Khoe em Ex 135cc mới mua, em xin kinh nghiệm của các bác

JasonNghia

Xe điện
oh`, có mỗi xe anh màu đỏ nên chụp ảnh lúc nào cũng đc đứng giữa :))
Lần sau ọp ở đâu báo em em ra cho mỗi xe 1 viên gạch :))
@ chủ thớt: làm luôn bộ body X1R thấi đê bác, 10tr5 chứ mấy, đủ đèn hậu, đồg hồ, pha luôn, thêm đôi vành X1R là 3tr4 nữa, đĩa sau độ 3tr nữa, quả pô endurance hìh như hơn 1tr :-?

Phờ Râu

Xe điện
á............. lần trước em gặp các bác đang chụp hình chí choáy súng ống trên đường Hoàng Diệu này , sau đó hình như các kụ lại đi đâu hướng Long Biên ý ^^ , iem cũng kết EX lắm.... nhưng vì đi Ju rùi thì chạy Ex liệu có cảm nhận dc sự khác biệt ko hả các kụ, em định mua một pé Ex lướt chạy thay Ju
vâng, bọn em đi c.h.ó má bên Gia Lâm ạ :))
cụ mua Ex rồi tham gia với bọn em đi ;))

Phờ Râu

Xe điện
@ chủ thớt: làm luôn bộ body X1R thấi đê bác, 10tr5 chứ mấy, đủ đèn hậu, đồg hồ, pha luôn, thêm đôi vành X1R là 3tr4 nữa, đĩa sau độ 3tr nữa, quả pô endurance hìh như hơn 1tr :-?
độ đơn giản thôi nhìn còn đẹp, còn ra hình cái xe Exciter, cắm đầu cắm cổ vào độ như chú, sau nhìn lại chán

gia hung

Xe tải
nàm gì đếb giá ây
bố cháu kingpin đứung ra đảm bảo không đến nhá

LoideGinji

Xe điện
Roda. Đi đúng số. không quá 60km h. Đừng Roda rón rén quá sau này làm lì máy. Cứ đi bình thường, tránh thốc ga. Còn che két nước hay log máy không cần thiết. Chắn bùn sau có lắp thêm thì cũng thế thôi. :D :D :D
Nhìn cái két nc bị móp méo do đá văng vào thì xót đấy ạ :)

lemnguyen

Xe tải
quả đĩa sau bác độ ở đâu mà bị chém kinh thế...1,8t là hết tầm

docthan_csa

Xe tải
:D Toàn Ex mới có em Ex tím cao tuổi và chú Ex xanh trắng trung tuổi. :D :D Còn lại toàn anh thanh niên ạh... (Em nói đến xe đấy nhá ;)))

Ex độ đơn giản này:

Đèn hậu X1R
Gương hậu xanh chống chói.
Tay thắng 6 số
Phanh đĩa bông
...

Sơ sơ như thế. :D Bác đi làm cơ mà :D
khụ khụ...:-< ai bảo xe mình cao tuổi thế. xe mình đang độ trưởng thành. xe các cậu toàn dậy thì. ăn nhiều mà lười :)).tranh thủ đi off cho bớt lười nhé. mà xe mình già thứ nhì thôi. xe blue với là già nhất .
bác chủ thớt độ xe thì xem xe có cái phanh 2 pis ko. tháo ra lấy 1 pis gắn vào. 2 pis dòng này bị lỗi nên phanh ở tốc độ cao rất hay bị chập chờn. để rẻ cho mình con 2 pis để về chế vào con dream còi đi chậm

pham999

Xe tải
vâng, bọn em đi c.h.ó má bên Gia Lâm ạ :))
cụ mua Ex rồi tham gia với bọn em đi ;))
em có con Ex đời đầu.nguyên bản ko độ ko chế gì hết chạy đc gần 4 vạn có đc tham gia ko ạ?:-w

wtpwt

Xe điện
Nhìn cái két nc bị móp méo do đá văng vào thì xót đấy ạ :)
2 năm đi Ex em chưa bị văng cục đá nào ạ. Chỉ có đi rửa xe bảo mấy tay rửa xe đừng phịt nước trực tiếp vào tản nhiệt. Dễ móp lắm ạ.

docthan_csa

Xe tải
2 năm đi Ex em chưa bị văng cục đá nào ạ. Chỉ có đi rửa xe bảo mấy tay rửa xe đừng phịt nước trực tiếp vào tản nhiệt. Dễ móp lắm ạ.
xe bạn được đi đường đẹp thế. xe tớ toàn đi cao đường có sỏi rồi tốc độ cao nên tản nhiệt trông như bị đạn bắn vào. hôm nào mang xe đi ộp cho nó có sẹo nhé :-bd

em có con Ex đời đầu.nguyên bản ko độ ko chế gì hết chạy đc gần 4 vạn có đc tham gia ko ạ?:-w
xe cụ còn đi được không ạ. đi được thì mời cụ sang nhà ếch ộp thác loạn nhé :D

pham999

Xe tải
xe cụ còn đi được không ạ. đi được thì mời cụ sang nhà ếch ộp thác loạn nhé :D[/QUOTE]
vưỡn chạy tốt ạ.hôm 30/4 vừa rồi em có việc về NĐ chạy đường pháp vân kéo thử 1 phát vẫn lên đc 130 còn lên đc nữa hay ko thì em ko dám thử.hội Ex hay tụ ở đâu ạ và định kì là vào thứ mấy? tham gia hội có yêu cầu qui định gì thì cảm phiền cụ lẳng vào inbox diễn đàn giúp em với ạ.thank cụ

gia hung

Xe tải
Bố cháu muốn mua 1 em ex cũ để lắp 2 thứ lên nòng 150 và lắp thử turbo
cá cbác biết đâu có 1 em nào thật rẻ thì cho bố cháu biết nhé

docthan_csa

Xe tải
vưỡn chạy tốt ạ.hôm 30/4 vừa rồi em có việc về NĐ chạy đường pháp vân kéo thử 1 phát vẫn lên đc 130 còn lên đc nữa hay ko thì em ko dám thử.hội Ex hay tụ ở đâu ạ và định kì là vào thứ mấy? tham gia hội có yêu cầu qui định gì thì cảm phiền cụ lẳng vào inbox diễn đàn giúp em với ạ.thank cụ
không cần quan trọng hóa vấn đề đâu kụ. yêu cầu là đẹp giai và nhiệt tình. quy định thì phải vào hội với được biết quy định b-)

tuananhtun

Xe buýt
Sáng nay êm đi nộp thuế trước bạ rồi, tổng cộng mất đúng nửa tiếng, không nghĩ là nó nhanh đến thế ạ. Sáng thứ 7 em đi đăng ký, hồi hộp không biết "bốc" phải biển nào. Mà đi đăng ký cần chú ý gì không các bác, đi từ đầu giờ sáng làm việc chắc cũng ko đến nỗi đông ạ?