[Funland] Khộ thân 2 Chủ Tịt

Trạng thái
Thớt đang đóng

vios77

Xe buýt
-Bọn này liều thật, ra hẳn Trụ sở UBND xã để bem nhau, chịu khó sang xã…bên hay lên hẳn…huyện ấy? :D :))
Nói như cụ đến chỗ hành sự thì hết tiệt hưng phấn.

ongdogia

Xe tăng
Có link không các lão

Được gửi từ iPhone - Otofun

HUNGSMUN

Xe container

vios77

Xe buýt
em nghĩ phòng riêng của ctich xã thôi mới có giường chiếu . chứ hội trường xã thì làm đóe gì có đồ chơi này
em đọc báo Dantri thấy bảo đây là phòng nghỉ trưa của Cb xã. phải khen 2dc chủ tịt này mới đúng. trong phòng nghỉ trưa mà vẫn phải làm việc

buicongchuc

Xe ba gác
2 Chủ Tịt đang cày sâu cuốc bẵm thì bị ăn cờ nhíp.

Đội báo lại còn dùng cụm từ “tòm tem”, khó hiểu phết. Iem đồ nà bị oan thôi, chắc trúng gió gì đấy rồi đè ra cạo gió thôi, làm gì căng.
Sau Covid vụ này mọc lên như nấm nhuề? Chạ hiểu nổi.
Có link cờ nhíp tòm tem không cụ cho em xem với :D

Đá Ốp Lát

Xe điện
Ngày 14/6, ông Trương Hồng Duân – Bí thư Đảng ủy xã Thành Mỹ (huyện Thạch Thành, Thanh Hóa) cho biết, huyện này đã có quyết định tạm đình chỉ công tác 15 ngày đối với ông Trương Văn Gương (SN 1969; Chủ tịch UBND xã Thành Mỹ) và bà Trương Thị H. (SN 1985; Chủ tịch Hội phụ nữ xã Thành Mỹ). Việc tạm đình chỉ bắt đầu từ ngày 13/6.

“Có việc người nhà chị H. kéo tới trụ sở xã. Họ quan hệ bất chính hay không thì tôi không rõ và không chứng kiến. Hiện, chúng tôi đã giao cho công an xã báo cáo công an huyện xác minh, điều tra làm rõ”, ông Duân nói.

Để cụ BT này "chứng kiến" thì có mà toang :))

Chủ tịt 69 mà vẫn đủ sức với chủ tịt 85 là khoẻ phết đấy. Tầm 85 giờ là tuổi sung nhất rồi.

namphong12

Xe lăn
Em chưa dám cụ ạ ! Ngày xưa chưa cưới thì có đi NN
Úi giời. Cụ đi với gấu thì nói làm gì. Đeo cái khẩu trang là xong. Tưởng cụ tòm tem có kinh nghiệm cho các cụ học hỏi. Chứ học đu dây phồng hết tay lên rồi.

cán bộ trưởng thôn

[Tịch thu bằng lái]
Em bắn phím cho các cụ hầu đặng để mà nắm bắt tình hình trong công sở . biết những ai đang cặp bồ với sếp cùng cơ quan
Nhìn em nào mà đã có gia đình rồi . mà dáng dấp hơi mỡ màng 1 chút . bình thường nhân viên thì sợ sếp 1 phép . luôn dạ vâng lúi cúi trước sếp . nhưng nếu thấy em nào mà dạng cha vơ chú váo mà lại kg có ai chống lưng . khi trước mặt sếp toàn nói kiểu trách cứ . hơi gắt gỏng và luôn tỏ vẻ ngang hàng với sếp . nói chuyện với sếp và coi sếp như chồng mình ở nhà ..thì đích thị 100 % họ cặp bồ đấy
Em choắc choắn đấy ..tin e đi

Đội báo lại còn dùng cụm từ “tòm tem”, khó hiểu phết. Iem đồ nà bị oan thôi, chắc trúng gió gì đấy rồi đè ra cạo gió thôi, làm gì căng.
Hoặc kể câu chuyện con rắn của hai đồng chí tổ buôn 247 cũng được, vẫn là câu chốt " Ai tin thì tin, riêng em đ éo tin :))"
Lại là TH ạ, ông chồng cũng cứng nhỉ, cửa khoá nên đập cửa kính để quay video bằng được
Phải có bằng chứng chứ cụ, không cãi bay ngay. Mang nhau ra hẳn ủy ban phang thì còn chuyện gì không dám làm nữa :))

XPQ

Xe cút kít

Phải bắt ngay thằng chồng vì tội phá hoại khối đoàn kết dân tộc. Và vì tội để cái lợi cá nhân lên trên lợi ích tập thể. Quân phá hoại! Tay sai của đế guốc! Quân sập gụ động!

Em bắn phím cho các cụ hầu đặng để mà nắm bắt tình hình trong công sở . biết những ai đang cặp bồ với sếp cùng cơ quan
Nhìn em nào mà đã có gia đình rồi . mà dáng dấp hơi mỡ màng 1 chút . bình thường nhân viên thì sợ sếp 1 phép . luôn dạ vâng lúi cúi trước sếp . nhưng nếu thấy em nào mà dạng cha vơ chú váo mà lại kg có ai chống lưng . khi trước mặt sếp toàn nói kiểu trách cứ . hơi gắt gỏng và luôn tỏ vẻ ngang hàng với sếp . nói chuyện với sếp và coi sếp như chồng mình ở nhà ..thì đích thị 100 % họ cặp bồ đấy
Em choắc choắn đấy ..tin e đi
Cụ Cán bộ nắm thông tin rõ quá!

MiTa

Xe lăn
-Bọn này liều thật, ra hẳn Trụ sở UBND xã để bem nhau, chịu khó sang xã…bên hay lên hẳn…huyện ấy? :D :))
Tin trùn nó bơi ngập cmn não rồi thì còn nghĩ dc cái gì nữa đâu cụ ơi. Giao ban ngay tại cơ quan nó mới máu.

Bemagauvn

Xe điện
Các chủ tịt tiếc tiền nhà nghỉ nên mới ra nông nỗi
Hoặc không thì thuê cái căn hộ có chuẩn bị sẵn dây để "đi đu đưa đi".... thì chắc suất hơn...
Thôi em xin cụ, thằng Triệu Quân Sự mới lang thang ở Xã chút đã bị dân bắt ngay 😂.
Xộc thẳng vào như này là có tay trong các thứ rồi. Chứ chỗ này em oánh giá là kín đấy👍.

Trạng thái
Thớt đang đóng