[Funland] Khi tắm các cụ mợ OF có dùng sữa tắm không?

Dan du an

Xe ba gác
Các mợ phải cho hình ảnh tắm bằng sữa tắm khác thế nào mới hình dung được ạ

congthuong

Xe điện
Muốn dùng sữa tắm thì phải dùng cả bông tắm, rất nhanh và sạch. Em tuyền 5' là xong toàn bộ từ đầu đến chim (sorry đến chân) :D
Mà bà ship hàng kia là bác sỹ mạng hay chuyên gia mỹ phẩm mạng vậy cụ?
Chuẩn đó cụ

Đã dùng sữa tắm thì phải dùng với bông tắm. Nhanh, sạch. Sữa tắm không bị khô da.

Nhà em hay dùng loại bông tắm có cán này. Dùng quen rồi, không bao giờ muốn tắm xà phòng nữa

Chỉnh sửa cuối:

D.D.C

Xe điện
Website
centicons.com
Tiện đường thì cụ ghé siêu thị xem loại Suzy nhé. Theo kn của em thì loại đó đạt tiêu chuẩn JIS là khá an toàn mà giá ko đắt.
Cơ bản vẫn hoá chất đấy nhưng nồng độ từng loại nó ko quá mức theo chuẩn Nhật.
E đổi từ Sunlight sang loại đó từ khi bắt con rửa bát.
Vinmart là chắc chắn có.
vâng em cảm ơn cụ

tedotori

Xe tải
E ko dùng nhá. Dùng sữa tắm, tắm xong da cứ nhầy nhầy, ko sạch. E dùng xà phòng tắm, dội nước xong da dít dìn dịt mới cảm giác sạch. Sữa tắm chỉ dành cho phụ nữ sợ hỏng da thôi.
Em ghét nhất sữa tắm. Chả may phải tắm em phải đứng kỳ đến bao giờ hết nhờn mới thôi.
em 5-6 năm nay toàn tắm 2-3 lần/ngày, lần nào cũng dùng sữa tắm, xoa 2-3 lần trong 1 lần tắm, tưởng như vậy sạch cơ thể đỡ vi khuẩn
Các cụ dùng sai hết rồi bảo sao nhờn.
Dùng sữa tắm phải có bông tắm nữa như cụ trên mới được.

shiluo

Xe container
Chuẩn đó cụ

Đã dùng sữa tắm thì phải dùng với bông tắm. Nhanh, sạch. Sữa tắm không bị khô da.

Nhà em hay dùng loại bông tắm có cán này. Dùng quen rồi, không bao giờ muốn tắm xà phòng nữa

View attachment 5473754
Em dùng loại nhỏ gọn này thôi cụ
Đi bơi em cũng mang loại này đi, tắm cho cả thằng cu con. Da nó cũng da trâu như em hay sao mà tắm luôn sữa tắm 2 trong 1 (cả tắm gội) của em cũng không vấn đề gì :D
Bông tắm.jpg

congthuong

Xe điện
Em dùng loại nhỏ gọn này thôi cụ
Đi bơi em cũng mang loại này đi, tắm cho cả thằng cu con. Da nó cũng da trâu như em hay sao mà tắm luôn sữa tắm 2 trong 1 (cả tắm gội) của em cũng không vấn đề gì :D
Bông tắm.jpg
Em dùng thử tất cả các loại rồi, loại này dùng cũng thích

Nhưng loại kia dùng ở nhà giúp tự cọ lưng được.:D

skuadi

Xe điện
Em dùng thử tất cả các loại rồi, loại này dùng cũng thích

Nhưng loại kia dùng ở nhà giúp tự cọ lưng được.:D
Em toàn dùng bông nhỏ lúc bắt gấu, lúc bắt thằng ku con nó kỳ lưng cho 😁

DurexXL

Xe lăn

skuadi

Xe điện
Em đa số tắm 1 mình thôi, cho vợ vào tắm cùng nhiều nó mất cảm hứng lãng mạn cụ à :))
Ôi giời cụ nghĩ đi đâu thế. Kỳ lưng thôi mà. Em vẫn tắm cả cho ông già em lẫn ông già vợ. Ông già vợ táo bón em còn thụt mít cho.
Với em romantic là phải có nến, bít tết, chai vang 35y cơ. 1 năm nên 1 lần romantic thôi còn kỳ lưng cho nhau thì nên làm hàng ngày =))

j23

Xe container
Sáng nay có bà gì ship ít hàng tới nhà em, thấy bố em tắm xong nặc nhiều mùi sữa tắm, bà này nói tắm không nên dùng sữa tắm, vì nó là hóa chất (hãi quá vì em 5-6 năm nay toàn tắm 2-3 lần/ngày, lần nào cũng dùng sữa tắm, xoa 2-3 lần trong 1 lần tắm, tưởng như vậy sạch cơ thể đỡ vi khuẩn (và cũng cảm thấy sảng khoái hơn làm việc dễ chịu hơn));

Theo bà này, tắm dùng sữa tắm lâu dài sẽ gây hậu quả nghiêm trọng cho cơ thể. Bà này nói bà và con cháu bà không có ai dám dùng sữa tắm, hoặc hiếm lắm mới dám dùng.

Cụ nhớ hỏi bà ấy oánh răng bằng gì nhé hehe

meotamthe

Xe cút kít
Ôi giời cụ nghĩ đi đâu thế. Kỳ lưng thôi mà. Em vẫn tắm cả cho ông già em lẫn ông già vợ. Ông già vợ táo bón em còn thụt mít cho.
Với em romantic là phải có nến, bít tết, chai vang 35y cơ. 1 năm nên 1 lần romantic thôi còn kỳ lưng cho nhau thì nên làm hàng ngày =))
Lão nghĩ xa xôi quá, 1 bồn tắm thơm, 1 chai vang đá, 1 đĩa đi kèm, romantic thôi rồi, còn vang 35 năm thì khó uống lắm :))

Rocket10h

Xe hơi
Đồ nghề của em trong wc là 1 bánh xà phòng thơm + 1 cái khăn sợi gai để kỳ lưng. Trong khi cô bạn thì lỉnh kỉnh các thể loại chai, lọ màu sắc tưng bừng. Lớ ngớ không quen là nhầm hàng ngay. Em k hiểu tại sao các nhà sản xuất không sử dụng hình ảnh để mình họa cho đỡ mất công tìm, tỷ dụ dầu gội thì đưa hình mái tóc, sữa tắm thì cái body 90-60-90 có phải dễ hơn không?
Nhục nhất là lúc mắt nhắm mắt mở lại ấn nhầm má nó lọ Dạ hương để gội đầu. Xong vừa điên vừa tức.

maximax903

Xe điện
Nhiều người cứ bảo dùng sữa tắm hóa chất ko tốt. Thế thì cũng đừng nên đánh răng cho đỡ hại. Bọn G7 nó sản xuất là sữa tắm, xà phòng, kem đánh răng, nước hoa... để cho vui à?
Đùa nhiều lúc nghĩ những người có tư tưởng sợ hãi 1 cách thái quá về đồ dùng sinh hoạt hàng ngày bị hóa chất như kiểu họ có vấn đề thần kinh hay sao í. Hoặc họ cố tình như vậy để làm người khác sợ hòng bán sản phẩm mà họ cho là tốt hơn.

salestumlum

Xe tăng
em ko xài sữa tắm bao giờ
tắm sữa tắm cứ thấy nó nhớt nhớt, ko sạch
Chỉ xài lifebuoy CỤC, xả cái thấy nó sạch hẳn, ko nhớt, mà lâu lâu mới tắm xà phòng bữa ==)),