[Funland] khổ thân cụ này bị vợ cắm sừng lại bị thằng kia tẩn cho đau quá

vietpq75hanes

Xe container
Con vợ thế này đi rình làm gì, bỏ luôn đi chứ

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Con vợ nó đã chán chồng thì tốt nhất là giải tán. Phá vỡ hạnh phúc gia đình là từ rất hài vì thực tế có hạnh phúc đâu mà nó phá, không có thằng này thì nó sẽ kiếm thằng khác thôi.
Anh chồng này cũng yếu đuối và hèn quá, tuýp đàn ông này phụ nữ càng muốn bỏ. Trừ khi làm chủ gia đình về kinh tế nhưng rất dễ bị cắm sừng.
Anyway, đánh người là không được rồi. Clip rõ ràng cứ làm cái đơn lên quận là thằng kia cũng đủ nhục vì tội hành hung người khác.
Cụ chuẩn đấy, méo có hạnh phúc mà phá.
Cơ mà a ck là yêu đơn phương nên nó khổ.

f320

[Tịch thu bằng lái]
Ăn cơm cân dễ thế à cụ?

Cụ lưu ý là thằng bồ táng thằng chồng trước nhé.

Dễ mà bác.
Về lấy kìm vặn thêm 1 cái răng ra.
Rồi lên mách bác xĩ, thế là có 12%.
Cu kia vô ăn cơm cân.

Được chưa bác?

sleeping

[Tịch thu bằng lái]
vụ đánh ghen ở Hồ Tây chiều ngày hôm nay 27/1

View attachment 5866839
Con đàn bà trong vụ này khốn nạn vô niêm sỉ đến mức nó còn không biết nhục

jazzzzz

Xe lăn
Bị bắt tại trận mà nó còn tát vào mặt chồng thì.... câbf xem lại anh chồng.

huutrinh6688

Xe điện
Riêng cái món khóc lóc với hỏi tại sao này nọ là không ổn rồi. Đã xác định đánh là lao vào tẩn bất ngờ để chiếm ưu thế luôn. Xong có gì nói sau.

sthd

Xe lăn
có cơ hội kiếm em 18 lại không muốn. hâm

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Nên ra Luật như 1 số nước.
Trai chưa vợ gái chưa chồng chịch xoạc thoải mái.
Còn đã kết hôn, ai ngoại tình bị phát hiện thì mất hết tài sản, phải chu cấp tiền nuôi con trừ thẳng vào thu nhập từ hợp đồng lao động.
Còn chán nhau thì li dị rồi hẵng xoạc cái lol mới.

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Hạn chế dùng tay chân.
Mà đã quyết dùng tay chân thì phải lựa thế trụ vững và đối phương k chú ý thì hãy ra đòn phủ đầu.
Đằng này thế thì vừa giữ xe vừa oánh thì chỉ sấp mặt.

G811

[Tịch thu bằng lái]
Nên ra Luật như 1 số nước.
Trai chưa vợ gái chưa chồng chịch xoạc thoải mái.
Còn đã kết hôn, ai ngoại tình bị phát hiện thì mất hết tài sản, phải chu cấp tiền nuôi con trừ thẳng vào thu nhập từ hợp đồng lao động.
Còn chán nhau thì li dị rồi hẵng xoạc cái lol mới.

Lước lào ngoại tình thì luật ép mất hết tài sản hả bác, ý em là trong khối các lước văn minh dư Âu Mỹ hay mọi rợ dư Sô ma li chẳng hạn? ;))

Em thấy dư em khi ngoại tình chỉ cần xin phép đàng hoàng là được.

"Con vợ bác nó chán bác òi, giờ nó khát cặp với em giờ bác có 3 lựa chọn:

1- Bác tìm con hàng mới cặp đáp lễ lại nó, em cam đoan với bác là nó sẽ không dám mở mồm ra hoạnh họe bác, cần em sẽ hỗ trợ cho bác tìm được con hàng ưng ý hơn con vợ bác bây giờ
2- Bác nói thế nào cho nó rời em ra thì nói chứ giờ nó quấn em dư sam.
3- ............."

