Không thấy Đèn phanh trên cao thứ 3 của KIA FORTE AT SX 2011

Yeuvo2hp

Xe đạp
Chào cả nhà, mọi người cho em hỏi chút chútmm chả là em mới cưới vợ KIA FORTE AT SX 2011 ra đến biển cũng tầm 700.
Em khá hài long về cô bồ mới của mình, tuy nhiên đến hôm qua em lăn tăn vì không nhìn thấy cái Đèn phanh trên cao thứ 3 đâu (có phải cái đèn này nằm ở giữa phía trên kính phía sau không ạ?!) Đáng ra phải có phải không ạ? tự nhiên thấy buồn buồn bực bực.
Mong các cụ chỉ giáo xem em nó ở đâu với (e chỉ mong là em chưa biết bị trí của nó ở đâu) có khi nào Đại lý họ cắt đi của mình không ạ?

quyluong_3bánh

Xe điện
Nó nằm ngay trên cốp và giữa chân kính hậu cụ ợ,goin lac trên. gọi là trên cao thôi chứ chả cao lắm đâu ạh

Yeuvo2hp

Xe đạp
Nó nằm ngay trên cốp và giữa chân kính hậu cụ ợ,goin lac trên. gọi là trên cao thôi chứ chả cao lắm đâu ạh
=====================
òh thì ra vậy, vì là xe mới nên em cũng chưa kiểm tra hết ngóc ngách thế nào...chứ mà trên cao mà không thấy thì em ăn vạ bọn Đại lý ngay-mà chắc ngta cũng không bán nhầm đâu bác nhỉ..hì..
Có câu trả lời của bác là em yên tâm rồi, tối về sờ lại xem có đúng chỗ bác bẩu không, nó lại nằm tầm thấp chứ cao mẹ gì..
Cảm ơn bác nhiều nhé...Em còn đang đợi nó lắp cái biển nên chưa chạy mấy vẫn chạy con vợ cũ. Theo cảm nhận ban đầu em thấy con này tăng ga hay phết, mượt thật, mỗi cái như mọi người hay nói là giảm xóc cứng thấy bà luôn. Tóm lại là cũng ok.

kingriver

Xe hơi
Chào cả nhà, mọi người cho em hỏi chút chútmm chả là em mới cưới vợ KIA FORTE AT SX 2011 ra đến biển cũng tầm 700.
Em khá hài long về cô bồ mới của mình, tuy nhiên đến hôm qua em lăn tăn vì không nhìn thấy cái Đèn phanh trên cao thứ 3 đâu (có phải cái đèn này nằm ở giữa phía trên kính phía sau không ạ?!) Đáng ra phải có phải không ạ? tự nhiên thấy buồn buồn bực bực.
Mong các cụ chỉ giáo xem em nó ở đâu với (e chỉ mong là em chưa biết bị trí của nó ở đâu) có khi nào Đại lý họ cắt đi của mình không ạ?
Kụ đúng là Nông thôn quá, cụ nhờ đạp thử phanh rồi ra sau nhìn là thấy. làm gì có ai bán lại cắt cái ấy đâu.

Yeuvo2hp

Xe đạp
Kụ đúng là Nông thôn quá, cụ nhờ đạp thử phanh rồi ra sau nhìn là thấy. làm gì có ai bán lại cắt cái ấy đâu.
=========================================
Hì, đó là vì tối muộn hôm qua nghĩ tới em nó tưởng nó ở trên cao ra ngó không có nên thấy lo lo bác ah, sáng đi làm sớm chưa về ktra kỹ lại được. Em mới cưới chưa biết hết ngóc ngách mừ...cụ cam thổng nha.

Yeuvo2hp

Xe đạp
Nó mà gỡ đèn phanh của cụ
cụ đến giỡ nhà nó cho em .
----------------
Các bác không chỉ mà em không tìm thấy thì em quay sang dỡ thật ấy chứ..:D
Nhưng phải nói là mới đi thấy cũng sướng thật.

ceracera

Xe buýt
em sướng trước cụ một năm rồi,

kingriver

Xe hơi
Em cũng đang đi Forte như cụ. với giá tiền đó, em cũng hài lòng. tuy nhiên, sau vài ba or năm năm nữa chúng ta mới thật sự đánh giá chính xác được sức bền của vật liệu nhựa, kết cấu cơ khí, chứ xe nhật thì rõ rồi cụ nhỉ.

trungnh

Xe tăng
Không biết đồ anh Hải có không chứ bản nhập Si như em đang chạy thì không có đèn phanh thứ 3 đâu ạ, đèn này muốn lắp thêm thì loanh quanh tầm 5 lít thì phải.

Yeuvo2hp

Xe đạp
Em cũng đang đi Forte như cụ. với giá tiền đó, em cũng hài lòng. tuy nhiên, sau vài ba or năm năm nữa chúng ta mới thật sự đánh giá chính xác được sức bền của vật liệu nhựa, kết cấu cơ khí, chứ xe nhật thì rõ rồi cụ nhỉ.
Em cũng vừa đi vừa nghe là chính, thấy ae kêu nhiều cái nhựa của nó quá nhưng công nhận là xe mới thì chưa thấy gì lớn nhưng có vẻ cũgn chưa chắc chắn lắm thì phải, như là cái nẫy ngả ghế bên lái phụ của e vào đường xóc thi thoảng kêu bật bật bực mình, còn lại thấy đều chắc chắn, cách âm chấp nhận được. Nói chung là ok.

bmw_9680

Xe tải
Đèn phanh trên cao chế được mà cụ, em đã chế thành công từ đèn led của I30 sang nhìn rất đẹp và sáng nữa, giá cũng hợp lý 650k (nếu cụ chế từ Tucson thì giảm 200k):
mua cái đèn này ở đâu vậy bác ơi???