[Thảo luận] Khiếu nại CSGT Hải dương

Nguyen Son Tung

[Tịch thu bằng lái]
Sau mấy ngày chém gió trên OF thì cả đôi bên bắt hết bài vở của nhau, em dự xxx HD thỏa thuận với cụ chủ thớt giữ im lặng và hòa cả làng:-?

hợp còi

Xe hơi
Xin lỗi vì để các cụ phải đợi lâu, em xin báo cáo kết quả thực hiện ạ: Sáng nay, theo lịch hẹn em xuống HD làm việc, được các đ/c xxx chào đón nồng nhiệt, nhẹ nhàng rót trà ngon ngồi trao đổi. Em chưa kịp hỏi gì thì 1 đ/c tươi cười hỏi em làm ở đâu, bla bla.... Em bảo các đ/c cứ xử phạt đi rồi em xin phép nộp đơn khiếu nại. 1 cu mạnh miệng tuyên bố e sai còn cố nói lý, cho kiện này nọ, 1 cụ thì nhẹ nhàng bảo phải biết là luật mình nó như thế, mơ hồ nên nói e sai cũng đc, e đúng cũng đc, đại khái thấy em căng thì ý là thôi ko cần làm to chuyện, hủy biên bản ko phạt em nữa, trả em giấy tờ mang về.......... Để em làm ngụm nước đã xong kể tiếp ạ

Em dự là thế ạ :))
3 hồn 7 vía cụ chủ về báo cáo tình hình cho ae nắm được phát, cấm mất tích nhé :D
Chúc mừng cụ,

Lumia

Xe tăng
Website
www.5959.vn
Lâu ko gặp cụ. Dạo này cụ uống chè ngon ko ? Nếu có thì để e 1 kg nhé.

Sau mấy ngày chém gió trên OF thì cả đôi bên bắt hết bài vở của nhau, em dự xxx HD thỏa thuận với cụ chủ thớt giữ im lặng và hòa cả làng:-?

Long thang máy

Xe hơi
Em lót dép hóng

kodani

Xe tăng
Cụ chủ phụ lòng ae rồi
Lúc cần thì có ae.xong rồi phủi *** k quay về.vãi lòng ng

ghi đông

Xe tải
Các cụ hóng gì nữa, cụ chủ lên nộp đơn khiếu nại, đúng lúc trong đấy lại có mấy ông quần chúng, tranh luận 1 hồi rồi xxx bảo cụ chủ cứ về còn đơn để đây anh xem xét. Cụ chủ ra khỏi Phòng CSGT gặp ngay mấy ông quần chúng vừa nãy trong phòng, mấy ông ấy bức xúc với việc cụ chủ không chịu nhận sai lại còn khiếu nại nên .... em ko nói cái việc mà ai cũng biết là việc gì đấy.
Hiện nay cụ chủ đang xoa dầu vào mấy chỗ vẫn còn thâm tím .... :D

dugianghubt

Xe tăng
Không hiểu sao nhiều cụ cứ bảo cụ chủ sai .... Trên làn đường không chia ra các phần đường dành riêng cho từng loại xe ( xe cơ giới ) thì cụ chủ có thể đi bên phải hoặc bên trái đều ok . Ở đây cụ chủ đi ĐÚNG PHẦN ĐƯỜNG + ĐÚNG TỐC ĐỘ CHO PHÉP thì sai quái nào đâu mà nhiều cụ bảo sai ? Thế cái thằng bên trái kia vì một lý do nào đấy ma nó đi tốc độ 5km thì các xe ở làn bên phải củng phải theo nó ak ? Học luật làm luật mà hiểu một cách rập khuôn máy móc thế thì suốt ngày đóng tiền ngu ... Vote cụ chủ làm tới bến vụ này ... Nhưng cụ nên sửa lại cái đơn một chút về ngôn từ ... Phải sắc bén và xoáy sâu theo ngôn ngữ luật chứ không phải như bài văn tả cảnh được .

mocchauoto

Xe tăng
Em dự cụ chủ khó mà đấu thắng được xxx khi mà đang ở trong hang cọp, cuối ngày rồi mà không thấy cụ chủ online có gì bất trắc chăng.

3398

Xe tải
thread này vẫn khá xôm, Luật là áp dụng là phải có cơ sở, làm sao để dân hiểu và làm theo, làm xxx mà ko biết thì nói ai nghe đc,
Cụ chủ kiểu gì từ tối đến đêm cũng vào OF,

soledad88

Xe buýt
Cả ngày nay em hóng cái thớt này mà cụ chủ vẫn mất tích...

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Em dự cụ chủ khó mà đấu thắng được xxx khi mà đang ở trong hang cọp, cuối ngày rồi mà không thấy cụ chủ online có gì bất trắc chăng.
Các cụ câu view để vào chợ hơi bị khéo.
Em đọc hơi bị tốt.
Hết phim. Ai về nhà nấy nha.
HOÀ :(

sthd

Xe lăn
Không có vạch phân làn là khó rồi

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Các cụ hóng gì nữa, cụ chủ lên nộp đơn khiếu nại, đúng lúc trong đấy lại có mấy ông quần chúng, tranh luận 1 hồi rồi xxx bảo cụ chủ cứ về còn đơn để đây anh xem xét. Cụ chủ ra khỏi Phòng CSGT gặp ngay mấy ông quần chúng vừa nãy trong phòng, mấy ông ấy bức xúc với việc cụ chủ không chịu nhận sai lại còn khiếu nại nên .... em ko nói cái việc mà ai cũng biết là việc gì đấy.
Hiện nay cụ chủ đang xoa dầu vào mấy chỗ vẫn còn thâm tím .... :D
Cụ cho đi viết kịch đc đấy

Không có vạch phân làn là khó rồi
Cụ giải ngố e phát