[Camera] Không cho vượt, tạt đầu em nguy hiểm quá !

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=Wb7JMFojc9s[/YOUTUBE]

Suốt quãng đường 7km em bị thúc còi , nháy đèn và cuối cùng thêm một phát tạt đầu, dí phanh..........

Xe cỏ cũ

Xe điện
Đường vắng mà. Em mà đường đủ điều kiện thì nhường cho vượt ngay và luôn cụ ah; đường có vạch đứt, cụ đi Altis có thể vượt ở làn trong, nhưng xin vượt tới tận 7km chắc là chưa nắm được; đi đằng trước nhường luôn thì vừa an toàn và cả 2 cùng vui.

29A-57.274

[Tịch thu bằng lái]
Sao cụ ko nhường nhỉ

minhdn2006

Xe tải
ra đường e hay thấy cái thể loại như con altis 29S-2639 này lắm, đường rộng thì chuyển làn mà vượt. Toàn kiểu tỏ thái độ.

giacmoxe4

Xe điện
"xì,tao đố mày đi chậm cùng tao đấy" Gấu nhà Cụ chủ nói hay quá.:21:.trường hợp này Cụ chủ nên nhường thì vui hơn.

vephiatay

Xe tải
2 làn mà vắng là em vào làn trong luôn

hiephusky

Xe tải
Tình huống như thế mà cũng đưa lên đây, chắc cụ muốn lên quảng cáo phần chữ ký nhiều hơn. Sai đầu tiên là của mình, rồi người ta có hành động báo hiệu để lần sau rút kinh nghiệm thôi mà cụ ko hiểu ra, cứ nghĩ là mình cụ đúng. Trong trường hợp vừa rồi cụ chủ sai đầu, cụ kia sai sau ==> túm lại 2 cụ đều sai cả, mà cái con altis kia nó cũng non nên chỉ tạt nhẹ thôi chứ gặp tài cứng ngta tạt sang phát phanh gấp lút sàn thì cụ có mà đạp cắn mồm vào vô lăng í chứ, lần sau lên post cái video để quảng cáo cam hành trình thì cũng nên lấy tình huống đúng mà thể hiện chứ, mất thời gian của ofer vl

jaspis

Xe máy
Đường vắng mà, sao cụ chủ không cho vượt nhỉ ?:)
Cụ cứ đi như vậy chắc còn gặp thêm nhiều cụ Altis như này nữa :)

diboduoimua

Xe tăng
Chủ thớt sai lè ra rồi, lần sau rút kinh nghiệm nhé, đi chậm thì vào làn trong mà đi, nhường làn ngoài cho xe khác vượt

Muon_biet

Xe cút kít
Tình huống như thế mà cũng đưa lên đây, chắc cụ muốn lên quảng cáo phần chữ ký nhiều hơn. Sai đầu tiên là của mình, rồi người ta có hành động báo hiệu để lần sau rút kinh nghiệm thôi mà cụ ko hiểu ra, cứ nghĩ là mình cụ đúng. Trong trường hợp vừa rồi cụ chủ sai đầu, cụ kia sai sau ==> túm lại 2 cụ đều sai cả, mà cái con altis kia nó cũng non nên chỉ tạt nhẹ thôi chứ gặp tài cứng ngta tạt sang phát phanh gấp lút sàn thì cụ có mà đạp cắn mồm vào vô lăng í chứ, lần sau lên post cái video để quảng cáo cam hành trình thì cũng nên lấy tình huống đúng mà thể hiện chứ, mất thời gian của ofer vl
Cả hai đều sai và đều gây ức chế không tốt cho nhau. Nếu không đồng ý cho vượt thì nên xi nhan trái để xe sau biết mà lách làn phải để vượt, không có bất cứ động thái nào đáp lời xe sau sẽ gây ức chế rất lớn.

alyba3

Xe tải
Suốt quãng đường 7km em bị thúc còi , nháy đèn và cuối cùng thêm một phát tạt đầu, dí phanh..........
Nếu an toàn thì cụ nên tránh sang phải, giảm tốc độ và cho họ vượt rồi mình lại về làn. Nếu là em em sẽ làm như thế

haivinh

Xe buýt
Đường vắng teo cụ không cho vượt thì đúng là ức chế thật. Còn quả đấy chưa phải là tạt đầu đâu cụ. Người ta xi nhan chuyển làn đàng hoàng mà.

nnson_56

Xe tải
[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=Wb7JMFojc9s[/YOUTUBE]

chắc cụ chủ quảng cáo cam hành trình thôi, nếu là em, em cũng xử lý như con altis

Trung DHNV

Xe buýt
Đường vắng teo cụ không cho vượt thì đúng là ức chế thật. Còn quả đấy chưa phải là tạt đầu đâu cụ. Người ta xi nhan chuyển làn đàng hoàng mà.
Chính xác!!! Vote bác HAIVINH phát! Nếu cụ chủ thớt chạy đúng tốc độ họ vưỡn xin vượt mà cụ không thể nhường thì xinhan phải báo cho họ vượt (nếu thích). Không nên chạy dưới tốc độ cho phép lại không nhường!\m/\m/ Bác Altit cũng lành nếu tới 7km...:-??:-??. Đi đường nên nhường nhịn cho nó lành phỏng các cụ???????=D>=D>

fusionvie

Xe điện
Cụ chủ bị gạch đá nhiều chắc không vào đây nữa.

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Em đưa lên không phải để quảng cáo ! Em có gian hàng rồi các cụ ạ. Em đưa lên để các cụ tham khảo thôi.

- Đường giới hạn tốc độ 60, em đang chạy 62
- Lịch sự còi xi nhan thì em cho vượt, em nhường đường , kiểu bóp còi ra lệnh, thúc em gây ức chế em không nhường đường, em đang đi nhanh, không phải đi chậm
- Tạt đầu em cũng không sợ, em chỉ gây ra tai nạn chứ em không sợ hành động này. Lúc nó vượt sang phải em biết kiểu gì nó cũng tạt đầu cố tình. Xem trên cam thì có khoảng cách thế thôi chứ lúc lái cũng khá nguy hiểm, nhưng e đã chuẩn bị trước.

Nếu là em, nếu em đang vội và xin vượt ở đường vắng này, chỉ cần 2 còi và 2 xinhan, lái xe không nhường, kể cả họ đang đi rất chậm, nên nhường.... thì em cũng sang làn phải và lướt. Đây tay này cố tình chơi em từ đầu, cứ đi sau đít bóp còi liên hồi, tầm 7km.

E nói lại em đưa lên để các cụ gặp trường hợp này thì nên nhường hoặc không nhường để tránh phiền phức , chắc sẽ gặp nhiều trên đường.