[Funland] Khoe tai nghe airb mới mua

vừa đi vừa láii

Xe container
Nghe giá 1,5 củ cho loại thường mà em ù hết cả tai. ;))
Giá này vẫn rẻ so với loại cùng khúc phân của ngoại ;))

nicholas1618

Xe điện
Mảng chính là các ứng dụng cho các cơ quan nhà nước (ký số, thuế má chẳng hạn), nhà số cũng chạy vào dự án chấm phảy chứ nhà dân có ai dùng đâu.
Chuyện bên lề: Có thuyết âm mưu mr Bom vẽ các dự án đt để số đầu tư âm càng nhiều càng tốt, chiêu xèng túi này chảy túi kia để né tax. Có nhẽ thế thật chứ người thường ai lại phốt lắm thế, nổ to nhưng doanh số kém, bố càng thích, đúng ý bố luôn.
Nếu mục đích là vậy thì việc gì phải nổ hả cụ? nó cứ ngấm ngầm triển khai rồi lam việc với đối tác thôi chứ tung hê cái mẹt lên báo làm gì rách việc...

Cháu đang thắc mắc là có cơ quan NN nào vẫn còn kết hợp với bên này? ký số thì giờ nó làm với Viettel, FPT. Bảo mật thì lâu rồi cháu ko nhìn thấy cái BKAV. Còn mấy cái trò nhà thông minh toàn tư nhân chủ đầu tư abc sao được?

supporter

Xe điện
Quan trọng là chất lượng tai nghe ra sao thì chả thấy cụ nào có ý kiến.

Vitnau

Xe tải
Đối diện cơ quan e có 1 cái store của Bom Phôn. Mà trc h e chưa thấy bất cứ ai láng máng qua. Kể làm nhân viên ở đây chắc phải này nọ lắm vì nhàn như thế vẫn trụ được thì đúng chuẩn boom như ko phải là người thường nữa. Mấy lần đi qua e định ngó vào xem mặt mũi cái Bphone mà sợ vào rồi ko ra dc vì khách quý mất

puressentielvn

Xe hơi
Website
pures.com.vn
Nghe mà hay hay, pin lâu lâu, thì với cái giá đó hợp lý quá cho 1 con tai nghe không dây rồi ạ.

Ôi thích quá

Xe buýt
Nếu mục đích là vậy thì việc gì phải nổ hả cụ? nó cứ ngấm ngầm triển khai rồi lam việc với đối tác thôi chứ tung hê cái mẹt lên báo làm gì rách việc...

Cháu đang thắc mắc là có cơ quan NN nào vẫn còn kết hợp với bên này? ký số thì giờ nó làm với Viettel, FPT. Bảo mật thì lâu rồi cháu ko nhìn thấy cái BKAV. Còn mấy cái trò nhà thông minh toàn tư nhân chủ đầu tư abc sao được?
Em cũng như cụ thôi, rảnh quá em lượn 1 vòng thì thấy nguồn BKAV như sau:
- Mảng PM cung cấp cho CP, nhà nước: Diệt virus, chuyển đổi số GOV, dịch vụ an ninh mạng GOV
- Mảng PM cho DN: Chuyển đổi số SME (mảng này ko ăn thua)
- Mảng IoT: Cũng cho CP, NN là chủ yếu, các kiểu: rèm tự động, điều khiển multimedia hội họp, đèn đóm,...

Cụ thể từng dự án của bkav thì em ko được biết. Nhưng chắc chắn là với trình độ quản lý sản phẩm phần mềm của bkav không đủ cửa cạnh tranh sòng phẳng với các công ty outsource phần mềm. Ý kiến này thì em có phần cảm nhận được vì trải nghiệm các ứng dụng của bkav rất tệ :(

Cadjc

Xe buýt
Em xem xong clip này, đúng thật là không thể tin nổi

ung_sung_tu_tai

Xe container
Bài review rất chất lượng.

Cụ thêm cho e ít thông tin về dòng tiền đâu mà nuôi toàn các nhân tài IT số 1 VN ? Cái này e thắc mắc bao năm nay.
Đối diện cơ quan e có 1 cái store của Bom Phôn. Mà trc h e chưa thấy bất cứ ai láng máng qua. Kể làm nhân viên ở đây chắc phải này nọ lắm vì nhàn như thế vẫn trụ được thì đúng chuẩn boom như ko phải là người thường nữa. Mấy lần đi qua e định ngó vào xem mặt mũi cái Bphone mà sợ vào rồi ko ra dc vì khách quý mất
Cái mặt hàng hữu hình thì nhiều người cũng thắc mắc anh Nón Sơn chiếm nhiều vị trí ngon ra phết (nhưng diện tích không lớn) và cũng thấy vắng hoe. Vậy mà vẫn tồn tại bao lâu đấy.

Em cũng như cụ thôi, rảnh quá em lượn 1 vòng thì thấy nguồn BKAV như sau:
- Mảng PM cung cấp cho CP, nhà nước: Diệt virus, chuyển đổi số GOV, dịch vụ an ninh mạng GOV
- Mảng PM cho DN: Chuyển đổi số SME (mảng này ko ăn thua)
- Mảng IoT: Cũng cho CP, NN là chủ yếu, các kiểu: rèm tự động, điều khiển multimedia hội họp, đèn đóm,...

Cụ thể từng dự án của bkav thì em ko được biết. Nhưng chắc chắn là với trình độ quản lý sản phẩm phần mềm của bkav không đủ cửa cạnh tranh sòng phẳng với các công ty outsource phần mềm. Ý kiến này thì em có phần cảm nhận được vì trải nghiệm các ứng dụng của bkav rất tệ :(
Tui đã nghe thấy nhiều cơ quan, sếp bảo thôi cứ dùng cai thằng B này đi, tốt xấu gì chả ảnh hưởng lắm vì đằng nào cũng biết có hiệu quả gì đâu. Nhưng khi sảy ra hậu quả gì, thì không phải giải trình là sao lại chọn thằng x thằng y kia.

tuanzs

Xe container
Mua hàng của B về hay bị bạn bè đồng nghiệp nhìn bằng con mắt rất chi là thương hại.
Mua về dùng là dũng cảm lắm đấy, chúc mừng cụ chủ.

bluesky_22

Tháo bánh
Cái này nghe nói hay hơn cả senheiser monmentum Tw2

kilo11

Xe máy
Mới đặt đã thấy bực rồi các cụ, chả là e đặt mua ở hoàng hà, sms báo có đơn hàng nhưng k thấy đứa nhân viên nào gọi xác nhận, chắc lại ôm xuất đặt của em ăn chênh lệch rồi, cạch mặt thằng hoàng hà này ra thôi

bluesky_22

Tháo bánh
Mới đặt đã thấy bực rồi các cụ, chả là e đặt mua ở hoàng hà, sms báo có đơn hàng nhưng k thấy đứa nhân viên nào gọi xác nhận, chắc lại ôm xuất đặt của em ăn chênh lệch rồi, cạch mặt thằng hoàng hà này ra thôi
hàng hót quá. Cháy hàng@@ Mua để đầu tư chắc được!!

bluesky_22

Tháo bánh
Thì khác j gia công ở trung quốc, dán mác việt nam rồi kêu gọi lòng yêu nước đâu bác.
con tai này k biết chứ hàng tàu đầy đủ chức năng cũng 200-300k thui ạ!

Cadjc

Xe buýt
Nếu lỡ đứt dây nịt thì các cụ làm như sau nhé