Khóa đĩa cho liberty

httd102108

Xe tải
chả là nhà e sắp thực hiện lời hứa mua cho e con Lib màu đồng, mà e đang phân vân ko biết có cần gắn thêm khóa chống trộm điện tử vào ko vì e no có khóa code sẵn r` vả lại tính e đểnh đoảng, lắp khóa đĩa vào mà quên mở lại chết? Và lắp có ảnh hưởng j đến hệ thống trong xe ko? E thì ko rành xe cộ lắm, nên mấy vụ này e đơ lắm.... mong các bác giúp đỡ
màu đồng là màu ít chuộng nhất đó sau bác lại lum...giá các màu khác đều ngang nhau mà...nó đâu như honda màu nào chuộng là đôn giá đâu...suy nghĩ kỹ lại nha bác...màu trắng đc nhiều ng chọn nhất..còn ko thì màu đen...xanh cửu long...

7777777

Xe máy
bác ra thuốc bác làm cái khóa bánh chữ U là ok rồi , mà xe này có khóa từ rồi trôm mở được khóa cổ chỉ có dắt bộ thôi bác ơi.
bác nói chuận đấy ợ, e kiến nghị với bác chủ thớt là không mua khóa đĩa nhé, 2 đứa bạn e chỉ vì khóa cái khóa đĩa trong 1 phút bất cần dắt xe đi và đề ga phóng mà quên mất, khóa đĩa này đã đánh bay luôn cả cụm phanh đĩa 2 e Li của bạn e , khóa này khóa vào lâu ngày sẽ làm hỏng và mòn, méo đĩa ... bác cứ làm cho e con khóa chữ U vừa chắc chắn lại an toàn tiện dụng !
Khóa chữ U có phải là khóa để khóa vào đĩa của xe ko hả bác? Nếu đúng thì đấy là khóa e đang cần tìm. E chỉ khóa buổi tối thôi chứ ban ngày chả khóa làm gì vì toàn ở cơ quan.

7777777

Xe máy
chả là nhà e sắp thực hiện lời hứa mua cho e con Lib màu đồng, mà e đang phân vân ko biết có cần gắn thêm khóa chống trộm điện tử vào ko vì e no có khóa code sẵn r` vả lại tính e đểnh đoảng, lắp khóa đĩa vào mà quên mở lại chết? Và lắp có ảnh hưởng j đến hệ thống trong xe ko? E thì ko rành xe cộ lắm, nên mấy vụ này e đơ lắm.... mong các bác giúp đỡ
Nếu bác muốn lắp khóa điện tử thì bảo thằng bán khóa nó chỉ đấu 1 chức năng đụng vào xe (hoặc bẻ khóa) thì hú còi thôi,như thế không ảnh hưởng đến hệ thống khóa từ của xe vì chức năng này chỉ cần đấu vào ắc quy là được (nó hoạt động theo cảm biến rung). Li vn trộm có thể bẻ khóa nhưng không nổ máy đi được mà.

7777777

Xe máy
NGa my ơi..anh mua có 100K thôi ah/...có cần anh giơi thiệu địa chỉ không
Bác mua khóa master lock ở đâu mà có 100k thế bác? ở Hà Nội có chỗ nào bán bác chỉ e với. Thanks bác trước.

7777777

Xe máy
màu đồng là màu ít chuộng nhất đó sau bác lại lum...giá các màu khác đều ngang nhau mà...nó đâu như honda màu nào chuộng là đôn giá đâu...suy nghĩ kỹ lại nha bác...màu trắng đc nhiều ng chọn nhất..còn ko thì màu đen...xanh cửu long...
Chuẩn đấy bác ạ. Đừng mua màu đồng. Theo e thì hiện giờ màu XCL hot nhất, màu trắng thì nhiều người đi quá rồi. Xe e màu đen (e đặt xcl nhưng k lấy được), có màu trắng nhưng e ko lấy. Hi vọng ra nhiều xcl để mọi người đi nhiều khi đó màu đen của e sẽ HOT hehe

ndk123

Xe hơi
XCL là đẹp nhất, vừa sạch vừa sang, LX nhà e màu này nên e vodka các cụ đi XCL :)))

ty_uke

Xe đạp
Chuẩn đấy bác ạ. Đừng mua màu đồng. Theo e thì hiện giờ màu XCL hot nhất, màu trắng thì nhiều người đi quá rồi. Xe e màu đen (e đặt xcl nhưng k lấy được), có màu trắng nhưng e ko lấy. Hi vọng ra nhiều xcl để mọi người đi nhiều khi đó màu đen của e sẽ HOT hehe
tại e thấy màu nó cũng đẹp bác ạh. nhưng mà có lẽ là e sẽ suy nghĩ lại, cũng kết màu đen vs trắng :)

httd102108

Xe tải
sao e thấy XCL nó ko sáng xe + sang...cảm nhận của e thui nha :D....vì có thể xcl là màu chuộng của tg này...nhưng màu trắng và đen thì là mọi thời đại...cũng như máy chụp hình đó giờ màu bạc sliver là chủ yếu...

