn, làm cho các cụ thành viên tích cực không muốn đóng góp nữa.