Khóa SmartKey LiTech có nên lắp cho SH??????

caucun

Xe hơi
mình vừa lắp xong cho con SH bạn gọi Chiến LITEch đến tận nhà lắp nhé,ok lấm
e lắp đc hơn 1 năm rồi đi vẫn ngon cảhh sao cả từ đợt khóa màu đen h chuyển sang màu xanhg rồi
ĐÚng rồi lần trước mình cũng lắp của Anh CHiến
h cũng có 1 bọn nhái litech rồi hay sao ý

caucun

Xe hơi
Lắp SK thì các bác chịu khó đọc lại từ đầu nhé e cho sdt rồi đó bác đó lắp thì yên tâm.Đúng như bác ducanh nói khóa nào thì cũng có cách phá cả thôi chủ yếu là do mình cả.Cảnh giác tí thì đỡ hơn cứ vứt xe lung tung mất là phải.Các bác đi gửi xe mà muốn khóa đĩa thì gửi vào trong cùng ấy chỗ đấy nó ko dắt xe ra đâu.Mình để ngoài nó hay dắt xe ra để lấy xe.Theo e thì nên mua 2 loại khóa đĩa là khóa đĩa báo động và khóa đĩa bt.Khóa báo động thì để những nơi vắng vẻ thì khóa,còn ở những bãi gửi xe thì khóa đĩa bt thôi vì nó ko kêu mà thằng trộm cũng ko giám phá khóa đâu nó sẽ tìm xe khác ngon ăn hơn nó trộm.E đi gửi xe toàn khóa đĩa lại để trong cùng.Như thế họ ko dắt xe mình làm gì cả nếu dắt chỉ có trộm thôi =))
@MinhquangHa:bạn này nổ kinh thế =)) ATM e chưa nghe dò đc mã bao giờ nếu dò đc thì mấy vụ trộm gần đây trộm nó đâu cần phải phá cả cái cột ATM lên thế =))
@SonSH150i:Cụ mua khóa đĩa báo động bao nhiêu ạ?E mua có 200k thôi lúc đầu vào chỗ kia nó bán 450k may e chưa mua =)) ko thì mất tiền ngu rồi.
bác chỉ chỗ cho em mua khóa đĩa báo động cái

stylish1610

Xe tải
các bác cho cái địa chỉ cửa hàng ở cầu giấy với!mà bác có cái số điện thoại 01656531368 này lắp uy tín chứ?

DangMilan

Xe máy
Uy tín đấy cái ông này là người của công ty ở dưới cầu giấy đấy bác ạ.Bác cứ yên tâm e là ng cẩn thẩn mà còn chưa sợ huống gì là bác.Nếu ông ấy lắp mà bị hỏng gì e đền cho =)).
@Caucun:ở trên phố huế nhiều lắm bạn ah lên đó mà hỏi cái loại màu trắng trắng ấy 200k thôi nhé :D

Son SH150i

Xe đạp
Uy tín đấy cái ông này là người của công ty ở dưới cầu giấy đấy bác ạ.Bác cứ yên tâm e là ng cẩn thẩn mà còn chưa sợ huống gì là bác.Nếu ông ấy lắp mà bị hỏng gì e đền cho =)).
@Caucun:ở trên phố huế nhiều lắm bạn ah lên đó mà hỏi cái loại màu trắng trắng ấy 200k thôi nhé :D
e thì ra HEAD mua.cái khóa nguyên 1 khối inox màu trắng

conchimmuloa

Xe tải
Khuyên cụ không lên lắp Khóa Chip này, đớt trước em lắp con SH150i của e được 2 tháng thì bị cháy Củ phát. ra tiệm bảo hành họ bảo khóa từ này lắp vào hay bị chập điện, cháy mất cái củ phát mua củ mới mất gan 5tr đấy cụ ak suy nghĩ kỹ trước khi lắp :D

MrBeOXDA

Xe hơi
EM MUA cái khoá đĩa báo động XENA 99$ :|

quangtayho

Xe container
Khuyên cụ không lên lắp Khóa Chip này, đớt trước em lắp con SH150i của e được 2 tháng thì bị cháy Củ phát. ra tiệm bảo hành họ bảo khóa từ này lắp vào hay bị chập điện, cháy mất cái củ phát mua củ mới mất gan 5tr đấy cụ ak suy nghĩ kỹ trước khi lắp :D
Có 1 cụ phát hiện ra lỗi của SK. Còn cụ nào nữa để cuối thớt em tổng hợp tình hình cái nhỉ :-bd

