[Funland] Khộ thân 2 Chủ Tịt

Trạng thái
Thớt đang đóng

Thèm khát

Xe điện
Cứ thớt bem nhau là các cụ mợ bàn tám xôm tụ hẳn,lại còn đoàn kết,rất cùng nhìn về một hướng,tuyệt nhiên không có mâu thuẫn,ngược dòng các kiểu.
Vầng… đến giờ này vẫn chưa thấy trái ngược quan điểm ạ :))

Thèm khát

Xe điện
Hóa ra thằng này cũng có tiểu sử cơ bản phết ;))

Lại còn thế cơ đấy… tồng chí Gương nuôn gương mẫu, sự việc vỡ lỡ ai cụng bất ngờ.

namphong12

Xe lăn
Hóa ra thằng này cũng có tiểu sử cơ bản phết ;))

Có tiền sử thả dê.

cán bộ trưởng thôn

[Tịch thu bằng lái]
Có clip không các cụ
kg có clip đâu . cờ lip trong đt ông chồng thì bị xxx tạm giữ rồi để phục vụ điều tra và tránh thất thoát tren mạng gây hoang mang dư luận và cũng tránh cho dư luận mất niềm tin vào các đ.c lãnh đạo khác chăng ?
còn hình trong thớt này có cụ nào vừa show ra mà hình xanh cứ như mấy cái mã của FLC nằm sàn ý . thì em dự có 2 óp sần sau
- xxx tạm đưa ra hình để làm bằng chứng để các đương sự đóe chối cãi được ????
- có thể lúc rối bời như mớ bòng bong . có 1 đám cũng nhao vào tranh thủ chĩa đt quay cờ líp . nhưng sợ éo dám tung ra ( tung ra sẽ bị khép vào tội : TUYÊN TRUYỀN VĂN HÓA PHẨM SUY ĐỒI )
lên tạm tung ảnh ra thôi và cố gắng làm mờ đi chút
thông tin là thế tùy cụ cứ việc tưởng tượng

• Vodka
Reactions: EPL

tqttn2007

Xe điện
Thằng này trước lùa dê về nhà. Nay lại dê nữ cán bộ xã!

Xakhơi.

Xe hơi
Đ Ônh và Đ Bà nhiều khi môi trường lv gần nhau nhiều hay phát sinh tình cảm kiểu này nếu ko biết giữ khoảng cách và tiết chế cảm xúc, chứ sống kiểu bản năng người ta xì xào cả làng cả tổng cái mất cực nhiều. Em có kn là ko nhìn lâu một phụ nữ gợi cảm, quy tắc 3 giây, nếu nhìn lâu não mình nó ghi nhận thông tin lại làm mình tơ tưởng rách việc lắm 😅.

fanmu1234

Xe container
Em bắn phím cho các cụ hầu đặng để mà nắm bắt tình hình trong công sở . biết những ai đang cặp bồ với sếp cùng cơ quan
Nhìn em nào mà đã có gia đình rồi . mà dáng dấp hơi mỡ màng 1 chút . bình thường nhân viên thì sợ sếp 1 phép . luôn dạ vâng lúi cúi trước sếp . nhưng nếu thấy em nào mà dạng cha vơ chú váo mà lại kg có ai chống lưng . khi trước mặt sếp toàn nói kiểu trách cứ . hơi gắt gỏng và luôn tỏ vẻ ngang hàng với sếp . nói chuyện với sếp và coi sếp như chồng mình ở nhà ..thì đích thị 100 % họ cặp bồ đấy
Em choắc choắn đấy ..tin e đi
Bỏ mợ.

E là nam 35t. E toàn mắng bà xếp 55t trong Cty E như E mắng vợ E ở nhà =))=))=))=))

