[Funland] Khoe và chia sẻ mua dây thắt lưng đi các cụ

sudichat2002

Xe container
Có chỗ nào bán Montblanc fake 1 hem các cụ, iem kinh tế chưa với tới real ạ

745Lii

Xe điện
Em đồng ý, các cụ thợ trong nước mình làm đồ da đâu có kém. Em cũng hơi hâm chút là bỏ dây theo mặt ra, đeo dây đặt khâu tay nó cứng cáp hơn chút và đc cái màu đúng ý hơn.
Kim loại chống rỉ đấy cụ, bền đẹp rẻ :)) chả việc gì phải hàng hiệu mấy củ cả, đồ da thì Việt Nam mình chất lượng cao mà rẻ luôn

Puma tn

Xe buýt
e thấy vẫn bạc màu,vẫn cong vênh,chạm vào đâu vẫn bợt da như thường b ơi,b chưa dùng nên k biết,còn trừ b dùng kiểu cả năm đeo 1 2 lần ngày đi ăn cưới vs tết nguyên đán thì ko nên so làm gì.mà sao b ko thắc mắc tất cả nh bác đã dùng sao ko có ai khen ôi sao bền thế dùng mãi chả hỏng nhỉ =))

đây3 cái e hay đeo, còn caia Lv lấy về mặt tối om chụp hình k lên nổi nên e bỏ xó,hnao cầm clutch Lv cùng vân đó mới đeo cho đủ bộ :D b đừng thần thánh hoá làm gì,đôi khi chưa có thì ca tụng,mua xog xót tiền vì nó cũng k qá thần thánh như mình ngĩ cũng vẫn ca tụng,nh tuổi thọ nó trả lời cả í mà
Cụ càng nói em càng thấy ảo . Nếu đã dùng Hermes thì ngường ta không nói về độ nồi đồng cối đá . Mà nói về độ tinh tế , vẻ đẹp từ đường kim , mũi chỉ . Về các thiết kế của nó . Chứ hàng hiệu thật sự đỏng đảnh khó chiều .vd như ; túi sách , clutch hay thậm chí là cả giầy . Lâu lâu phải mang đi bảo dưỡng , spa một lần . Mà em nói thật nhé nếu dùng thương hiệu mạnh như hermes thì cụ lên tránh chữ H to tổ bố ra ( nhìn tá điền lắm ) lên mua dạng cách điệu , nhìn tinh tế hơn

vuongchieuquan

[Tịch thu bằng lái]
Em đồng ý, các cụ thợ trong nước mình làm đồ da đâu có kém. Em cũng hơi hâm chút là bỏ dây theo mặt ra, đeo dây đặt khâu tay nó cứng cáp hơn chút và đc cái màu đúng ý hơn.
Đồ da HandMade thợ mình làm rất đẹp, đầu khoá thì nói thật các cụ toàn từ Trung Quốc hết, hàng xịn cũng chả ai biết đâu :)) cụ đi mẹc S đi fake bảo xịn vẫn tin :)) chứ đi wave ai biết =))

Danghai88

Xe buýt
Cụ càng nói em càng thấy ảo . Nếu đã dùng Hermes thì ngường ta không nói về độ nồi đồng cối đá . Mà nói về độ tinh tế , vẻ đẹp từ đường kim , mũi chỉ . Về các thiết kế của nó . Chứ hàng hiệu thật sự đỏng đảnh khó chiều .vd như ; túi sách , clutch hay thậm chí là cả giầy . Lâu lâu phải mang đi bảo dưỡng , spa một lần . Mà em nói thật nhé nếu dùng thương hiệu mạnh như hermes thì cụ lên tránh chữ H to tổ bố ra ( nhìn tá điền lắm ) lên mua dạng cách điệu , nhìn tinh tế hơn
đúng là cái ông cùn,đang ns về chất lượng,lại đi lái sang tinh tế,còn e vẫn khen nh cái ưu điểm của nó
nge b nc vậy e hiểu b k phải là ng đang dùng mà chỉ đang thấy ngta dùng và ao ước nói theo cho sang miệng,còn ởđ ây ko có nếu gì hết,e đag dùng,và e thấy tình trạng tnào thì ns lại nthế,đó ms là đánh giá chân thực chứ chữ ảo kia b ns e nghe rất bcười,ae ở đây đọc được là tự ngta đánh giá hết đc b ạ =)) và e nói luôn đoạn b bảo spa mà b ns tnày luôn,làm xog b nhận hàng thì chỉ mong là mình đừng mag đi spa =)),k tin b cứ hỏi nh người đã mag đi spa thì sẽ hiểu =))

