[Funland] Khổ thân thằng cu chạy Grap

Audi NEW

Xe hơi
Đắng lòng thanh niên , chắc thế nào mới cho mượn chứ ai lại dễ dãi như vậy được ạ ;))

mrspooky

Xe tăng
Em không biết có bị lừa giống cụ hay không, nhưng vào một buổi sáng cuối tuần trước, đang lim dim mơ màng thì nghe tiếng chuông cửa dập dồn, chỉ kịp bận cái quần tà lỏn lật đật chạy ra mở cửa thì thấy 1 em gái mặt mày ngơ ngác, bận quả váy ngủ khoét cổ rõ sâu đứng đấy (đầu óc lơ ngơ, cứng hết cả 1 số thứ:">), chỉ nghe loáng thoáng tiếng ẻm trình bày mới mất ví, hỏi mượn 500K bẩu tuần sau trả (đâu như hàng xóm chung cư em các cụ ạ). Em như 1 cái máy chạy vào trong móc ví đưa luôn, còn chưa cả kịp hỏi tên. Em nó thì cầm tiền xong nói cảm ơn rồi quay mông bước thẳng. Từ bấy đến giờ đã hơn tuần, bóng dáng ấy vẫn chưa thấy đâu, cánh cửa nhà hàng xóm thì im lìm không nhúc nhích:-??. Em tương tư mất dồi:D!
Nói như mấy cụ trên: May chym cụ dính ở trên người và cũng chả mấy ai mượn.

Bò lốp

Xe lăn
Đến chịu ông grab, còn cho cả ông khách mượn điện thoại để gọi khi cần.
Em nghĩ cái này bt cụ à, em đi thi thoảng còn mượn máy của họ để gọi, vấn đề là thằng mượn nó là phường trộm cắp thì đen cho bạn Grap này

tinhng85

Xe tải
Website
ngoinhadienmay.com
E còn bị lừa , a ơi e hình như bị cảm , a ơi e đau bụng e muốn đi ị .
Ngây thơ vãi vào thuê nhà nghỉ cho nó thế là e với nó lúc kết thúc vật nhau 1 trận ạ
Ngẫm lại dại vcc
Nó mà kiện là cụ xong đời

Thần Ăn.Thánh Ngủ

[Tịch thu bằng lái]
Vừa có vụ lừa lấy điện thoại. Thằng cu chạy grap nhận đc 1 cuốc từ Thủ lệ....vòng vèo qua 1 số nơi, qua cả công an thành phố ở THĐ. Thằng khách nói đ thoại hết pin nên mượn cu chạy xe để gọi. Điểm cuối là cơ quan em. Nó bảo vào làm việc tý và cu grap chờ để đi tiếp. Nó mượn đ thoại tiếp để vào gọi khi cần. Nó nhờ thằng cu grap trông hộ đồ. K quả thằng cu grap chờ đến giờ k thấy ra, mượn đ thoại e gọi thì tò te tí.....cơ quan em thì có đến 2 cổng. Thế là xong con iphone 7.
Chuyện muôn thủa, chiêu lừa đảo tuy không mới nhưng khá hiệu quả.

otootooto

Xe tăng
chạy grap mà dùng ip7 ghê nhờ. mà h kih tế thấy chả khá lên mấy mà sih viên thấy e nào cũng ip từ 6 trở lên. mình thì dũng mãi cái ip5s chả thấy hỏng mà thay các cụ ạ .
Êm cũng vậy. Mà F1 nhà êm phi cho mấy lần vào bát canh rồi mà tắt nguồn, để khô bật lại vẫn ếu hỏng.

Phuco2007

Tháo bánh
Choá cắn áo rách, cơ mừ dùng ip7 là xong òi

hungmic

Xe điện
Vừa có vụ lừa lấy điện thoại. Thằng cu chạy grap nhận đc 1 cuốc từ Thủ lệ....vòng vèo qua 1 số nơi, qua cả công an thành phố ở THĐ. Thằng khách nói đ thoại hết pin nên mượn cu chạy xe để gọi. Điểm cuối là cơ quan em. Nó bảo vào làm việc tý và cu grap chờ để đi tiếp. Nó mượn đ thoại tiếp để vào gọi khi cần. Nó nhờ thằng cu grap trông hộ đồ. K quả thằng cu grap chờ đến giờ k thấy ra, mượn đ thoại e gọi thì tò te tí.....cơ quan em thì có đến 2 cổng. Thế là xong con iphone 7.
Đm chó cắn áo rách :(

Trangchoắt

Xe hơi
Khổ cho cậu grab quá à. Hôm trước em ra mỹ đình gửi hàng tự nhiên có người ra hỏi điện mượn để gọi. Em bảo luôn là đt hết tiền. Về nghĩ mình cũng vô tâm quá biết đâu người ta cần thật

le_petit

Xe tăng
Grabber mà dùng ip7 thì cũng oách xà lách đấy. Cơ mà sao lại bị lừa dễ thế nhỉ???
Cháu tôi sv, cũng làm graber vài tháng, nó dùng I8 plus cơ.Nó làm thêm nhiều nghề để trải nghiệm chứ tiền ko cần vì nhà có điều kiện, dân tỉnh lẻ về học nhưng ở chung cư cao cấp.

Patriots

Xe lăn
Em cũng có lần ăn quả lừa. Đang ngồi cafe thì có ông nhìn rõ lịch sự ra bẩu “anh ơi cho tôi gửi cái túi của bà xã một tẹo, tôi chạy ra đây mua mấy viên thuốc”. Em Ok, ổng để cái túi xách lên bàn, rồi chạy đi. Vài phút sau quay lại kêu tôi mua thuốc mà thiếu tiền, anh cho tôi mượn 500k lát bà xã tôi ra tôi lấy tiền đưa lại. Cái túi vẫn để trên bàn. Em lại OK.
Hắn lại lạch bạch chạy đi. Chờ 30 phút, 60 phút, hơn tiếng chả thấy quay lại. Em đành gửi lại túi cho quán cafe. Mấy hôm sau quay lại vẫn thấy túi ở đó, chả có ai quay lại lấy.
Thôi, bị lừa cmnr.
Có 500k mà cụ xem kịch hay như thế là quá rẻ rồi còn gì

Becgie

Xe điện
Em cũng hay tin người nên chuyên bị lừa. Trộm vía chưa bị lừa xèng lần nào, dưng thường xuyên bị Ái nó lừa chịch cho tù hết cả trym:((:((:((
Em toàn bị ái nó đưa vào TDH và NKT xong nó lừa 5 loét. Tiền mỗi lần bị lừa cũng ít nhưng bị lừa nhiều lần lắm :((

vieteuro

Xe container
Hồi sinh viên năm 2 e bị lừa mất con 5200 express
Từ đận ấy chưa bị lừa lần nào nữa

vieteuro

Xe container
Cháu tôi sv, cũng làm graber vài tháng, nó dùng I8 plus cơ.Nó làm thêm nhiều nghề để trải nghiệm chứ tiền ko cần vì nhà có điều kiện, dân tỉnh lẻ về học nhưng ở chung cư cao cấp.
Trải nghiệm éo gì cái grap hả cụ ơi
Book chuyến xong chạy thôi
Thà nó xin mịa vào quán karaoke ôm tập dần lên làm quản lý ý .kinh nghiệm vãi chưởng ra