[Thảo luận] không biết các Cụ đã xem bài này chưa

hiep.economic

Xe buýt
sợ quá các bác nhỉ? từ giờ em có lẽ pai bỏ cái tính hóng hớt thui..:'(

2fast2fear

Xe tăng
Copy & bết hộ bác chủ thớt

Tử nạn khi đang xem tai nạn​
Hàng trăm người đang quây nhau đứng xem vụ tai nạn thì bất ngờ chiếc xe tải đâm tới, hất tung 4 xe máy và xe đạp làm 2 người tử vong, nhiều người khác bị thương.
Tối 2/5, trên quốc lộ 1A, ấp Sóc Bưng, xã Thạnh Phú, Mỹ Xuyên, Sóc Trăng, liên tục xảy ra tai nạn giao thông, làm chết 4 người, 5 người bị thương.
Theo Trung tá Trần Văn Khởi, Đội trưởng Đội xử lý tai nạn Phòng CSGT đường bộ công an tỉnh Sóc Trăng, trước khi tai nạn chết người xảy ra, có một xe tải nhỏ bị trượt xuống ao do đường trơn, mưa lớn. Nhiều người dân xúm lại vừa xem, vừa giúp tài xế lên đường. Bất chợt, một xe tải khác do Phạm Trung Hùng (24 tuổi) chạy từ Sóc Trăng đi Bạc Liêu, đến địa điểm trên, đụng vào xe máy chạy ngược và 1 em gái đi xe đạp làm 2 người chết tại chỗ.
Hàng trăm người dân kéo đến xem tai nạn càng lúc càng đông khiến giao thông tại khu vực này bị tắc nghẽn. Đúng lúc đó, ôtô tải khác do Lê Minh Đức (26 tuổi) khi chạy đến đã lao vào đám đông, hất tung 4 xe máy và 1 xe đạp khiến anh Quách Vĩnh Sương (46 tuổi) chết tại chỗ, con trai anh Sương bị gãy chân. Một người đàn ông khác bị tử vong trên đường cấp cứu.
Hiện còn 5 người khác bị đa chấn thương đang điều trị tại Bệnh viện đa khoa tỉnh Sóc Trăng.

Random

Xe hơi
Thật ra mình thấy đây là lỗi của lái xe và người dân. Dân VN mình có tính hiếu kỳ lạ lùng, đánh nhau,tai nạn...những tình huống nguy hiểm trên đường rất thích bu lại xem.
Nếu thích xem đứng xa lại không vừa miếng cứ thích bu sát vào....đây là một bài học.
Nhưng mà cái ông nỡm lái cái xe này chắc cũng mải xem tai nạn và quên không dùng phanh hay sao mà cán chết nhiều người thế :77::77::77:

khoavq

Xe điện
Kinh nhể.
Tai nạn xảy ra liên hoàn.
Dưng tại sao mà mấy cái xe tải cứ đâm vào người ta là sao nhỉ? :77:

Thật ra mình thấy đây là lỗi của lái xe và người dân. Dân VN mình có tính hiếu kỳ lạ lùng, đánh nhau,tai nạn...những tình huống nguy hiểm trên đường rất thích bu lại xem.
Nếu thích xem đứng xa lại không vừa miếng cứ thích bu sát vào....đây là một bài học.
Nhưng mà cái ông nỡm lái cái xe này chắc cũng mải xem tai nạn và quên không dùng phanh hay sao mà cán chết nhiều người thế :77::77::77:
Các ọp phờ nhà mình cũng hay thế này lắm.
Lại còn máy ảnh, đtdđ chụp hình lia lịa nữa chứ (chắc vì quá nghiện Volka:))).

Tien_TCFC

Xe điện
Đâu xa, ngay thường tín cũng có vụ cách đây có mấy tháng!

tdhien

Xe buýt
chuyện xúm đông xúm đỏ lại thế này làm em nhớ lại 1 kỷ niệm hồi sinh viên. Chẳng là vào một ngày đẹp trời hồi đó, em cùng mấy thằng bạn đang lang thang chơi ở hồ Hoàn Kiếm, nói chuyện phiếm và nghĩ ra 1 trò. Cả mấy thằng ngồi thụp xuống ở vỉa hè, cùng bâu vào 1 thằng ngồi ở giữa. Chẳng mấy chốc dân tình xúm lại xung quanh xem có chuyện gì, nhưng ** biết và thấy gì cả:)):)). Mấy thằng cứ bầm bụng cười thầm với nhau. Một lúc sau cả hội lại đứng dậy, mặt tỉnh bơ, bỏ đi như ko có chuyện gì cả, dân tình được một phen quê hết cả mặt. Thế mà lúc bọn em đang ăn kem ở Tràng tiền, có mấy đứa đến ăn kem buôn dưa lê là lúc nãy có vụ tai nạn, hình như chết người hay sao mà đông người xem lắm:77::77::77:. Ở mình là thế đấy các pác ạ, nhiều khi cũng rỗi hơi lắm (đơn cử hồi đó là mấy thằng bọn em cũng rỗi hơi(b)).

@1dong

Xe hơi
Đã hóng hớt lại còn la liếm .

_Crazy_Fan_Car_

[Tịch thu bằng lái]
HAHAHAH cụ chủ thớt làm nghề khảo cổ ạ :-?

doremonmattich

Xe tăng
cái tội hóng hớt, chả liên quan gì đến mình, ko giúp gì được người ta thì thôi lại bu vào xem, coi như đây là bài học cho mọi người khi có tai nạn xảy ra
Cụ ác khẩu thế, mô phật. cụ đáng chết :mad:

harleydavison

Xe hơi
Đấy vừa nhìn thấy bài là lạ đã bu vào không chừa được:^):^)

ngocta

Xe tải
Không cần biết tin mới hay cũ, không cần biết em có xót thương cho những người tự dưng bị chết oan hay k, em tự nguyện đứng ra làm chuột bạch để các cụ đâm:
1. Vote + em, nếu em bảo: ôi thương thế, tự nhiên bị tai bay vạ gió
2. Vote - em, nếu em bảo: Chết ... ụ chứng nó đi, đúng là loại hóng hớt

+ hay - em xin chịu, nhưng bẩm các cụ mod đừng ban nick em. Cam ơn các cụ khác đã tham gia

ChuotLon

Xe hơi
E thấy cái này cần bàn thảo 1 ty ma các Cụ ném đá ghê quá.