[Funland] Không thể hiểu nổi phụ nữ. Cần tư vấn.

Vespa acma

Xe đạp
“Khá xinh, tỏ vẻ rất ngoan ngoãn hiền dịu, tính tình vui vẻ, dễ mến”
“Em ý ngoan, nói chưa yêu bao h, và mọi ng em biết mà có quen em ý cũng nói vậy”

Méo tin , xinh gái thì bị tăm từ hồi mới dậy thì cơ .
Còn chuyện ăn hàu tốt cho đàn ông thì biết chữ để đọc báo là biết chứ có gì to tát . Ngoài ra cũng có thể tế nhị nhắn nhủ là “ tướng vậy chắc khoản đó yếu lắm , ăn hàu nhiều vô “
2 tháng mà chưa thò tay sang dễ nằm trong ý thứ 2
Thật mờ. Em kết em ý. Chắc do em cầu toàn quá. Cảm ơn cụ

ngocmai227

Xe lăn
Ôi giồi ôi, có cái gì đâu. Thông tin nhan nhản khắp nơi, trẻ con còn biết. Nó tiện mồm/ nhỡ mồm thì nói thôi.
Lắm ông giầu trí tưởng bở thật, ng ta buột mồm nói 1 câu về phân tích mấy ngày ko hết :))

Trục

Xe ba gác

Dodge Ram

Xe điện
Đàn ông mà chi tiết phát sợ !!!:-o

Vô phúc cô nào lấy phải ông đeo kính lúp này.X_X

xegiacmo

Xe container
Thật mờ. Em kết em ý. Chắc do em cầu toàn quá. Cảm ơn cụ
Chứ còn gì nữa , gái nó đang chửi thề trong bụng đó . 2 tháng rồi mà chưa động chân động tay nó khinh cho .
Lần sau nói vậy nữa ghé vào tai thì thầm “ anh còn muốn ăn cả sò nữa “ . Môi thơm nhẹ vào má , tay thò đằng sau vuốt cái viền ở mông ( nhớ lau tay kĩ vô , ăn hải sản bẩn tay lắm ) . Gái nó thích đàn ông vậy đó , không được tán em khác nha .

Vespa acma

Xe đạp
Từ xưa các cụ đã bẩu, gái thập tam, nam thập lục giờ em ý đi làm roài mà cụ còn để ý mấy cái linh tinh beng làm gì. Thoáng đi cho nhẹ.:bz.
Ong chích nhớ lâu lắm.:D
vâng, em hơi cầu toàn. Chỉ mong rằng ko bị chích thành quen :((

Hoàng Trang

Xe ngựa
Lắm ông giầu trí tưởng bở thật, ng ta buột mồm nói 1 câu về phân tích mấy ngày ko hết :))
Ngày xưa có thèng cùng làng, em trả lời mấy tin nhắn giời ơi của nó theo phép lịch sự tối thiểu mà nó về bảo mẹ nó sang nhà em đánh tiếng, chuẩn bị mang trầu cau sang??! Chả hiểu nó nghĩ j luôn???

Vespa acma

Xe đạp
Chứ còn gì nữa , gái nó đang chửi thề trong bụng đó . 2 tháng rồi mà chưa động chân động tay nó khinh cho .
Lần sau nói vậy nữa ghé vào tai thì thầm “ anh còn muốn ăn cả sò nữa “ . Môi thơm nhẹ vào má , tay thò đằng sau vuốt cái viền ở mông ( nhớ lau tay kĩ vô , ăn hải sản bẩn tay lắm ) . Gái nó thích đàn ông vậy đó , không được tán em khác nha .
Thật ợ! Sau đó sẽ được hạnh phúc như ý ợ? :))

mazda3_pro

Xe lăn
Gái ngoan giờ cụ chỉ có thể tìm được trong nhà trẻ, còn trai ngoan thì trong nhà đá (ăn uống điều độ, không cờ bạc rượu chè, bảo gì nghe nấy). Giờ này lấy đâu ra nữa mà cụ đòi hỏi :D

luannguyen267

Xe đạp
Cụ quá là đa nghi nhé, người ta quan tâm thật lòng thôi :T

Colonhec

[Tịch thu bằng lái]
Đé o thể nào tưởng tượng ra nổi 1 ngày of lại có những thớt như này.

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Em quen được 1 em này khoảng 2 tháng. Khá xinh, tỏ vẻ rất ngoan ngoãn hiền dịu, tính tình vui vẻ, dễ mến. Nói chuyện dí dỏm, tinh tế, thú vị. Gia đình rất cơ bản. Công việc cũng ổn. Em ý ngoan, nói chưa yêu bao h, và mọi ng em biết mà có quen em ý cũng nói vậy.
Hôm nay là lần đầu tiên rủ được em ý đi chơi.
Thì buổi đầu mà, đi chơi thân mật, vui vẻ thôi. Em ý nói ko bao h đi chơi muộn hơn 21h30. Thì vào quán nước, sinh tố, cafe bình thường, dạo phố lòng vòng. R hôm nay lạnh mờ, nên thống nhất ăn lẩu hải sản. Vui vẻ, thoải mái. Trước khi về thì em tặng cô ý bó hoa nho nhỏ cho lãng mạn.
Chuyện vậy thì ko có gì đáng nói, có điều là em ý trong bữa ăn, có nói: anh ăn đi, hàu này tốt cho đàn ông ..( trước khi ăn lẩu, gọi ít hàu với mực trứng, làm ít vang trắng nhẹ nhàng)..
H thì đưa cô ý về nhà r, em cũng về r. Mà cứ nghĩ mãi về cô ấy và những gì trong buổi đi chơi ngày hôm nay. Cô ý thông minh, tinh tế, khéo léo,ngoan ngoãn vậy, chưa yêu ai bao h mà sao buổi đầu đi chơi với mình lại nói câu đó nhỉ!! Thắc mắc quá!
Các cụ tư vấn giúp em với ạ.
Em cũng kết em này.
Hay là thực ra thì mọi chuyện vẫn bình thường, chỉ do em nhạy cảm quá ạ?
Mà dù cho em ý đúng là ko ngoan như những gì mình đã thấy và mường tượng thì cũng đâu có sao. Chỉ cần khi đến với mình, em ý ngoan ngoãn và hết lòng vì mình, thế là đủ r.
Em mong mỏi các cụ chỉ dẫn và cho em lời khuyên ạ.
Cụ vẫn đang đi tìm 1 cố ngoan hiền à? Ko bao giờ có đâu cụ nhé

ngocmai227

Xe lăn
Ngày xưa có thèng cùng làng, em trả lời mấy tin nhắn giời ơi của nó theo phép lịch sự tối thiểu mà nó về bảo mẹ nó sang nhà em đánh tiếng, chuẩn bị mang trầu cau sang??! Chả hiểu nó nghĩ j luôn???
Bả của Trang nặng đô với nó quá, khổ thân nó :))

xegiacmo

Xe container
Chả bù cho em , gái toàn bảo : anh ơi ,tháng này bị chậm hay sao ấy ? . Anh bẩu bố mẹ anh sang nhà thưa chuyện với bố mẹ em đi ;;)

Trục

Xe ba gác

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Chủ thớt nhạy cảm quá thôi. Sẽ phải tìm nhiều và kỳ công chứ nồi nào chẳng có vung vừa :D

Trục

Xe ba gác
Sao hồi đó mợ không gật, nó thật thà thế cơ mà. :))

Phuclongchau

Xe điện
Lạnh thế này lẩu hàu xong chui vào đâu mà choén,đã phím cho như thế rồi mà kg biết đường mà choén.Hàu bổ truym