Không cập nhật off nên bác taxi 36 này dính chưởng

ORIJEANS

Xe container
Cụ thử ra đấy dừng chờ đèn đỏ ở làn rẽ trái đi.Chửi chết bọn nó đi rồi lên đây báo cáo chiến công đi(Chiến công là mang tiền đến kho bạc nộp)
Cụ tìm lại thớt xxx bắt xe đỗ làn rẽ trái, nhưng đi thẳng ở ngã tư Xuân Thủy - Cầu Giấy cụ nhé. Cũng trong box này luôn. Có clip.

tt0812us

Xe điện
ở Hà Nội cái tởm nhất là cứ biển tỉnh lẻ thì dễ ăn cạp long lắm. thật rõ khổ
Mình nhận thấy một phần nguyên nhân của việc này là nhiều xe biển tỉnh không đi đúng luật chứ không hẳn do xxx

buicongchuc

Xe ba gác
Thế này Cụ nhé: Từ Cầu Vĩnh Tuy đi về Đại La khi đến gần ngã tư đèn đỏ này thì có biển cấm oto quay đầu, phía ngã tư bên trái đầu Phố Đại la lại có biển Cấm oto. do đó oto đi tới ngã tư này chỉ được đi thẳng hoặc rẽ phải vì tín hiệu đèn đỏ có 2 đèn riêng biệt là làn đi thằng và làn rẽ trái Cụ ạ. Buộc Cụ phải đi ở làn ngoài mới không bị phạt. Cụ Chú ý nhé
Có nghĩa là làn taxi 36 đang dừng là làn dành cho xe rẽ trái hoặc quay đầu, trong khi chỗ đó cấm quay đầu, và cái đường có thể (nếu được) rẽ trái vào thì lại cấm ô tô. Thành ra cái làn đó chỉ dành cho 2b rẽ trái phải không cụ. Nếu đúng như em nghĩ thì ĐM cái bọn GTCC!

tuan281085

Xe cút kít
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net
Thế này Cụ nhé: Từ Cầu Vĩnh Tuy đi về Đại La khi đến gần ngã tư đèn đỏ này thì có biển cấm oto quay đầu, phía ngã tư bên trái đầu Phố Đại la lại có biển Cấm oto. do đó oto đi tới ngã tư này chỉ được đi thẳng hoặc rẽ phải vì tín hiệu đèn đỏ có 2 đèn riêng biệt là làn đi thằng và làn rẽ trái Cụ ạ. Buộc Cụ phải đi ở làn ngoài mới không bị phạt. Cụ Chú ý nhé
Chỗ này nhiều Cụ đôi co với xxx và không bị phạt rồi. Nhưng tỉnh lên thì khó cãi. Chỗ ngã tư này, hướng từ Minh Khai đi Đại La thì cấm rẽ vào Trương Định nên xxx hay vịn lỗi đỗ vào làn đường rẽ trái dành cho xe máy

longvu

Xe tăng
Đã đỗ ở làn đó bắt buộc phải rẽ trái vào Trương Định,mà đg Trương định lại cấm oto chiều đi vào này.Khổ chú taxi.
Hai cụ này nên xem lại luật và cách comment nhé, các cụ nói chưa hẳn đã chuẩn đâu, nếu ko có biển 411 ở trước đó. HN ko thể nói đi theo cảm tính, mà là phải đi theo biển báo hiệu

BAOVIET_TAXI

Xe điện
Lỗi đè vạch sờ sờ ra đấy mà các cụ. Nhân tiện dọa thêm lỗi sai làn đường.
xxx lại "Cầm biên bản 5 ngày sau xuống đền Lừ giải quyết" thì chẳng 50 50 vội.
cụ nghĩ ai cũng dốt như cụ chắc ?em vẫn đi thẳng mà ,có chuyển làn chỗ vạch liền đâu .lúc bị bắt em chỉ hỏi xxx đúng 1 câu "làn này có cấm oto đi thẳng ko ?biển cấm oto đi thẳng trong làn này đâu ?"

bmw_diesel

Xe buýt
cụ nghĩ ai cũng dốt như cụ chắc ?em vẫn đi thẳng mà ,có chuyển làn chỗ vạch liền đâu .lúc bị bắt em chỉ hỏi xxx đúng 1 câu "làn này có cấm oto đi thẳng ko ?biển cấm oto đi thẳng trong làn này đâu ?"
Cụ này chuẩn.xxx bắt láo chỗ này

ChuyenDaQua

Xe tăng
Co Cu van nghi den tin hieu giao thong co chuc nang phan lan.& bat buoc huong phai di.Haizzzzzzz.

luckyme

Xe buýt
Cái clip này thì nó hơi khác 1 chút cụ ORIJEANS ạ. Đường đó nó có biển 411 và làn bên trái là làn đi thẳng. Như vậy đáng lẽ nó phải bắt bọn rẽ trái ra Trần Thái Tông chứ cụ nhỉ :D
Cụ tìm lại thớt xxx bắt xe đỗ làn rẽ trái, nhưng đi thẳng ở ngã tư Xuân Thủy - Cầu Giấy cụ nhé. Cũng trong box này luôn. Có clip.

luckyme

Xe buýt
Đúng là các cụ nên xem lại: Nếu không có biển 411, không có biển hướng dẫn làn đường dành cho xe mô tô và xe thô sơ, không có mũi tên chỉ hướng phải theo (ở đây là buộc rẽ trái) theo biển 1.18 thì có lý do gì để các cụ bị cấm đi vào làn đó??? Thiển ý của em là vậy, các cụ cứ chém thoải mái.