ty_uke

Xe đạp
Nếu bác muốn lắp khóa điện tử thì bảo thằng bán khóa nó chỉ đấu 1 chức năng đụng vào xe (hoặc bẻ khóa) thì hú còi thôi,như thế không ảnh hưởng đến hệ thống khóa từ của xe vì chức năng này chỉ cần đấu vào ắc quy là được (nó hoạt động theo cảm biến rung). Li vn trộm có thể bẻ khóa nhưng không nổ máy đi được mà.
tks bác, e muốn hỏi là mìh lắp cái chức năng bấm nút cho nó hú lúc bị cướp xe ý, chỉ lắp chức năng đó thui có dc ko ạhh? E thấy lúc mìhh bị cướp giữa đường bấm nút chho nó hú thì mấy thằng cướp thế nào cũng qăng xe mà chạy :))

ndk123

Xe hơi
Khóa chữ U có phải là khóa để khóa vào đĩa của xe ko hả bác? Nếu đúng thì đấy là khóa e đang cần tìm. E chỉ khóa buổi tối thôi chứ ban ngày chả khóa làm gì vì toàn ở cơ quan.
ko ạ, chữ U nó phổ biến như thế mà cụ k biết ạ, cụ cứ lên phố huế nguyễn công trứ bảo cho e xem khóa chữ U inox là có ngay, nó như cái khóa xe đạp ấy, nhưng xe đạp là khóa cao su hoặc dây, đây là bẳng inox chống cắt, cụ hình dung đc chưa ợ ?

minhnv89

Xe hơi
cái khóa này thì để khóa vào bánh xe chứ bác. Bác có thấy người ta khóa bánh trước hoặc bánh sau của xe bằng cái khóa như hình chữ U và trông rất chắc chắn ko?

zero0flove

Xe máy
xe đã an toàn rồi tốt nhất bác ko nên mua làm gì....... nhiều bước mệt người...... số mất thì vẫn mất ko mất thì chẳng mất đâu........ hôm trứoc em đi đám cười với ông anh ở phú xuyên hà nội 2...... nó phang lát ổ khóa mà có lấy được xe đâu thế là ông ware rs bên cạnh nó sơi tạm luôn........... hjhj mất công thuê oto mang xe nên hn rồi thay ổ khóa....... mất oan 5tr bạc............ giờ trộm cắp như danh ấy các cụ ạ....... các cụ đề phòng nhé

NoKiss

Xe tải
em vừa mua quả khóa bánh xe chữ U - vừa to vừa chắc có 250k ở tất cả các cửa hàng ... dán nilon , trang trí xe, phụ tùng... khóa đĩa dùng sẽ bất tiện vì phải khóa bánh trước...nên em quất khóa bánh sau cho dễ.cụ cũng nên làm vậy.vì cái khóa chữ U này sau ko dùng cho xe cũng dùng cho...việc khác dc ^^

7777777

Xe máy
cái khóa này thì để khóa vào bánh xe chứ bác. Bác có thấy người ta khóa bánh trước hoặc bánh sau của xe bằng cái khóa như hình chữ U và trông rất chắc chắn ko?
Vâng thanks bác! hôm wa tiện vào cửa hàng e thấy cái khóa đĩa yeti nhìn cũng chắc chắn nên e phang luôn rồi. 230k

7777777

Xe máy
Được bác à. bác cứ lắp như e bảo ấy. Vì cứ rung xe là nó kêu mà.

7777777

Xe máy
sao e thấy XCL nó ko sáng xe + sang...cảm nhận của e thui nha :D....vì có thể xcl là màu chuộng của tg này...nhưng màu trắng và đen thì là mọi thời đại...cũng như máy chụp hình đó giờ màu bạc sliver là chủ yếu...
Chuẩn đấy bác. Màu trắng và đen vẫn là 2 màu chủ đạo, không bao giờ lỗi thời! Bác mua màu đen đi, manly lém!

tazumi

Xe tải
NGa my ơi..anh mua có 100K thôi ah/...có cần anh giơi thiệu địa chỉ không
bác ơi là bác! sao bác lại lôi cả tên cái tên củ nhà em ra mà réo thế hả zoi`. Nhưng mà cái khóa bác mua có đúng loại master lock hok? Rẻ thế hóa ra em bị nó lừa tình hơn 200k cơ à? :-q

MinhDuc84

Đi bộ
hehe, tình hình là số mất thì sẽ mất thôi.... :P

ty_uke

Xe đạp
vs lại e thấy trong SG này, lib đi rất ít mà có đi thì cũng đa số là màu đồng r` tới trắng ạ, từ khi lib việt ra thì mỗi khi dạo phố mà thấy lib thì lib đó chủ íu vàng đồng, có vẻ trng nam ngta thik màu này :))

ksez2002

Xe máy
Ra thuốc Bắc đầy,có mấy loại tốt, tốt hơn, tốt nữa, đương nhiên tiền nào của ấy. E mua loại tầm giá trung bình,hơn hai lít, chắc chắn cầm nặng trình trịch. Bỏ trong cốp,lúc nào cần thì lấy ra khoá đĩa thôi.