stylish1610

Xe tải
hic hic....đang định lắm cái khóa đấy mà bạn nói thế làm mình cũng run

ducanh91

Xe điện
Lại nguy hiểm rùi ! thay mới củ phát ( mobin lửa hoặc cuộn điện ) hàng zin thì 1tr3 còn cuốn lại thì 450k ,thay con sạc zin mất 1tr5 ( hàng trong Head ) sạc PKL thì vài trăm đủ loại ,bình Yasua tháo xe 700k .đấy là cả dàn điện rùi đấy đâu ra mà 5tr =)) tổng thiệt hại chơi hàng zin có 3tr700 =))

stylish1610

Xe tải
hic hic....đang định lắp cái khóa đấy mà bạn nói thế làm mình cũng run

caucun

Xe hơi
em ko biết các bác lắp thế nào chứ như em lắp hơn 1 năm ko sao cả......Nếu mà sợ
thì các bác đừng lắp để cho trộm nó đễ hoạt động.em nghĩ có khi chập điện mà ko mất xe còn hơn để mất...............kakaa

stylish1610

Xe tải
mình ghét cúi xuống để khóa phanh đĩa có lẽ phải chơi cái khóa đấy cho tiện thôi

vespa_tre

Xe buýt
hôm trc mình lắp,ông lắp cho mình khá cẩn thận....dán băng dính cho đỡ hở điện nữa....nói chung là cúng yên tâm....thà rủi ro ít còn hơn mất xe....bạn nào ngại về phùng trí kiên thì có thể lên 196 bà triệu...mình mua xe ở đó và lắp luôn....lắp 1 bộ 850k...hàng xịn màu xanh...bảo hành 1 năm...viết giất đàng hoàng...nói chung cũng được.....tạm yên tầm...làm thêm cái yati và 1 cái z-con nữa rồi...các bác thấy em cẩn thận chưa?

sonpzx

Xe tải
em đi dream lắp đc ko hả các cụ
nhà có mỗi con dream kiếm cơm
cũng sợ bọn trộm nó xơi mất thì thôi đi văn điển

vespa_tre

Xe buýt
cụ nào đi SH và đang quan tâm đến cái thớt này nói chung,các loại khóa an toàn cho xe nói riêng,thì em đề nghị các cụ cho số điện thoại và yahoo..anh em rảnh cà phê 1 buổi trao đổi gặp gỡ cũng như bổ túc nhau về kiến thức xe cũng như kinh nghiệp sử dụng,chống trộm nào..
em là Mạnh.nick yahoo : pham_hoang_manh
0904692683
em làm việc ở Tây hồ...cụ nào gần rảnh ới cái anh em cà phê cái nhé....
rất vui làm quen với các cụ

cupheu

Xe tăng
hôm trc mình lắp,ông lắp cho mình khá cẩn thận....dán băng dính cho đỡ hở điện nữa....nói chung là cúng yên tâm....thà rủi ro ít còn hơn mất xe....bạn nào ngại về phùng trí kiên thì có thể lên 196 bà triệu...mình mua xe ở đó và lắp luôn....lắp 1 bộ 850k...hàng xịn màu xanh...bảo hành 1 năm...viết giất đàng hoàng...nói chung cũng được.....tạm yên tầm...làm thêm cái yati và 1 cái z-con nữa rồi...các bác thấy em cẩn thận chưa?
Zcon lắp bánh sau đúng ko cụ,cụ lắp ở đâu và giá bao nhiêu đấy ạ ?

vespa_tre

Xe buýt
Zcon lắp bánh sau đúng ko cụ,cụ lắp ở đâu và giá bao nhiêu đấy ạ ?
vâng z-con lắp bánh sau...lựu cho đúng và cái khe của 1 trong 5 cái chấu vành sau rồi khóa cụ ạ...em lắp ở phố huế...nhà quen...500k...hỏi 1 cụ bán đại lý thì là 400k nhưng ko lắp cho...em lắp luôn phố huế cho nhanh.......lắp vào đẹp lắm...mai em phọt ảnh các cụ xem

sonpzx

Xe tải
cụ nào đi SH và đang quan tâm đến cái thớt này nói chung,các loại khóa an toàn cho xe nói riêng,thì em đề nghị các cụ cho số điện thoại và yahoo..anh em rảnh cà phê 1 buổi trao đổi gặp gỡ cũng như bổ túc nhau về kiến thức xe cũng như kinh nghiệp sử dụng,chống trộm nào..
em là Mạnh.nick yahoo : pham_hoang_manh
0904692683
em làm việc ở Tây hồ...cụ nào gần rảnh ới cái anh em cà phê cái nhé....
rất vui làm quen với các cụ
mai cafe cụ nhé