[Funland] Không thể hiểu nổi phụ nữ. Cần tư vấn.

starview

Xe tăng
Sao cụ chủ nhạy cảm quá thế. Cô ấy có khi đọc mạng hoặc nghe nhiều người thì biết hàu tốt cho đàn ông nhưng thực sự chả biết tốt cụ thể cho bộ phận nào đâu.

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Thực ra là em kia cũng không nhạy cảm hay còn gọi là khéo léo tế nhị lắm, nên mới chưa yêu ai bao giờ. Chủ thớt đừng nghe bọn vun vào, tin vào trực giác mình đi :)
Chẳng gái nào mới gặp lại bảo anh ăn hàu đi khỏe lắm :D quá vô duyên hoặc quá bựa, chọn đường nào :D

khanho

Đi bộ
Em quen được 1 em này khoảng 2 tháng. Khá xinh, tỏ vẻ rất ngoan ngoãn hiền dịu, tính tình vui vẻ, dễ mến. Nói chuyện dí dỏm, tinh tế, thú vị. Gia đình rất cơ bản. Công việc cũng ổn. Em ý ngoan, nói chưa yêu bao h, và mọi ng em biết mà có quen em ý cũng nói vậy.
Hôm nay là lần đầu tiên rủ được em ý đi chơi.
Thì buổi đầu mà, đi chơi thân mật, vui vẻ thôi. Em ý nói ko bao h đi chơi muộn hơn 21h30. Thì vào quán nước, sinh tố, cafe bình thường, dạo phố lòng vòng. R hôm nay lạnh mờ, nên thống nhất ăn lẩu hải sản. Vui vẻ, thoải mái. Trước khi về thì em tặng cô ý bó hoa nho nhỏ cho lãng mạn.
Chuyện vậy thì ko có gì đáng nói, có điều là em ý trong bữa ăn, có nói: anh ăn đi, hàu này tốt cho đàn ông ..( trước khi ăn lẩu, gọi ít hàu với mực trứng, làm ít vang trắng nhẹ nhàng)..
H thì đưa cô ý về nhà r, em cũng về r. Mà cứ nghĩ mãi về cô ấy và những gì trong buổi đi chơi ngày hôm nay. Cô ý thông minh, tinh tế, khéo léo,ngoan ngoãn vậy, chưa yêu ai bao h mà sao buổi đầu đi chơi với mình lại nói câu đó nhỉ!! Thắc mắc quá!
Các cụ tư vấn giúp em với ạ.
Em cũng kết em này.
Hay là thực ra thì mọi chuyện vẫn bình thường, chỉ do em nhạy cảm quá ạ?
Mà dù cho em ý đúng là ko ngoan như những gì mình đã thấy và mường tượng thì cũng đâu có sao. Chỉ cần khi đến với mình, em ý ngoan ngoãn và hết lòng vì mình, thế là đủ r.
Em mong mỏi các cụ chỉ dẫn và cho em lời khuyên ạ.
xinh thì thiên hạ nó tăm tia từ cấp 2 cấp 3 chứ làm gì có chuyện chưa yêu bao giờ. Loại dối trá ấy k đáng tin

Trá Hình

Xe hơi
Gạ chịch chưa ? Đừng nghĩ nhiều

Vinsmoke Sanji

Xe tăng
Ông mới là người có vấn đề đấy con gái nói thế kiểu như trêu dí dỏm cái đấy ai mà chả b

Cụ Muỗm

[Tịch thu bằng lái]
Thớt nên chuyển sang Web trẻ ranh thì hợp hơn Of.

Vespa acma

Xe đạp
Thực ra là em kia cũng không nhạy cảm hay còn gọi là khéo léo tế nhị lắm, nên mới chưa yêu ai bao giờ. Chủ thớt đừng nghe bọn vun vào, tin vào trực giác mình đi :)
Chẳng gái nào mới gặp lại bảo anh ăn hàu đi khỏe lắm :D quá vô duyên hoặc quá bựa, chọn đường nào :D
Vầng, có lẽ vậy. Cảm ơn cụ. Em băn khoăn chỉ để có cách cư xử cho hợp lý thôi. Vì em kết em ý. Tks cụ

Hai_75

Xe điện
Như cụ mô tả thì em ấy chưa yêu ai, ngoan... Em dự trong đầu cụ nghĩ em ấy còn trinh.
Khi đi ăn thì lại thấy em ấy biết nhiều... Cụ lại nghĩ em ấy từng trải...
Nói tóm lại chỉ có 2 trường hợp là em ấy còn trinh và đã mất trinh (không phải do cụ nhá).
Nếu mất trinh thì cụ có còn yêu em ấy không?

Vespa acma

Xe đạp
xinh thì thiên hạ nó tăm tia từ cấp 2 cấp 3 chứ làm gì có chuyện chưa yêu bao giờ. Loại dối trá ấy k đáng tin
Cũng chẳng biết nữa. Thiên hạ tăm tia nhưng cô ý chưa thích thì sao! Nhưng với sự thông minh hiểu biết, tinh ý của cô ý có được, em nghĩ là do có kỹ năng sống phong phú. Kệ đi. Dẫu thế nào thì tùy tình hình mà liệu. Cảm ơn cụ

Vespa acma

Xe đạp
Như cụ mô tả thì em ấy chưa yêu ai, ngoan... Em dự trong đầu cụ nghĩ em ấy còn trinh.
Khi đi ăn thì lại thấy em ấy biết nhiều... Cụ lại nghĩ em ấy từng trải...
Nói tóm lại chỉ có 2 trường hợp là em ấy còn trinh và đã mất trinh (không phải do cụ nhá).
Nếu mất trinh thì cụ có còn yêu em ấy không?
em kết em ý. Cảm ơn cụ đã hiểu đại khái về băn khoăn của em. Nhưng thực chất, em chỉ muốn có sự nhìn nhận chính xác để biết cách cư xử với em ý thôi.

