Khoe xe Khoe vợ 2 ỉn 2016 tập 2

Bảo An MC

Xe tải

Buồn buồn úp cái ảnh chụp choei này cho các cụ chém

Bảo An MC

Xe tải
Cụ chạy thế tiết kiệm quá, 8,3 l /100km quá ổn. Hì, thấy nhiều cụ vào ném đá Ỉn nhưng sau 1200km, em thấy hài lòng, ko có gì phải lăn tăn vì lựa chọn của mình. Bản V opt nhiều nhưng em lại ko khoái kiểu bố trí 2 ghế hàng thứ 2, đi 5 người vẫn phải sử dụng 3 hàng ghế, ko tận dụng được cốp sau nhiều. Em thấy bản G hợp lý hơn, kể cả đi 6 người mà nhiều đồ thì 4 người ngồi hàng 2 chật tí cũng ok.
Uhm lúc đầu mình cubgx định lấy V nhưng ghét kiểu bố trí ghế của bản V , nhueng con V nó đc 7 túi khí và hệ thống VSC và HAC . Giá như nó làm 8 chỗ như G thì mình múc luôn rồi. Nói chung ai ném đá mặc kệ nhưng khi chạy em nó rồi thì mình thấy hài lòng hơn cả em sorento của bà xã. Chắc chắn, êm ái, ko ồn và ổn định khá tốt. Chạy vào chỗ lún sâu ko còn kịch gầm nữa và trên đường bê tông chạy giảm ồn khá ngon

Bảo An MC

Xe tải
Con này có chức năng báo chính xác cửa chưa đóng kín và rút chìa tự tắt đèn trong và ngoài xe chưa ạ?
Bác nên thay 4 tay nắm cửa ngoài mạ chrome và độ chống kẹt cả 4 cửa trông sang chảnh hơn đó.
Tắt đèn ngoài thì chưa nhưng chức năng báo cửa và tắt tronh thì tốt. Chưa đóng kín mà chạy nó hiện cảnh báo vàng và kêu điếc lỗ tai thôi cụ ạ, màn hiển thị 4,2" hiện hết cửa nào luôn cụ nhé

Bảo An MC

Xe tải
Dạ ko bọc thì giá trị của nó còn kinh hơn cụ ạ, cụ bảo ko bọc như thế thì em bọc gì ạ, cụ nhìn thực tế trần em bọc good lắm cụ ạ
Cụ chủ bọc cái nilong trên trần làm giảm giá trị của cái xe

Bảo An MC

Xe tải
Dạ tiện đây em cũng xin tâm sự với các cụ hỏi về vấn đề em làm nội thất xe. Em cũng tham khảo khá nhiều phong cách chọn tông màu với chất liệu để phù hợp với túi tiền của bản thân. Với bên trong nội thất của em ỉn là màu đen, em khuyên các cụ chọn tông màu sáng ít màu mè để tăng độ sang trọng cho xe, còn trần xe thì tuỳ các cụ chọn làm chất liệu gì, em vẫn chọn nilon độ dày vừa phải ko chọn quá dày vì dễ bị co trần trong quá trình sử dụng. Dvd cũng vậy, em chọn thiên về âm thanh đánh chuẩn và tiết kiệm, còn cụ nào nhiều money chọn gói cao hơn, còn dán kính thì các cụ ko nên nghe mấy anh hãng mà dán tại đó, kể cả lót sàn, tót nhất các cụ cứ làm thẳng tay, xin tiền mặt mà ra ngoài dán. Mua cái xe gần tỷ các cụ xác định là phải chạy ít nhất 5 năm mới tiễn vong thì các cụ ko dại gì mà ko chọn vkool để sử dụng, đầu tư ban đầu hơi cao cho dán kính( khoảng 11tr gói tiết kiệm, à mà đề nghị bác Tiến vkool đâu vào giảm giá cho anh em nhờ) . Đây là đôi dòng tâm sự của mình để anh em tham khảo, chúc anh em có sự lựa chọn hợp lý.

