[Funland] Khi ny quá đào hoa

hp78

Xe điện
Yêu mấy anh đào hoa, cơ tim to nhắm.
Tim rèn luyện liên tục vầy mệt, chẹp, thôi lúc nào tìm được anh nào nhắm làm mình yên tâm thì hãy lấy. :)
Con gái lấy được 2,3 người là hết cỡ rồi.
Em đọc qua tưởng chim to nhắm, hóa ra em nhầm, em xin lỗi mợ.

Cafefun

Một sản phẩm của Otofun
Mợ chủ thớt lại sợ con cá hụt là con cá to đây mà. Em khuyên thật, đã tin thì ko phải ngợi, còn nếu quyết bỏ thì ko tiếc.

Giamavanham

Xe tải
Chồng em cũng đẹp trai, phong độ, nói khéo cười duyên mà em đâu có lo lắng lão ấy đào hoa hay đào lộn hột đâu cụ. Mình biết chồng mình là người tử tế và đáng tin cậy thì cứ kê cao gối mà ngủ thôi.
Các mợ là thường bị đổ vì những giá trị bề ngoài, thay vì cái cốt lõi bản chất của người đàn ông. Suốt ngày cứ đi than thở nào là zai cục mịch, nào là khô khan, không kiếm được tiền nọ kia. Trong khi nó ga lăng với mình nhưng cứ thấy gái là hấp háy mắt, khéo miệng mà nói dối như cuội, tiền hậu bất nhất, kiếm nhiều tiền mà chi tiêu không hợp lý thì lại chả than.
Em thì nắm vững 2 nguyên tắc:
- Mọi thứ đều có giá của nó.
- Lựa chọn đồng nghĩa với chấp nhận trả giá cho lựa chọn đó.

Người đàn ông hấp dẫn mình thì cũng sẽ hấp dẫn người khác.
Chọn người đàn ông hấp dẫn thì chấp nhận việc anh ta hấp dẫn hàng tá cô khác.

Thế thôi.
Còn mợ nào nghĩ chọn zai cục mịch cho an toàn thì hơi bị nhầm ấy.
Mợ thật là chín chắn

Xe bọ xít

Xe container
Thưa cccm khi người yêu của mình quá đào hoa, bóng bẩy thì mình có nên dừng lại mối quan hệ sớm vì thấy k đủ sức để giữ chân (thực tế thì em chưa bao giờ giữ, nhưng thấy k an toàn, k thích như vậy). Nhưng biết làm sao đây, yêu mà :((
Mợ nên tham khảo thêm kinh nghiệm của Mợ Khem trên này

Website
dochoiotogiare.com
Thưa cccm khi người yêu của mình quá đào hoa, bóng bẩy thì mình có nên dừng lại mối quan hệ sớm vì thấy k đủ sức để giữ chân (thực tế thì em chưa bao giờ giữ, nhưng thấy k an toàn, k thích như vậy). Nhưng biết làm sao đây, yêu mà :((
Cái gì nó cũng có giá của nó mợ ạ, mợ đã chấp nhận yêu người đẹp trai thì phải chấp nhận n đào hoa! :)

Khem

Xe buýt
Mợ nên tham khảo thêm kinh nghiệm của Mợ Khem trên này
Dạ, cảm ơn mợ. Cái thời non nớt thì em cũng giống mợ chủ thớt. Đến khi... có kinh nghiệm rồi thì em đẩy hết lo lắng đó sang cho đối phương ợ. Để lão ấy đủ... phấp phỏng trong lo sợ, đủ hạnh phúc trong cái sự sở hữu được mình ợ :D (Em oai tí).

Nói vậy thôi chứ không căng thẳng đâu mợ chủ thớt ạ. Mợ cứ đủ yêu thương và tự tin thì tất cả mọi thứ đều trở thành tự nhiên như nó vốn dĩ ạ.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Có đào hoa hay đào nụ thì chu kỳ tầm 10 năm đều ngán nhau rồi, và họ đều abc bên ngoài hoặc ít thì “tơ tưởng”. Thế nên mợ cứ yêu đi. Nghĩ xa xôi làm gì

Trần Đoành

Xe buýt
Em chỉ có mỗi điểm để cảm thấy k tự tin là quá non so với anh ấy cụ ah :( cứ mắng em xơi xơi nên là em bị áp lực :(
Mợ cứ bắt nó thuế má đầy đủ ko cho nợ, có lộ trình tăng thuế thì bố bảo cũng ko còn sức mà lăng nhăng