Hai cụ này nên xem lại luật và cách comment nhé, các cụ nói chưa hẳn đã chuẩn đâu, nếu ko có biển 411 ở trước đó. HN ko thể nói đi theo cảm tính, mà là phải đi theo biển báo hiệu

tonydao

Xe tải
hôm trước e cũng bị bắt láo ở đường giát bát. bắt lỗi như nhu cụ ấy. bọn XX còn bị e chửi cho 1 trận vì bắt láo...

@79

Xe hơi
Đọc tiêu đề của chủ thớt thì nghĩ cụ này hay lượn lên diễn đàn và am hiểu luật và mở thớt để chia sẻ nỗi buồn cho cụ ngoại tỉnh không biết cách mà nói chuyện chứ cụ lên đây mà nói thế này thì đáng ra cụ phải lập thớt hỏi anh em OF là xxx bắt đúng hay sai để học hỏi chứ cụ nói không cập nhật là cụ sai đấy. Thưa cụ là ngã 4 này có rất nhiều anh em of đi qua và đều khẳng định là xxx ở đây bắt láo giống hệt đoạn Trường Chinh - Tôn Thất Tùng. Cụ search lại đi nhé.
Cho cụ 1 dẫn chứng của 1 cụ trên này nhé. Còn rất nhiều cụ cũng đã chia sẻ vấn đề này rồi:
http://www.otofun.net/threads/258045-em-da-xu-li-chuyen-bi-hai-tai-nga-tu-minh-khai-va-dai-la-truong-dinh-bach-mai
http://www.otofun.net/threads/537060-em-lai-bi-xxx-bat-sai-lan-o-nga-tu-minh-khai-bach-mai-dai-la-truong-dinh

Và còn nhiều lắp em không copy hết cụ ạ.

tienthanhtq

Xe buýt
đoạn này 100% xxx bắt láo
run thì đưa xiền
cứng thì m đi
nhiều cụ có cả clip- ghi âm ở ngã 4 này rồi
ko có biển bắt và phạt sao đc

ha hue

Xe hơi
E đã xem va E đã ... chưa hiểu :-?? Vậy cụ 36 đúng hay xxx bắt bừa . Mong các cụ méc gùm ~X(

khanhwin100

Xe buýt
Đúng là bẫy,

billnantes

Xe container
khổ thân bác lái taxi ,chắc ở tỉnh về chưa lắm được bẫy ,quả này bị phạt cũng tốn kém ,hết cả chi phí rồi con đâu nữa .

BAOVIET_TAXI

Xe điện
khổ thân bác lái taxi ,chắc ở tỉnh về chưa lắm được bẫy ,quả này bị phạt cũng tốn kém ,hết cả chi phí rồi con đâu nữa .
chưa chắc,nếu bác 36 này là ofer thì sao ?
cũng như em đây chỉ là tài xế taxi thôi

tuanzs

Xe container
Nếu đi biển tỉnh thì 99% không biết chỗ này đi đứng như thế nào nên cũng chả có đủ lý lẽ mà chém với xxx. Chắc chắn bị dọa dẫm rồi lại phải xì một mớ ra mới đi được - chia buồn với chủ xe 36.

meoblack

Xe tải
Chào các Cụ,Mợ
Chả là chiều nay em đi từ Cầu Vĩnh Tuy về Đại la, đến Ngã tư đèn xanh đỏ Bạch Mai-Đại La thấy Bác taxi 36 bị dính chưởng sai làn. mà ở thớt này em thấy rất nhiều Cụ cảnh báo rồi, Bác này chắc là không quan sát biển và cập nhật off nhà mềnh nên bị vịn. em dự vụ này chắc phải mất hơn củ. Các Cụ ngoại tỉnh đi vào nội thành Chú ý quan sát biển và tín hiệu đèn ở các Ngã tư nhé. dễ dính bẫy lắm
(em chụp hơi mờ, Các Cụ thông cảm)

Không nhìn được đâu cụ ợ, giờ tan tầm khó nhìn lắm, theo em đi thăng thì vào làn giữa, rẽ phải làn phải, rẽ trái làn trái.... chịu khó đi như vậy thôi còn nhìn vạch phân làn trên đường và biển trong giờ tan tầm thì hay bị khuất lắm.