Evoque90

Xe tải
Đẹp thì có đẹp, cải tiến có cải tiến, nhưng với cái giá 1 tỏi thì thật chẳng bao giờ em chọn ỉn

Bảo An MC

Xe tải
em sẽ chọn sorento cụ ạ
Dạ cụ biết ỉn có 860tr bản G , thué má có 960 củ, cụ biết em sorento anh hàng xóm đang gạ đổi xe cho em mà em ko thèm ko ạ, anh ấy mượn xe em hai ngày mà về ko muốn đi sorento. Nhà em cũng mua cho vợ em sorento rùi. Giờ vk cũng đang đòi xe em mà em là xe đi kiếm ăn nên vk em chịu đấy cụ ạ

datto70

Xe container
CỤ nào hay đi gia đình 7 người thì mua em gái Hàn 1,2 tỷ là quá chuẩn. Còn em In thì chả có gì để nói, lành, bền bỉ, c\ứ đổ xăng là chạy

Minh tần tảo

Xe buýt
Dạ tiện đây em cũng xin tâm sự với các cụ hỏi về vấn đề em làm nội thất xe. Em cũng tham khảo khá nhiều phong cách chọn tông màu với chất liệu để phù hợp với túi tiền của bản thân. Với bên trong nội thất của em ỉn là màu đen, em khuyên các cụ chọn tông màu sáng ít màu mè để tăng độ sang trọng cho xe, còn trần xe thì tuỳ các cụ chọn làm chất liệu gì, em vẫn chọn nilon độ dày vừa phải ko chọn quá dày vì dễ bị co trần trong quá trình sử dụng. Dvd cũng vậy, em chọn thiên về âm thanh đánh chuẩn và tiết kiệm, còn cụ nào nhiều money chọn gói cao hơn, còn dán kính thì các cụ ko nên nghe mấy anh hãng mà dán tại đó, kể cả lót sàn, tót nhất các cụ cứ làm thẳng tay, xin tiền mặt mà ra ngoài dán. Mua cái xe gần tỷ các cụ xác định là phải chạy ít nhất 5 năm mới tiễn vong thì các cụ ko dại gì mà ko chọn vkool để sử dụng, đầu tư ban đầu hơi cao cho dán kính( khoảng 11tr gói tiết kiệm, à mà đề nghị bác Tiến vkool đâu vào giảm giá cho anh em nhờ) . Đây là đôi dòng tâm sự của mình để anh em tham khảo, chúc anh em có sự lựa chọn hợp lý.
Cụ phán chuẩn rầu!
Gẩy mã cụ lên tí nhé

S.P

Xe tăng
Uhm lúc đầu mình cubgx định lấy V nhưng ghét kiểu bố trí ghế của bản V , nhueng con V nó đc 7 túi khí và hệ thống VSC và HAC . Giá như nó làm 8 chỗ như G thì mình múc luôn rồi. Nói chung ai ném đá mặc kệ nhưng khi chạy em nó rồi thì mình thấy hài lòng hơn cả em sorento của bà xã. Chắc chắn, êm ái, ko ồn và ổn định khá tốt. Chạy vào chỗ lún sâu ko còn kịch gầm nữa và trên đường bê tông chạy giảm ồn khá ngon
Chuẩn cụ, em cũng chạy So limited rồi, ko êm ái bằng Ỉn , mấy hôm rồi chạy vào mấy khu vực mưa to ngập tương đối, đường lồi lõm nhưng rất yên tâm. Tiếc mỗi cái bị cắt mất ESP.

moongket

Xe điện

Buồn buồn úp cái ảnh chụp choei này cho các cụ chém
Sao cụ chạy đỉnh thế xe em tòan đi trong phố nó toàn hiện 11,8l xót quá :(( hay em chưa set lại nhỉ :)) mà cụ chạy kinh thật xe em mới đi được 3000km hihi

nguyenquangsy

Xe máy
Tắt đèn ngoài thì chưa nhưng chức năng báo cửa và tắt tronh thì tốt. Chưa đóng kín mà chạy nó hiện cảnh báo vàng và kêu điếc lỗ tai thôi cụ ạ, màn hiển thị 4,2" hiện hết cửa nào luôn cụ nhé
E chạy con MT 2009. Ra năm tính lên đời G 2016. Xe e ko tắt đèn pha, ko đóng kín cửa mà khoá nó kêu, chỉ có đèn trong xe phải tự tắt. Kể ra con V tự hít cửa sau thấy hay. Chứ e nghĩ nó ko báo cửa thứ 5. E chưa đi xem xe nên ko rõ.