;))

Mỗi lần em xin phép thế đều được cặp thoải mái & còn nhận được cả chai rượu mang về dư lời cảm ơn sâu sắc của bác chồng. :))

Cái thứ 3 thì em xin phép không chia sẻ vì nó là bí quyết nghề nghiệp, các cụ cứ đến nhà xin phép bằng hai ốp-sờn đầu là xã hội đủ văn minh òi. =))

windy1

Xe điện
Thứ vợ thế nầy thì tặng luôn cho xong. Ghen làm gì nhỉ

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Nhìn thế mà chưa chắc phải thế. Em chờ thông tin thật cơ.

Thanhlien.cusi

[Tịch thu bằng lái]
Em từ năm lớp 1 đã biết khẳng định: thân thể mình do bố mẹ mình cho mà bố mẹ mình ko đánh mình, thằng nào đánh mình là nó cho nó cái quyền cao hơn bố mẹ mình; nếu ko đánh thắng được nó hôm nay phải tìm cách rửa nhục chứ nếu ko mang tội bất Hiếu, bố mẹ mình cũng nhục lắm. Năm lớp 1 cháu bị thằng lớp 3 đánh; sau đó 1 tuần cháu rình đúng hôm nó đang đi nặng wc, cháu đợi nó vào 1 lúc cháu mới xông cửa wc vào cứ Xô rửa khăn lau bảng cháu nện vào đầu nó. Vụ đấy cháu suýt bị đuổi học. Năm lớp 3 cháu đá bóng va chạm với thằng đội kia, có đánh nhau nhưng được can. Chiều hôm sau cháu bị anh nó chặn đường tẩn cháu, cầm gậy bia vụt cháu. Cũng hơn 1 tuần sau cháu xuất hiện từ sau lưng anh nó đang ngồi xổm xem đá bóng. Cháu cầm cái xích xe đạp cứ nhè đầu cháu quật. Cũng lên phường ngồi đến tối. Sau vụ đấy nghe cháu tuyên bố lý do trả thù bố cháu ngán ngẩm cháu lắm. Cháu lớn lên và cứ lần nào bị đánh thì cháu đều đáp trả và đến năm học lớp 7 thì cả cái thị xã cháu ở chẳng đứa nào, anh nào dám bắt nạt cháu và những ai được cháu bảo vệ! Bây giờ cháu vẫn nghĩ nên như thế, cây muốn lặng nhưng gió chẳng đừng, mình ko động đến ai nhưng để ai đánh mà ko trả thù được thì nhục hơn con chó, bố mẹ cũng nhục vì đẻ con bất Hiếu. Nếu ko trả thù được cao thủ như tóc vàng thì cũng phải trả thù theo cách thông thường rồi đến đâu thì đến, vì mình muốn bình yên nhưng nó có cho đâu. Cụ nào bảo cháu cổ xuý bạo lực nhưng 1 quốc gia cũng vậy “dù rằng đời ta thích hoa Hồng, kẻ thù buộc ta ôm cây súng” mà. Nếu ai cũng tìm mọi cách trả thù kẻ đã đánh mình thì xã hội sẽ hết những kẻ cậy mạnh ức hiếp, cậy chó đàn đánh 1 người. Vì chó đàn mà nó rình trả thù từng đứa thì cũng như nhau thôi.
D Trump cũng khuyến khích trả đũa. Ko sao cả. Ông ta con đàn cháu đống.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

hưvô

Xe lăn
Con gái chứng kiến, chồng thì bị oánh tả tơi...ko biết chị vợ kia xử lý sao. Haiza
Vợ chắc đã xác định làm ván mới rồi cụ ạ, lại tạo điều kiện cho mấy anh bên toà có việc làm.

Dan du an

Xe ba gác
Thằng kia nó đấm 2 phát, đá một phát đều trúng đích. Mà đá chân trái. Như vậy nó có nghề chắc luôn hoặc cận chiến rất nhiều mới đánh được như thế. Bình thường thì toàn nghều nghào chán mới trúng được một quả. Nói chung gia đình này nên giải tán chứ lằng nhằng làm gì.