[Thảo luận] Khi họ tưởng cả xã hội ngu chỉ có họ khôn...

volume

Xe tăng
Thằng BMW. Bây giờ nhiều 4B lắm tiền, không sợ sước xe, lấn làn vô tôi vạ :-q

Greenwood

Xe buýt
Chẳng phải là nhà em ngu, nhưng mà em có bằng 10 năm rồi, nhưng có lẽ là chưa bao giờ đi kiểu mất dạy thế này đâu. Em chỉ nghĩ chậm 1 tí còn hơn tắc lại chết cả nút, chen lấn nó lại xây xước, vợ em mất xinh.

CHIANTHI

Xe tăng
Vấn đề là cách xứ lý của xxx , phần lón xxx quên nhiệm vụ điều tiết GT ,chỉ thích rình núp ở chỗ khuất , đến khi ùn tắc thì sợ trách nhiệm nên vội vàng giải tỏa bằng cách cho những xe lấn làn đi trước , điều đó đã khuyến khích những hành vi xấu . Muốn giảm và xóa hiên tượng này cần bắt bọn lấn làn quay hoặc lùi lại và xử phạt ( làm mẫu BB đơn giản và giữ 1 loại giấy ) . Làm vậy kẻ khôn vặt thấy vừa mất tiền lại không đi nhanh được thì lần sau bố bảo cũng không giám chen lên nữa.

Buki

Xe điện
Đời em từ lúc tự cầm vô lăng chưa bao giờ dám đi thế này. Em tự hỏi nó đi thế này gặp làn đi ngược chiều thì đi tiếp thế nào? Khác éo gì giao thông của súc vật? Lúc gặp xe ngược chiều bọn nhợn này có cảm thấy nhục nhã vì mình gây ra tắc đường ko? Mà những con nhợn này đã bao giờ gặp bác lái nào nóng tính phang mấy cái tuýp nước cho ết mệ bọn nhợn này đi ko nhỉ?
Em tự hỏi nhiều điều và nhiều năm nay về kiểu đi thế này mà giờ vẫn ko trả lời đc và vẫn phải chứng kiến và là nạn nhân của giao thông kiểu con vật như thế này.

Em có cảm giác sử dụng hay lái cái xe oto đối với bộ phận ko nhỏ người dân như kiểu trình độ lạc hậu ko vận hành đc những thứ tiên tiến. Nhiều khi lái xe gặp rất nhiều thằng củ chuối đi lập lờ hai làn làm cho cả hai ko vượt đc, xin kiểu gì và xa bao lâu nó vẫn lững thững, mệ nó chỉ chơi hòn gạch may ra nó nhường. Em xin lỗi các cụ dù ko hay ho gì nhưng mấy lần em vượt đc mấy con nhợn đấy em ép đầu xe rồi mở cửa xuống tận xe nó bla bla rồi thiếu mỗi nước tẩn nhau. Nhiều lúc các mợ nhà mình lái xe y chang mấy thằng hấp ở trên, chưa lên em đã cá với gấu nhà em là con gái lái xe.., lên nhìn ngang đúng phóc là một mợ đang mặt ghì vào vô lăng mắt thẳng tiến lái xe ko cần gương và tai thì bịt bông cho đỡ ồn. Có lúc nhìn chướng ngại vật hay xe làn khác họ vượt thì thuận hơn mình kể cả mình có gần vật cản hơn em nhường xe ngược chiều và dùng lại, một con nhợn vượt em và lên thắt cổ hai làn, đíu đi đc thế là lùi về phía đầu xe mình... Mệ ko chửi đc vào mặt bọn này thấy uất lắm.... Tham gia giao thông khiến con người ta bị stress...

Chỉnh sửa cuối:

HN_drift

Xe hơi
Đi đường em cũng hay gặp cảnh này. Em hay bảo vợ cả là xem dân ta đang đan lưới trên đường. Tất cả cùng không đi được đứng ngắm nhau :(

Tài mới

Xe tăng
Cái bọn này gọi là súc vật lên làm người cụ nhỉ :-"

nguyenphongcp

Xe tải
em cũng từng như cụ đấy, riết thành ra mình bị sính xi trét! vì bức xúc liên tục. Sau này em rút ra KN. Thây kệ không quan tâm những thằng đó nữa!

ninhcd

Xe tăng
mot hai cái thì có thể ..... nhưng đông thế kụ ko theo có khi kụ lại ngu đấy. ở VN nhiều khi cứ phải bầy đàn kụ ah`
Cụ nì nói chuận, đôi khi e thấy e ngu thật, khi mình cứ đúng làn còn các bác chí thức, đạo mạo, thành đạt,... cứ vô tư chèn ép lấn làn, nghĩ lại mình ngu thật

justinj48

Xe máy
mot hai cái thì có thể ..... nhưng đông thế kụ ko theo có khi kụ lại ngu đấy. ở VN nhiều khi cứ phải bầy đàn kụ ah`
1 trong các con lợn mà các bác nói đến là đây nè:@):@):@). Quá buồn và đau lòng với những thể loại vô ý thức như này.:|

Buki

Xe điện
1 trong các con lợn mà các bác nói đến là đây nè:@):@):@). Quá buồn và đau lòng với những thể loại vô ý thức như này.:|
Bác này nói chuẩn này. Nếu có bầy đàn thế thì cung nên im cái miệng đi, nói ra ngừoi ta gọi là lợn. Đường mà nhiều lợn thì ngừoi đi sao nổi. đúng là hết chỗ nói... đau lòng cho sự cố gắng của anh Thăng.