Khoe xe Khoe vợ 2 Altis 2013 mới cười nhà cháu

gatrong

Xe hơi
Ảnh mờ quá cụ ạ!

Họ nói thế là tương đối "bậy", cụ hỏi họ xem là họ có nắm được xe nào Auto A/C bị hỏng bao giờ chưa.
Cái hay của auto A/C là cụ khỏi tác động gì nó làm hết cho cụ: từ tự động lấy gió ngoài khi bên trong hàm lượng o xy thấp, tự làm tan sương kính rất êm và đều chứ không như manual, tự điều khiển độ mạnh yếu cho phù hợp nhiệt độ đặt. Cụ cứ so cái mặt dưỡng xe 1.8G với xe 2.0V (từ năm nó có auto A/C) mà xem y như nông thôn so với thành thị.
Cái lão Hùng Lâm xehay là lão nói linh tinh nhất, xe nào của Ford và xe dc đặt hàng thì ông tấc bốc lên mây xanh, cái gì xấu cũng thành đẹp với ông ấy. Ngày trc e đi xe điều hoà cơ cứ phải vặn nấc liên tục, nhưng h chuyển qua xe có auto thấy dễ chịu hẳn
Em thấy bên XEHAY cũng oke nhưng có cái đợt này PR nhiều cho thằng Ford quá. Nếu chỉ đánh giá bthg thì cũng chả có nhiều tiền tiếp tục duy trì :)
Nhưng thôi cụ à 1.8G nó có thế thôi biết sao được =)

Nokia N97

Đi bộ
Chào các cụ, em là mem mới tham gia lần đầu. Xin các cụ chỉ giáo nhé.
P/s: Em cũng đang rất yêu cô vợ 2 là Altis đời 2014 1.8G ạ.

Các cụ chê ảnh mờ em xin phép post lại ạ, cụ nào HD gặp em hay thỉnh thoảng HN nháy đèn nhau tí nhé <3 trình còn kém chả dám xin dán logo otofun :)

thankingbac

Xe tải
Xe đẹp mà cụ chủ chụp zìm em nó quá :D
chúc mừng cu

Payroll

Xe điện
Chúc mừng cụ, em cũng xài đúng xe thế này, cảm giác vừa chạy xong rốt đa.

ncs67

Xe tăng
Xe đẹp quá .Mong đc em dư lày

Fun_fun

Xe tăng
Họ nói thế là tương đối "bậy", cụ hỏi họ xem là họ có nắm được xe nào Auto A/C bị hỏng bao giờ chưa.
Cái hay của auto A/C là cụ khỏi tác động gì nó làm hết cho cụ: từ tự động lấy gió ngoài khi bên trong hàm lượng o xy thấp, tự làm tan sương kính rất êm và đều chứ không như manual, tự điều khiển độ mạnh yếu cho phù hợp nhiệt độ đặt. Cụ cứ so cái mặt dưỡng xe 1.8G với xe 2.0V (từ năm nó có auto A/C) mà xem y như nông thôn so với thành thị.
Cháu nói thật, cụ đừng giận.
Xe sang cháu ko nói, các xe hạng C điều hòa tự động mà chạy nội thành hanoi hay QL5, QL1, PV-CG và những đường có điều kiện tương tự thì toàn mùi xăng mùi khói trên đường vì nó tự động lấy lấy gió ngoài vào, nó chả cứ vào cái oxy đâu ạ, cháu nghĩ nó lừa oxy hay "thằng bán" nó lừa cái món oxy thôi.

Xe sang cháu ko nói, các xe hạng C điều hòa tự động mà chạy nội thành hanoi hay QL5, QL1, PV-CG và những đường có điều kiện tương tự thì toàn mùi xăng mùi khói trên đường vì nó tự động lấy lấy gió ngoài vào, nó chả cứ vào cái oxy đâu ạ, cháu nghĩ nó lừa oxy hay "thằng bán" nó lừa cái món oxy thôi.
ĐÚng rồi lần trước em đi xe người nhà gió trời tí toàn mùi hôi hôi tđn ấy.
Còn em chạy quê không khí oke nhưng mà em thấy dùng điều hoà cơ kia cũng oke vì chủ yếu sáng đi làm, tối về thì mùa nóng cũng ksao. :) Thỉnh thoảng chạy xa bật tí mát thôi =) Không phải nghĩ :D

dongthao2345

Xe máy
Đời 2013 mà giá yêu quá. Chúc mừng cụ lấy được vợ đẹp!

adng

Xe điện
Cụ dùng xe điều hòa tự động chưa? nếu có thì cụ chưa được "thấm" cái hay của điều hòa tự động.
Tình huống cụ nói trong thực tế là có xảy ra, tức là lúc đang hệ thống tự động chuyển qua lấy gió ngoài để tăng hàm lượng ô xy thì gặp ví dụ xe chạy dầu xả khói độc, hoặc đúng lúc xe qua bãi rác. Lúc đó nó cũng không khác gì xe điều hòa cơ để gió ngoài là người lái phải chuyển qua chế độ gió trong và chọn thời điểm khác để lấy gió ngoài. Nếu chạy xe đủ khách mà để chế độ gió trong liên tục sẽ gây thiếu tỉnh táo cho người lái và toàn bộ hành khách đi cùng.
Xe điều hòa tự động khi cần có thể chuyển qua chế độ tay. Nhưng điều hòa cơ muốn sang chế độ tự động thì lại chỉ có chờ đến tối nằm mơ một giấc mơ mới có.

Cụ dùng xe điều hòa tự động chưa? nếu có thì cụ chưa được "thấm" cái hay của điều hòa tự động.
Tình huống cụ nói trong thực tế là có xảy ra, tức là lúc đang hệ thống tự động chuyển qua lấy gió ngoài để tăng hàm lượng ô xy thì gặp ví dụ xe chạy dầu xả khói độc, hoặc đúng lúc xe qua bãi rác. Lúc đó nó cũng không khác gì xe điều hòa cơ để gió ngoài là người lái phải chuyển qua chế độ gió trong và chọn thời điểm khác để lấy gió ngoài. Nếu chạy xe đủ khách mà để chế độ gió trong liên tục sẽ gây thiếu tỉnh táo cho người lái và toàn bộ hành khách đi cùng.
Xe điều hòa tự động khi cần có thể chuyển qua chế độ tay. Nhưng điều hòa cơ muốn sang chế độ tự động thì lại chỉ có chờ đến tối nằm mơ một giấc mơ mới có.
Mà tự động hình như 2.0V mới có cụ nhỉ