Thảo luận Khởi động HÀNH TRÌNH THÚ VỊ cùng Suzuki SWIFT

VLC9999

Xe đạp
Kụ nào sale cho e giá tốt nhất nhé.Hợp lý và có xe sẵn e qua lấy luôn.

poni_artic

Xe đạp
Tư vấn trang trí lại xe, không biết bên Su có tư vấn các vấn đề liên quan đến việc làm lại xe ko vì hiện nay Luật Vn rất khó, ko rõ ràng cho việc này, ra đường rất dễ bị nắm nhé. Với lại em nghĩ cụ chủ nên chia sẻ thêm 1 số hình ảnh lái thử ở ngoài, em chỉ thấy toàn hình trogn quán cafe thôi ah

NissanThangLong

Xe đạp
449 Nguyễn Văn Linh, Phúc Đồng, Long Biên, HN
Website
isuzulongbien.com
Kụ nào sale cho e giá tốt nhất nhé.Hợp lý và có xe sẵn e qua lấy luôn.
Nếu cụ ở ngoài Bắc thì có thể alo em - 0916.827.915 - Bên em có sẵn đủ màu Suzuki Swift giao ngay, giá cả phải chăng theo thị trường, có xe cho cụ chạy thử cảm nhận nữa ợ.

paul_oto

Xe đạp
KHỞI ĐỘNG VUI NHỘN CÙNG SWIFT - HÀNH TRÌNH THÚ VỊ

Các bác ơi, chương trình lái thử khởi động cho ‘’Hành Trình Thú Vị’’ của Suzuki Việt Nam hôm 05/07/2014 đã diễn ra thành công lắm đấy,

có nhiều bác yêu Swift nhiệt tình tham gia, nhất là các chị em đẹp xinh cũng hào hứng lái thử. Nhiều hoạt động diễn ra cho cả người lớn và trẻ em, thấy các anh chị lái thử rất hài lòng và rất hào hứng chia sẻ trong buổi tư vấn trang trí cho xe.

Có cả khu vực cho mấy bé chơi đua xe ... đồ chơi nữa :D... em thấy lúc mấy bé không chơi em cũng choi nữa T_T. Giành chơi với con nit :@):@):@):@)

Nhiều bác khách hàng rất bất ngờ khi nhìn thấy 1 dàn xế độ đủ màu sắc cho các bác lái thử, rất đặc trưng Swift luôn. Đặc biệt là dàn xe này được dán lại vô cùng cá tính. <:-P<:-P<:-P

Dàn xe Swift độ dành cho lái thử

Nhân viên Suzuki nhiệt tình tư vấn cho khách

Chia sẻ tư vấn xe, rất nhiều hình ảnh các mẫu thiết kế xe từ catalog của Suzuki dành riêng cho Swift. Tư vấn viên décor xe đã hướng dẫn rất tận tình các thông tin cũng như quy trình trang trí lại xe.

Khách hàng bảnh trai tham gia chia sẻ cùng tư vấn viên của Suzuki
“Những chia sẻ về việc trang trí xe rất hay và hữu ích, tôi cũng sẽ thử biến hóa chiếc Swift của mình sau buổi hôm nay, Swift thật tuyệt” – anh Phong, chủ sở hữu 1 em Swift đã chia sẻ.
Sau khi lái thử, các khách hàng còn tham gia trò chơi đỗ xe thú vị, vượt chướng ngại vật để chứng tỏ chiếc xe Swifft rất linh hoạt và khả năng lái của khách hàng.

Anh Phong có ở forum không ? Điểm danh đi :D

Trò chơi đỗ xe
Khách hàng này rất quan tâm đến Swift

Khách lái thử rất hài lòng với Swift sau khi lái thử

Chị Oanh, khách mời đến buổi test drive cho biết: “ Thật tuyệt vời khi cầm lái thử chiếc Swift. Rất linh hoạt, dễ điều khiển”.
Không gian vui nhộn, các em nhỏ cũng rất thích thú với đủ trò chơi.
Tài xế này vừa thắng cuộc nè

Nhiều hình ảnh ngộ nghĩnh từ bong bóng nghệ thuật... và nụ cười dễ shuong ;;)

Nhanh chân lên các bác oi đăng ký để được trải nghiệm ‘’Hành Trình Thú Vị’’lần 2 tại Quận 2 nè, còn nhiều thông tin thú vị lắm, các bác truy cập để biết thêm chi tiết:

http://www.suzuki.com.vn/swift/su-kien
Bác chủ ơi, cho xin thêm mấy cái ảnh xe trắng và xe của bác nào hôm đó giao lưu độ xe đi ạ. Em cũng đang muốn tìm hiểu thêm mấy mẫu dán này!

langthang_timvo

Xe đạp
Có nghe mấy em sale nói, sẽ có 1 thêm 1 buổi ở TPHCM vào ngày 19/07 đó bác, thích thì lích nhích qua đó cho biết bác ơi
Bác chủ ơi, vậy là thế nào đấy? Có sự kiện nào của Swift nữa ở HCM zậy?

