[Funland] Khoe cái ví ở mông đi các cụ, mua loại nào tốt và đẹp

filmonline

Xe điện
Ngày xưa có lần em làm rơi ví, mất sạch cả giấy tờ nên cú quá từ đấy chẳng bao giờ em dùng ví, mặc dù vẫn có 1 cái để nhét các giấy tờ vào cho đỡ thất lạc thôi, mà cũng chỉ vứt ở ngăn tủ chứ chẳng mấy khi cầm đi.

CAC

Xe buýt
Ngày xưa có lần em làm rơi ví, mất sạch cả giấy tờ nên cú quá từ đấy chẳng bao giờ em dùng ví, mặc dù vẫn có 1 cái để nhét các giấy tờ vào cho đỡ thất lạc thôi, mà cũng chỉ vứt ở ngăn tủ chứ chẳng mấy khi cầm đi.
Em giống cụ, giờ em dùng ví sen khắc tên + sđt lên, nhưng cũng chỉ đựng thẻ + giấy tờ thôi.

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]
Nhìn thương hiệu ví ở mông các cụ mà em tủi thân vãi. Bao giờ cái lâu lêm lâu lích lâu bờ ren này của em nó hỏng để thay cho bằng anh bằng em

kamikaze1281

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Mình được tặng cái ví này, trước giờ không rành về ba cái thắt lưng, bao da hay ví như thế này nên không hiểu hết giá trị của các thương hiệu. Các cụ khoe ví sành điệu của mình cho mình học hỏi. Tks
TVH's pic - Vi Michael Kors - 010221 (2).jpg's pic - Vi Michael Kors - 010221 (2).jpg
Lời khuyên chân thành dù em cũng bán dạng ví này là bỏ đi.
Ví này nhét ở mông dĩ nhiên là 1 bên mông dẫn tới ngồi bị vẹo cột sống.
Mặc quần vải giờ nhét ví này trông xấu xí bùng nhùng trong khi tiền VN ngày càng cầm nhiều tiền mặt cùng một lô giấy tờ.
Tốt nhất là dùng clutch đi, lịch sự cầm tay, mang cả cái điện thoại to, giấy tờ, các loại thẻ, tiền mặt cho nó tiện.
Hãy để cho cái quần nó phẳng phiu nghiêm chỉnh.

kamikaze1281

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
cụ chủ giờ còn xài ví thì xanh quá. em lâu rồi cứ lấy cái chun.....

buộc túm quần lại cho khỏi tụt thôi, đcm, đói hóp cả mông lại, quần sểnh ra là nó tụt xuống tận đầu gối, rảnh éo đâu quan tâm đến ví sau mông nữa =)):
Gợi cảm phết ;))

Prelax

Xe tăng
Em dùng cái wt da cừu hay dê e quên mất, mềm mịn, bảo hành rách trọn đời thế mới hay chứ lị

Xe nội lước

Xe container
E chục năm nay ví chỉ để giấy tờ, thẻ ngân hàng.... và vứt trong balo, chưa bao giờ để ví ở mông. Ngồi khó chịu lắm, lệch mông không tốt cho cột sống.
Để mấy đồng lẻ ở túi quần để trả tiền gửi xe, trà đá thôi.
Thế cụ dùng 2 mông 2 ví cho cân..he

Mr.Chem

Xe điện
Mặc quần vải giờ nhét ví này trông xấu xí bùng nhùng trong khi tiền VN ngày càng cầm nhiều tiền mặt cùng một lô giấy tờ.
Tốt nhất là dùng clutch đi, lịch sự cầm tay, mang cả cái điện thoại to, giấy tờ, các loại thẻ, tiền mặt cho nó tiện.
Nói cụ đừng buồn, đi thì kẹp nách và ăn thì để bàn...cá nhân cháu thì ẻo lả và khoe khoang lắm. Đối với cháu, clutch chỉ dùng khi có 2 quyển thường trực và 1 số bcs nhất định.

Lucas_lee

Xe tăng
Cụ này giống em, em mua ở Toma dùng cũng được 3,4 năm rồi.
Em cũng dùng Toma, thấy bền lắm ạ.
Có điều ko được chanh sả.
Trc em dùng loại cluth nhưng vào SG công tác nhiều lại bỏ, phải dùng loại nhét mông.

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Thật với cụ chứ em ko tiêu hóa nổi cái clutch :)) trông đĩ đĩ ẻo lả chả hợp mắt em tí nào . Em đeo cái túi này còn nam tính hơn kẹp nách cái clutch . Trong túi để ví , tiền , sổ tay , ổ cứng ,chìa khóa ,bcs ,gói xôi ..v..v.....:))