Puma tn

Xe buýt
đúng là cái ông cùn,đang ns về chất lượng,lại đi lái sang tinh tế,còn e vẫn khen nh cái ưu điểm của nó
nge b nc vậy e hiểu b k phải là ng đang dùng mà chỉ đang thấy ngta dùng và ao ước nói theo cho sang miệng,còn ởđ ây ko có nếu gì hết,e đag dùng,và e thấy tình trạng tnào thì ns lại nthế,đó ms là đánh giá chân thực chứ chữ ảo kia b ns e nghe rất bcười,ae ở đây đọc được là tự ngta đánh giá hết đc b ạ =)) và e nói luôn đoạn b bảo spa mà b ns tnày luôn,làm xog b nhận hàng thì chỉ mong là mình đừng mag đi spa =)),k tin b cứ hỏi nh người đã mag đi spa thì sẽ hiểu =))
Gấu tôi nó còn dùng gần chục năm rồi cụ a ! Đang trang luận cụ đưa hai cái mặt thắt lưng đểu lên rồi khệnh khạng khinh người . ( cụ cho tôi sdt để tôi kiểm tra xem cụ tiêu bao nhiêu tiền vào Hermes rồi ) ghét nhất thể loại tranh luận đuối lý muốn mang tiền ra đè người . Hermes ai mua bao nhiêu nó tích điểm hết đấy cụ a

Chỉnh sửa cuối:

Danghai88

Xe buýt

Gấu tôi nó còn dùng gần chục năm rồi cụ a ! Đang trang luận cụ đưa hai cái mặt thắt lưng đểu lên rồi khệnh khạng khinh người . ( cụ cho tôi sdt để tôi kiểm tra xem cụ tiêu bao nhiêu tiền vào Hermes rồi )
ha ha h lại lôi cả gấu vào đây,t đag nc vs b cơ mà,b lôi ai vào đây làm gì bcười thế,còn b phán mặt hm t là đểu thì thôi ae nên dừng ch,t tiếp ch b đến đây là đủ lsự r,t muốn dành tg vs các ae khác lịch sự hiểu biết hơn :D

ocean08

Xe điện
Hờ mẹc em thấy cho Nam có cà vạt đẹp, nhiều người hay mua làm quà tặng. Giá khoảng hơn trăm Er.

Say24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Em có con dùng 20 năm nay cho jean.

Kuu

Xe lăn
À, lưu ý các Cụ tránh thật xa đồ da Scopion ra cho em nhé. Cách đây vài năm em mua ở 55 Hai Bà Trưng 1 cái thắt lưng 1 cái ví da, dùng chưa được 1 năm thì ném đi hết vì ví và thắt lưng bung chỉ, nổ mặt da, khoá thắt lưng thì phai mạ nhom nhoam. Bực hết cả cái cửa mình :|

Kuu

Xe lăn

Em khoe nhẹ cái ạ :))
Gợi ý cho các cụ thích lịch lãm và nhẹ nhàng thì tìm mua montblanc sẽ ưng ngay
Thí dụ như cái này e hay dùng vì nó tinhte
Có 2 cái trên cùng là được cụ ạ, còn các thể loại mặt chữ H - Hermes, mặt LV, mặt Salvator,...nhìn chán chết! Cụ đeo cái thắt lưng nào mà để người khác không cắm mặt vào nhìn cái thắt lưng mà nhìn cái tổng thể của cụ ý! Về nguyên tắc, đã gọi là phụ kiện thì không nên "hút" phần chú ý của phần "chính kiện" tổng thể!
Em thì đang theo chuyển sang không dùng thắt lưng kiểu các cụ Satorial đang mặc cụ à, càng đơn giản càng tốt
>:D<

Em cũng thấy chỉ 2 cái trên cùng là được, những cái còn lại mặt khoá rối quá thành ra mất đi sự lịch lãm sang trọng dù có là hàng xịn :|

Hai_dang

[Tịch thu bằng lái]

RAVA

Xe ba gác
-E dùng mỗi 2 cái này, ship trên Amazon, lâu lâu nó nứt da thì lại ship riêng cá dây da về, mất đâu gần 1 củ/ch, còn mặt thì chắc bao giờ chán thì bỏ đi chứ chắc còn lâu mới hỏng?