Swift2013

Xe đạp
HÀNH TRÌNH THÚ VỊ - LÁI THỬ SUZUKI SWIFT ĐỢT 2

Ngày 19/07/2014, Việt Nam Suzuki tiếp tục tổ chức chương trình tổ chức chương trình“ HÀNH TRÌNH THÚ VỊ '' cùng SWIFT LẦN 2 tại Tp HCM
Suzuki Việt Nam rất vui và cảm ơn các Bác yêu xe đã quan tâm đến và trải nghiệm ‘’Hành trình thú vị’’. Tiếp nối chương trình lái thử Suzuki Swift sẽ được tổ chức tại Rio Beer Club 1A TrầnNão,P.Bình An, Q.2, TP.HCM.
Thời gian: 8h30 ngày 19/07/2014
Các bác nào bỏ lỡ lần 1 em mời các bác đăng ký tham gia lần 2 để chiêm ngưỡng và cảm nhận.

- Tham khảo thêm chi tiết về sự kiện và dòng xe Swift tại website: http://www.suzuki.com.vn/swift

paul_oto

Xe đạp

Ngày 19/07/2014, Việt Nam Suzuki tiếp tục tổ chức chương trình tổ chức chương trình“ HÀNH TRÌNH THÚ VỊ '' cùng SWIFT LẦN 2 tại Tp HCM
Suzuki Việt Nam rất vui và cảm ơn các Bác yêu xe đã quan tâm đến và trải nghiệm ‘’Hành trình thú vị’’. Tiếp nối chương trình lái thử Suzuki Swift sẽ được tổ chức tại Rio Beer Club 1A TrầnNão,P.Bình An, Q.2, TP.HCM.
Các bác nào bỏ lỡ lần 1 em mời các bác đăng ký tham gia lần 2 để chiêm ngưỡng và cảm nhận.

- Tham khảo thêm chi tiết về sự kiện và dòng xe Swift tại website: http://www.suzuki.com.vn/swift
Nói cái là thấy ngay, có thông tin chính thức rồi này. Bác langthang_timvo đăng ký đi này!

langthang_timvo

Xe đạp

Vậy em inbox thông tin, bác chủ giúp em đăng ký cho nhà em với nhé :D lâu lắm không có dịp đưa cả nhà đi chơi cuối tuần rồi!

Swift2013

Xe đạp
Mọi người nào đăng ký có nhu cầu đi thì cứ PM em nhé :D

quocbinh79

Xe đạp
Bác chủ thớt ơi, cho em hỏi về thủ tục đăng ký test drive với? Em cũng đã có khoảng thời gian tiếp xúc với xe khoảng nửa năm nhưng chưa có bằng thì có thể tham gia Test xe được không ạ?

paul_oto

Xe đạp
Bác chủ thớt ơi, cho em hỏi về thủ tục đăng ký test drive với? Em cũng đã có khoảng thời gian tiếp xúc với xe khoảng nửa năm nhưng chưa có bằng thì có thể tham gia Test xe được không ạ?
Haha, khổ thân bác. Theo quy định của nhà nước là chưa có bằng là không được lái xe đâu để đảm bảo sức khỏe cho gia đình và xã hội b-( Nhưng như lần trước em đi có nhiều hoạt động vui lắm, lại free nước uống. Đến giao lưu cùng anh em chả thích à? ~o)~o)~o)

langthang_timvo

Xe đạp
Haha, khổ thân bác. Theo quy định của nhà nước là chưa có bằng là không được lái xe đâu để đảm bảo sức khỏe cho gia đình và xã hội b-( Nhưng như lần trước em đi có nhiều hoạt động vui lắm, lại free nước uống. Đến giao lưu cùng anh em chả thích à? ~o)~o)~o)
Bác paul_oto nói đúng đấy, bác quocbinh79 cứ đến tham gia đi, thiếu gì cách để trải nghiệm xe. Bác đến em chở bác đi 1 vòng là được mà ;)

Kurtswift

Xe đạp
có đồ chơi cho xe gì hôm ấy không bác

Chỉnh sửa cuối:

poni_artic

Xe đạp
Sao bác ko nhanh chân lấy cho xong 1 cái bằng cho nó tiện, bác đã biết chạy rồi thì lấy luôn cái bằng, hoặc ko hôm đấy bác cứ ngồi ké sau xe bác nào chạy đấy, tha hồ thử cảm giác....:)

quocbinh79

Xe đạp
Bác paul_oto nói đúng đấy, bác quocbinh79 cứ đến tham gia đi, thiếu gì cách để trải nghiệm xe. Bác đến em chở bác đi 1 vòng là được mà ;)
Hahaha, bác tốt quá, thế hẹn bác ngày kia nhé. Em qua rồi có gì anh em mình giao lưu:D

quocbinh79

Xe đạp
có đồ chơi cho xe gì hôm ấy không bác 0938351929
Hôm đó thấy các bác đi đợt 1 ở quận 7 bảo có nhiều game test drive với xe lắm. Các đường chạy cũng đa dạng: đường thành phố hay chạy zig zag đều có cả. Thứ 7 này bác có tới giao lưu cùng anh em không?