[Funland] Không thể hiểu nổi phụ nữ. Cần tư vấn.

dao_hiep

Xe buýt
Em quen được 1 em này khoảng 2 tháng. Khá xinh, tỏ vẻ rất ngoan ngoãn hiền dịu, tính tình vui vẻ, dễ mến. Nói chuyện dí dỏm, tinh tế, thú vị. Gia đình rất cơ bản. Công việc cũng ổn.
Em ý ngoan, nói chưa yêu bao h, và mọi ng em biết mà có quen em ý cũng nói vậy.
Hôm nay là lần đầu tiên rủ được em ý đi chơi.
Thì buổi đầu mà, đi chơi thân mật, vui vẻ thôi. Em ý nói ko bao h đi chơi muộn hơn 21h30. Thì vào quán nước, sinh tố, cafe bình thường, dạo phố lòng vòng. R hôm nay lạnh mờ, nên thống nhất ăn lẩu hải sản. Vui vẻ, thoải mái. Trước khi về thì em tặng cô ý bó hoa nho nhỏ cho lãng mạn.
Chuyện vậy thì ko có gì đáng nói, có điều là em ý trong bữa ăn, có nói: anh ăn đi, hàu này tốt cho đàn ông ..( trước khi ăn lẩu, gọi ít hàu với mực trứng, làm ít vang trắng nhẹ nhàng)..
H thì đưa cô ý về nhà r, em cũng về r. Mà cứ nghĩ mãi về cô ấy và những gì trong buổi đi chơi ngày hôm nay. Cô ý thông minh, tinh tế, khéo léo,ngoan ngoãn vậy, chưa yêu ai bao h mà sao buổi đầu đi chơi với mình lại nói câu đó nhỉ!! Thắc mắc quá!
Các cụ tư vấn giúp em với ạ.
Em cũng kết em này.
Hay là thực ra thì mọi chuyện vẫn bình thường, chỉ do em nhạy cảm quá ạ?
Mà dù cho em ý đúng là ko ngoan như những gì mình đã thấy và mường tượng thì cũng đâu có sao. Chỉ cần khi đến với mình, em ý ngoan ngoãn và hết lòng vì mình, thế là đủ r.
Em mong mỏi các cụ chỉ dẫn và cho em lời khuyên ạ.
Cụ chủ năm nay bao tuổi rồi ?

Cavaho

Xe tăng
Nhảm vl..... tý lại có thớt nếu mới quen bạn gái mà hỏi câu... Iem có thích ăn Cạc không thì niệu có được chén không cho mà sem.

messi1986

Xe buýt
em chưa yêu ai nhưng quan hệ thì nhiều ko nhớ nổi =))

cuong1903

Xe tăng
Đáng ra khi nghe câu nói đó, thì phải bảo ngay: Tí ăn xong anh sẽ test xem em nói đúng không...

Yên An

Xe máy
Các em gái trẻ bây giờ có hiểu biết đều tự tìm hiểu về vấn đề này hết rồi cụ. Em gái này thể hiện thế là thật tính đó, không như nhiều mợ có tìm hiểu, xem xét những chuyện như thế này chẳng quá nhiều ấy chứ nhưng lại giấu diếm, giả vờ không biết gì. Có khi người khác thể hiện hiểu biết, các mợ ấy lại còn chê bôi, chửi bới người ta tầm thường, ham hố. Kiểu người đó giả dối khó lường hơn nhiều. (Em không nói đến các mợ, các em gái tâm hồn còn rất trong sáng trước vấn đề này thật nhé).

Đối với con gái, cụ để ý xem cách em gái cư xử với gia đình, bạn bè, với cụ, với xã hội thế nào, có biết điều không mới là quan trọng. Có hiểu biết về việc này thì càng tốt, càng mừng đó cụ. Chứng tỏ em gái đã có sự chuẩn bị cho cuộc sống tương lai. Thời đại mới rồi, hiểu biết đúng về vấn đề giới tính mới chính là thái độ của người văn minh.

Em quen được 1 em này khoảng 2 tháng. Khá xinh, tỏ vẻ rất ngoan ngoãn hiền dịu, tính tình vui vẻ, dễ mến. Nói chuyện dí dỏm, tinh tế, thú vị. Gia đình rất cơ bản. Công việc cũng ổn. Em ý ngoan, nói chưa yêu bao h, và mọi ng em biết mà có quen em ý cũng nói vậy.
Hôm nay là lần đầu tiên rủ được em ý đi chơi.
Thì buổi đầu mà, đi chơi thân mật, vui vẻ thôi. Em ý nói ko bao h đi chơi muộn hơn 21h30. Thì vào quán nước, sinh tố, cafe bình thường, dạo phố lòng vòng. R hôm nay lạnh mờ, nên thống nhất ăn lẩu hải sản. Vui vẻ, thoải mái. Trước khi về thì em tặng cô ý bó hoa nho nhỏ cho lãng mạn.
Chuyện vậy thì ko có gì đáng nói, có điều là em ý trong bữa ăn, có nói: anh ăn đi, hàu này tốt cho đàn ông ..( trước khi ăn lẩu, gọi ít hàu với mực trứng, làm ít vang trắng nhẹ nhàng)..
H thì đưa cô ý về nhà r, em cũng về r. Mà cứ nghĩ mãi về cô ấy và những gì trong buổi đi chơi ngày hôm nay. Cô ý thông minh, tinh tế, khéo léo,ngoan ngoãn vậy, chưa yêu ai bao h mà sao buổi đầu đi chơi với mình lại nói câu đó nhỉ!! Thắc mắc quá!
Các cụ tư vấn giúp em với ạ.
Em cũng kết em này.
Hay là thực ra thì mọi chuyện vẫn bình thường, chỉ do em nhạy cảm quá ạ?
Mà dù cho em ý đúng là ko ngoan như những gì mình đã thấy và mường tượng thì cũng đâu có sao. Chỉ cần khi đến với mình, em ý ngoan ngoãn và hết lòng vì mình, thế là đủ r.
Em mong mỏi các cụ chỉ dẫn và cho em lời khuyên ạ.

Chỉnh sửa cuối:

khanhnguyen09

Xe container
Tâm lý thế còn muốn thế nào nữa?

tungtran12345

Xe buýt
2 tháng rồi còn lên xin tư vấn thì em ý nhắc thế là nhẹ nhàng rồi :))

fgr

Xe tải
hàu mới sò và vang trắng là chuẩn đó :-bd:-bd:-bd

hailuahn

Xe máy
Đôi khi phải bỏ qua tiểu tiết để được tình tiết! Cụ phải tấn công mạnh mới tự trả lời được câu nói đó của em đó có ý gì! mất gì đâu ngoài mấy cân hàu. kkk

Phượng Tím

Đi bộ
Cụ chủ nhạy cảm quá rồi, nếu cụ thích em ý rồi thì cứ thoải mái mà tiến tới thôi!

Trục

Xe ba gác

Dream Hilux

Xe tăng
Cứ có tý gái là em khoái

MiTa

Xe lăn
E thì lại del hiểu nổi ông chủ thớt.

MINHKD

Xe điện
Khi nào chịch thì cụ nên sơn cờ him màu xanh hoặc màu đỏ. Nếu cô ấy thắc mắc chứng tỏ đã biết trước rồi.