muachieukyniem

Xe điện
Xinh, ngoan hiền, nhà cơ bản mà chưa yêu ai. Nghe thối hoắc.
Cụ lên kế hoạch noel tới cho cháu nó quay về bản chất thật đi.
Em ngợ là sau đó em nó sẽ bảo hồi bé ngã xe :)))

Vespa acma

Xe đạp
Ông mới là người có vấn đề đấy con gái nói thế kiểu như trêu dí dỏm cái đấy ai mà chả b
Sao cụ lại nghĩ thế nhỉ. Câu nói đó chẳng là gì. Nhưng 1 con ng như em ý thì sẽ ko ngớ ngẩn như thế. Để từ đó, em có thêm suy nghĩ là, sự tinh tế, hiểu biết, khéo léo từ trước tới h em ý có được là do tích lũy từ kinh nghiệm sống. Chuyện ngoan- hư, ko phải vấn đề với em. Mà em muốn nhìn nhận chính xác về em ý để cư xử.
Em kết em ý. Em ý ngoan, tuyệt.
Em ý chưa ngoan, ko sao..chỉ cần từ khi bên mình em ý hết lòng hết sức hướng tới mình. Khi đó, vì mình em ý sẽ ngoan thôi. Nhưng, để làm đc điều đó, thì phải hiểu chính xác về em ý. Biết mình biết ta mị... Thì mới có cách cư xử cho đúng được chứ ạ.

Vespa acma

Xe đạp
Xinh, ngoan hiền, nhà cơ bản mà chưa yêu ai. Nghe thối hoắc.
Cụ lên kế hoạch noel tới cho cháu nó quay về bản chất thật đi.
Em ngợ là sau đó em nó sẽ bảo hồi bé ngã xe :)))
Ùi mợ.. Hạnh phúc trong chinh phục là quá trình ý chứ. Rất thú vị. Như nh cụ cứ khuyên em, r toàn kiểu như chịch xoạc các thứ. Nếu làm như các cụ ý thật thì tẻ ngắt. Tìm hạnh phúc chẳng ai ra trần duy hưng cả. Đến đó nhưng ko thấy cái đó. Như vậy, chán chết. Nên em mới mong muốn hiểu chính xác về em ý, để lên kế hoạch chinh phục. Đó mới thú vị..

huyvand

Xe buýt
Bố thớt lượn đi để em.
Bố phải nhớ thời đại thông tin, nhiều chị em có khi chưa xxx nhưng nói phét như đúng rồi ấy chứ
Vui thôi, thích là nhích đi cụ

elantra 2.0

Xe hơi
Mở miệng cụ cụ em em cháu cháu như mấy thằng đầu 2 thứ tóc mà lập topic như thằng đầu xanh đầu đỏ lớp 1.
Dở hơi cám heo.

themlaixe

Xe buýt
Em quen được 1 em này khoảng 2 tháng. Khá xinh, tỏ vẻ rất ngoan ngoãn hiền dịu, tính tình vui vẻ, dễ mến. Nói chuyện dí dỏm, tinh tế, thú vị. Gia đình rất cơ bản. Công việc cũng ổn. Em ý ngoan, nói chưa yêu bao h, và mọi ng em biết mà có quen em ý cũng nói vậy.
Hôm nay là lần đầu tiên rủ được em ý đi chơi.
Thì buổi đầu mà, đi chơi thân mật, vui vẻ thôi. Em ý nói ko bao h đi chơi muộn hơn 21h30. Thì vào quán nước, sinh tố, cafe bình thường, dạo phố lòng vòng. R hôm nay lạnh mờ, nên thống nhất ăn lẩu hải sản. Vui vẻ, thoải mái. Trước khi về thì em tặng cô ý bó hoa nho nhỏ cho lãng mạn.
Chuyện vậy thì ko có gì đáng nói, có điều là em ý trong bữa ăn, có nói: anh ăn đi, hàu này tốt cho đàn ông ..( trước khi ăn lẩu, gọi ít hàu với mực trứng, làm ít vang trắng nhẹ nhàng)..
H thì đưa cô ý về nhà r, em cũng về r. Mà cứ nghĩ mãi về cô ấy và những gì trong buổi đi chơi ngày hôm nay. Cô ý thông minh, tinh tế, khéo léo,ngoan ngoãn vậy, chưa yêu ai bao h mà sao buổi đầu đi chơi với mình lại nói câu đó nhỉ!! Thắc mắc quá!
Các cụ tư vấn giúp em với ạ.
Em cũng kết em này.
Hay là thực ra thì mọi chuyện vẫn bình thường, chỉ do em nhạy cảm quá ạ?
Mà dù cho em ý đúng là ko ngoan như những gì mình đã thấy và mường tượng thì cũng đâu có sao. Chỉ cần khi đến với mình, em ý ngoan ngoãn và hết lòng vì mình, thế là đủ r.
Em mong mỏi các cụ chỉ dẫn và cho em lời khuyên ạ.
Mới 25km thì ngoan làn sao đc. Phải vào đc chợ sau 3 tháng mới ngoan nhá

Kingdom226

Xe tăng
Cụ lên chùa ở cho đỡ nghi. Ko đổ chục cái đống vỏ là tốt rồi còn đòi ....