[Funland] Khi người yêu có người yêu mới

xebetong

Xe container
Đề nghị min mót lần ra danh tính người viết qua nick chính và báo xxx đến gô cổ tên chủ thớt híp dâm :)

domluanho

Xe máy
Đọc nội dung cụ chủ viết là biết sẽ ăn gạch nhiều rồi. Hz
Mình biết :( Một khi viết ra thì ai đọc cũng sẽ gạch đá :( Nếu là cháu cách đây ít lâu cũng ko tiếc vài comment mạt sát kiểu bồ bịch như thế này

xebetong

Xe container
CHính ra ông thớt cực may chứ theo như kể thì mọi chuyện bắt đầu từ lúc cưỡng đoạt em ấy. Nếu gặp em khác có khi thớt đã đi tù từ khá lâu và hiện tại vẫn đang mút ku cho các bạn tù.
Truyện ngôn lù mà cụ gắt quá :)

LeTai1979

Xe cút kít
Hờ, e ko đọc là lần đó say ở lại nhà mợ ý à, 1 mợ độc thân, tối muộn để 1 người đàn ông đã say vào nhà??? Mợ ý quá ngây thơ hay quá tin vào nhân cách của cụ ý, hoặc ngầm đồng ý nếu có j phát sinh.
Lần đầu là cưỡng hiếp, lần sau là tự nguyện rồi yêu đương...
Hazz, quan điểm cá nhân của c ko chấp nhận nổi kiểu quan hệ này. Đàn ông có vợ là ko dây, yêu đương, tán tỉnh á, xl nói bậy chứ cmmd :))
Mợ ấy cũng say mà Mợ. :))

Ladagia

Xe điện
Cấp trên cấp dưới giở lắm chiêu
Trong tim không thích cũng phải chiều
Lý lẽ đơn thuần sao không hiểu
Thêm đòi ly dị vẫn còn kiêu

Thật lòng em ấy chẳng có yêu
Bị ép trao thân lỡ phải liều
Đàn bà được ví như nhành liễu
Mưa gió ân tình ắt liêu xiêu

Cứ cố làm gì chẳng được nhiêu
Sức thời có hạn lại muốn nhiều
Ghen hờn ích kỷ ra thằng đểu
Kẻo mất gấu nhà lẫn tình yêu ... :))
Chủ thớt xác định ko cần gấu roài.

comiki

Xe ba gác
Người OF
Trong một diễn biến khác, tại một diễn đàn nổi tiếng khác, topic đang được các mem bàn luận sôi nổi "Em ko muốn làm người thứ 3 nữa, em muốn lấy chồng ổn định cs mà bồ ko chịu buông tha, em phải làm sao".

Dự là trong tương lai ko xa, em kia lấy anh giám đốc, vợ chủ thớt sau khi phát hiện bị lừa dối đã đưa đơn ly dị và giành quyền nuôi con. Còn chủ thớt tiếp tục tìm kiếm một em nuôi khác.

Ladagia

Xe điện
Hờ, e ko đọc là lần đó say ở lại nhà mợ ý à, 1 mợ độc thân, tối muộn để 1 người đàn ông đã say vào nhà??? Mợ ý quá ngây thơ hay quá tin vào nhân cách của cụ ý, hoặc ngầm đồng ý nếu có j phát sinh.
Lần đầu là cưỡng hiếp, lần sau là tự nguyện rồi yêu đương...
Hazz, quan điểm cá nhân của c ko chấp nhận nổi kiểu quan hệ này. Đàn ông có vợ là ko dây, yêu đương, tán tỉnh á, xl nói bậy chứ cmmd :))
Tình cảm khó nói lắm, ko nói mạnh đc đâu mợ ơi ;))

LeTai1979

Xe cút kít
Mình biết :( Một khi viết ra thì ai đọc cũng sẽ gạch đá :( Nếu là cháu cách đây ít lâu cũng ko tiếc vài comment mạt sát kiểu bồ bịch như thế này
Chính ra bây giờ Cụ mới thấm nhỉ? :D

sparta.leonidas

Xe cút kít
Cụ leo cũng đọc ngôn tình hở :)
Em tưởng cụ thuộc hội : thích xoạc luôn
Em không cố tỏ ra tử tế đạo mạo. Ít nhất em cũng đã thừa nhận lúc này lúc kia mình sai. Tay thớt cũng vậy, biết sai thì sửa thôi lão.

Jack Frost

Xe buýt
Cụ chủ ích kỷ quá. Yêu thế ai chả yêu được. Còn vợ cụ con cụ đi bên cụ từ những ngày đầu thì sao? Dù Ko còn tình thì còn nghĩa. Hết nghĩa thì cụ nên sống tích đức cho con. Đừng để phần thằng trỗi dậy! Em mà như cụ em chắc có cả tập đoàn người yêu bên cạnh!

mone

[Tịch thu bằng lái]
May cho lão ấy ko biết đến ô phở & xếp gạch xây trụ sở :D
Nghe bảo hơi khác vì vợ lão zon này bắt phải ly dị sau khi phát hiện ra ngoại tềnh chứ ko phải lão chủ động đâu.

MyWay FS

Xe máy
Cháu cũng hiểu nổi mình :( :( vài năm qua làm tổn thương cả 2 người Phụ nữ. Ngày trước

cháu nghiêm túc chuyện trai gái bao nhiêu, gét kiểu cặp kè trai gái bao nhiêu thì bây giờ chính cháu lại là người đang ngoại tình, cặp kè!
Theo tôi thấy thì cô gái đó mặc dù có giỏi và thông minh nhưng không đáng để chú bỏ vợ con và về ở với nhau đâu. Vì sống kiểu vụng trộm và cũng ko lo về kinh tế thì tạo cảm giác yêu thương và hợp nhau chứ ở hẳn cùng nhau thì nhanh chán thôi.
Và tâm lý tham lam tự đại của đàn ông thì chú nghĩ là ghen tuông, chứ nếu thử là vợ chú mà cũng đang có ông nào ròm ngó thì là cảm giác đau như cứa thịt.
Còn thì cô gái kia cũng chẳng xứng đáng với anh Giám đốc, vì còn đang ăn nằm với chú mà tâm trạng cũng có thể thích hay yêu vị Giám đốc kia được thì cũng phải coi lại.
Để yêu và xứng đáng với một người đàn ông mới thì phụ nữ nên trong sáng chút về tâm hồn( ý là phải dừng hẳn với người cũ ko còn tơ tưởng hay quan hệ gì).
Các cụ trên này đa phần là man cũng đều mong vợ mình ko cần quá giỏi mà nên toàn tâm cho chồng con và đoan chính như thế thì gia đình mới có Phúc.

domluanho

Xe máy
Cụ chủ ích kỷ quá. Yêu thế ai chả yêu được. Còn vợ cụ con cụ đi bên cụ từ những ngày đầu thì sao? Dù Ko còn tình thì còn nghĩa. Hết nghĩa thì cụ nên sống tích đức cho con. Đừng để phần thằng trỗi dậy! Em mà như cụ em chắc có cả tập đoàn người yêu bên cạnh!
Vâng, cháu không phủ nhận cháu là người cha và chồng tồi, chỉ muốn sống cho bản thân mình. Bao lâu nay cũng không dám dứt khoát để rồi bây giờ vợ thì lạnh nhạt, còn ng yêu cũng không muốn đi tiếp thành vợ chồng :(