Bemagauvn

Xe điện

cán bộ trưởng thôn

[Tịch thu bằng lái]
Đ Ônh và Đ Bà nhiều khi môi trường lv gần nhau nhiều hay phát sinh tình cảm kiểu này nếu ko biết giữ khoảng cách và tiết chế cảm xúc, chứ sống kiểu bản năng người ta xì xào cả làng cả tổng cái mất cực nhiều. Em có kn là ko nhìn lâu một phụ nữ gợi cảm, quy tắc 3 giây, nếu nhìn lâu não mình nó ghi nhận thông tin lại làm mình tơ tưởng rách việc lắm 😅.
em nói thật nhé . trong 1 cơ quan mà 2 thực thể giống đực và giống cái có tình ý với nhau . đều là 1 cuộc trao đổi mua bán thôi , chứ tình cảm thực sự thì hiếm lắm , gần như là kg có đâu . nếu có chỉ là cảm nắng 1 lúc thôi
cái chính là vẫn là trao đổi mua bán hết . tôi cho anh cái này thì anh phải bảo kê cho tôi cái khác . tình công sở luôn là vậy
trừ tình ngoài công sở thì may ra còn có thể vì chữ tình thực sự vì nhau . nếu tỷ lệ kinh tế và gia cảnh đều 50/50 . họ đều kg vì chữ kinh tế

caisua

Xe lăn
Cụ lại vùng miền dồi?
Em cũng ko thích phân biệt vùng miền, mình hòa đồng yêu thương hỗ trợ chân thành thì họ cũng sẽ đối đáp lại như vậy thôi.

Và em đã phải trả giá tuy ko đắt

Kuu

Xe lăn
2 Chủ Tịt đang cày sâu cuốc bẵm thì bị ăn cờ nhíp.

Đội báo lại còn dùng cụm từ “tòm tem”, khó hiểu phết. Iem đồ nà bị oan thôi, chắc trúng gió gì đấy rồi đè ra cạo gió thôi, làm gì căng.
Sau Covid vụ này mọc lên như nấm nhuề? Chạ hiểu nổi.
Anh chồng akay chơi khô máu...
2 chủ tịt bốc mứt rồi.
Xã hội bây giờ vui thật :|

Theo báo thì CA đến niêm phong hội trường, niêm phong hiện trường liên quan...
Cơ mà công cụ vi phạm thì không biết có niêm phong không nhỉ, nhất là hàng họ của bà chủ tịt phải niêm phong để giữ nguyên dấu vết chứ. Gống như vụ bí thư Vân Đồn, gia đình chồng bắt cô vợ ăn nem dùng 2 tay bịt háng ngăn nòng nọc thoát ra ngoài để giữ nguyên hiện trường...:))

minhhai985

Xe lăn
Anh chồng akay chơi khô máu...
2 chủ tịt bốc mứt rồi.
Xã hội bây giờ vui thật :|

Theo báo thì CA đến niêm phong hội trường, niêm phong hiện trường liên quan...
Cơ mà công cụ vi phạm thì không biết có niêm phong không nhỉ, nhất là hàng họ của bà chủ tịt phải niêm phong để giữ nguyên dấu vết chứ. Gống như vụ bí thư Vân Đồn, gia đình chồng bắt cô vợ ăn nem dùng 2 tay bịt háng ngăn nòng nọc thoát ra ngoài để giữ nguyên hiện trường...:))
Cho mấy ae chuyên án hiếp dâm làm, có mà cãi vào mắt :D

Xakhơi.

Xe hơi
em nói thật nhé . trong 1 cơ quan mà 2 thực thể giống đực và giống cái có tình ý với nhau . đều là 1 cuộc trao đổi mua bán thôi , chứ tình cảm thực sự thì hiếm lắm , gần như là kg có đâu . nếu có chỉ là cảm nắng 1 lúc thôi
cái chính là vẫn là trao đổi mua bán hết . tôi cho anh cái này thì anh phải bảo kê cho tôi cái khác . tình công sở luôn là vậy
trừ tình ngoài công sở thì may ra còn có thể vì chữ tình thực sự vì nhau . nếu tỷ lệ kinh tế và gia cảnh đều 50/50 . họ đều kg vì chữ kinh tế
Vâng, để em xem thêm báo có tình tiết gì thêm :)

hm.tuan

Xe điện
Tay BT vừa vỗ đùi đánh đét 1 phát thì phải.
Vì BT chưa check thì còn khuya mới ngồi chủ tịt này đc nha

cán bộ trưởng thôn

[Tịch thu bằng lái]
Bây giờ có cụ nào có cùng suy luận với em là ta đã biết dc kẻ chỉ điểm cho a chồng quay clip là ai rồi chưa;))
Em dự là tay phó phụ trách xây dựng hoặc tay bí . thường chỉ 2 tay này có xung đột quyền lợi là chính .mà có thể cả tay hội đồng nữa

Trạng thái
Thớt đang đóng