[Funland] Không hiểu tại sao ta có buổi chiều nay ...

thanhgamo

Xe container
Lấy chồng nghèo mà không bận tâm thì ắt hẳn thằng chồng chym phải to lắm :))

sparta.leonidas

Xe cút kít
Ex của em vẫn độc thân nuôi con. Cụ thấy buồn thôi chứ không hả hê gì. Đừng cố cứng cỏi. Chúc cụ sớm tìm thấy niềm vui :)

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Bên đó không sao chứ em thấy ở Việt nam, mấy em showbit lấy Tây toàn loại dở hơi, ba bữa là bỏ như kiểu sang chảnh... toàn lấy thằng ăn bám rồi đi nổ quá trời.
Bên Tây thì bình thường thôi, đặc biệt những đứa trẻ không hề bị ảnh hưởng gì, đôi bên đa số đều fair

Ex của em vẫn độc thân nuôi con. Cụ thấy buồn thôi chứ không hả hê gì. Đừng cố cứng cỏi. Chúc cụ sớm tìm thấy niềm vui :)
Lúc mới chia tay , ex hành em các kiểu , e phải ra toà mới được quyền chăm con , giờ đở rồi sau khi ex có tình yêu mới .

E ko cố đâu cụ , trước khi e viết tập 2 , ex như có ý quay lại và cũng đã có lúc e mềm lòng nhưng nhớ đén những tổn thương đã qua e ko quay đầu lại

sparta.leonidas

Xe cút kít
Lúc mới chia tay , ex hành em các kiểu , e phải ra toà mới được quyền chăm con , giờ đở rồi sau khi ex có tình yêu mới .

E ko cố đâu cụ , trước khi e viết tập 2 , ex như có ý quay lại và cũng đã có lúc e mềm lòng nhưng nhớ đén những tổn thương đã qua e ko quay đầu lại

E ko cố đâu cụ , trước khi e viết tập 2 , ex như có ý quay lại và cũng đã có lúc e mềm lòng nhưng nhớ đén những tổn thương đã qua e ko quay đầu
Đừng quay lại ! Như vậy tốt hơn. Cụ mới nộp đơn cho bạn mợ Linh còi phải không :D

hanoipho79

Xe lăn

Hình như cụ vẫn còn có chút gì đấy với Ex nhỉ...với em thì bước chân đi cấm kỳ quay lại.
Quay lại thì vết thương sẽ có lúc sẽ tái phát càng nặng nề hơn.

TheDawnCa

Xe buýt
Cụ nhạy cảm quá.
Ex chắc vẫn nghĩ cụ và ex vẫn coi nhau như bạn nên mới nhờ vậy. Hoặc cô ấy vẫn nghĩ hai người quá thân quen rồi nên mới suồng sã kiểu vậy.
Chứ ex mà biết cụ nghĩ thế thì khéo không muốn gặp cụ thêm 1 lần nữa đâu.

Ladagia

Xe điện
Lão nuôi đứa nào ko? Thằng bạn em cũng chia tay vợ, có cu con dzai vợ nuôi, tháng nó trợ cấp thôi. Kể cũng hơi buồn.

Hình như cụ vẫn còn có chút gì đấy với Ex nhỉ...với em thì bước chân đi cấm kỳ quay lại.
Quay lại thì vết thương sẽ có lúc sẽ tái phát càng nặng nề hơn.
Tại vướng con cái cụ ạ , nghỉ mình bỏ qua để cho con đủ đầy
Cụ nhạy cảm quá.
Ex chắc vẫn nghĩ cụ và ex vẫn coi nhau như bạn nên mới nhờ vậy. Hoặc cô ấy vẫn nghĩ hai người quá thân quen rồi nên mới suồng sã kiểu vậy.
Chứ ex mà biết cụ nghĩ thế thì khéo không muốn gặp cụ thêm 1 lần nữa đâu.
ex dắt ck tới cty e hoài cụ ạ , đôi khi chỉ là lí do vớ vẩn , những lần khác e ko ra hoạc ck ex ko xuống xe nên ko chạm mặt