[Thảo luận] Khẩu chiến với XXX, run quá!!!

minhtuan_ptn

Xe tăng
https://www.facebook.com/tuan.ngominh.908?ref=tn_t

Vu The Long

Xe hơi
Em ngưỡng mộ bác quá bác ạ. Nhìn mặt chú xxx chắc buồn cười lắm hả bác. Bác up clip lên cho ae OF chiêm ngưỡng đi ạ.

anhtien

Xe tải
có khi cụ thích bị bắt như thế mãi ý chứ.làm 5l còn j

Kevjnnguyen

Xe đạp
Đoạn này xxx hay đứng lắm thường thì bắt 2 bánh thôi

tan_civic

Xe đạp
bác cũng ác với xxx này quá

ngidinh

Xe hơi
mới tối hôm qua e cũng lần đầu dám cãi với csgt ở an giang, công nhận rung thiệt.......các bác cho e hỏi là khi mình chắc chắc không vi phạm thì csgt không có quyền kt giấy tờ phải không? còn muốn kt hành chính thì phải có văn bản của cấp trên phải không ạ? cái văn bản của cấp trên đó như thế nào vậy các bác để lân sau e có bị thì kêu họ đưa cho xem để e biết nó có đúng không? cảm ơn các bác. đây là bài đầu tiên e post lên có gì sai xin các bác giúp đở e . thân

buicongchuc

Xe ba gác
Báo cáo cả nhà. Chẳng là e cũng cố mua đc e crown cũ để phục vụ F1 và gấu đi lại... ( chuyện giới thiệu dài dòng e xin cho qua, tua đến hồi gay cấn)
Sau 4 tháng cầm vo lăng e cũng lần đầu bị chỉ cạp nong vào mẹt.
Chẳng là e vừa quay đầu xe tại đoạn cây xăng gần bến xe Lương yên, thì xxx nó ra giữa đường chỉ mình, làm mình lo quá! Lúc đầu e lo là chỗ đó ko đc rẽ. Nhưng nhớ ra là chỗ này dc rẽ bt.
E cẩn thận cho xe vào chỗ đc chỉ dẫn, tháo dây bảo hiêm, ấn nút dừng khẩn cấp... rất đùng chỉ dẫn cuả OF. Em kéo cửa kính xuống rồi đợi xxx ra chào chứ ko xuống.
E ngồi trong xe hỏi:
- chào! Việc j thế nhỉ đ.c (thằng này có vẻ trẻ hơn e)
Xxx đòi e xuống nhưng e chỉ hỏi là nếu ko có vấn đề j thì tôi ko xuông... đôi co vài ba câu. Xxx bí bảo nghi ngờ xe e hết hạn đăng kiểm.
( cũng fải thôi, vì hqua 26/5 xe e cũng chưa đăng kiểm lại, nhưng 28/5 e mới hết hạn, và chiều nay e cũng đã đi đăng kiêm lại rồi... hè hè)
Xuống xe, nó định lv với e ngay cửa ở giữa đng. E lại bào.
- Đ.c làm việc với tôi ở đây à?
Nó trợn mắt lên nhìn e.(quả này hơi run!) Xong nói.
- a cho kiểm tra giấy tờ.
Em: đây là giữa đường mà, ra chỗ đầu xe đứng cho an toàn chứ, đ.c nhỉ?
Xxx: đc, ra đây ( ra đuôi đứng, chắc fía trc có cam hành trình- e dự thế nên quay vào bảo gấu mẹ đưa đt . Gấu mẹ, ông bà nội sốt xình xịch bảo có sao ko. Gấu nhà e đưa đt và nhét luôn 5 lít vào tay e... hnay hào fóng thế ko biết... bt đưa chồng 1lít còn.dặn tiêu đến hết tuần. E đc đà cầm luôn đút vào túi... hè hè, mấy khi.)
Em quay lại, bật đt về chế độ quay
Em: đ.c vừa nói j ấy nhỉ?
Xxx: a cho kiểm tra giấy tờ
Em: giấy tờ là gì nhỉ?từ điển của tớ thì giấy tờ nó lắm thứ lắm...
Xxx: anh cho kiểm tra, bla bla bla
Em: ah uh, đấy nói thì fải rõ ràng chứ! Tớ là ng dân ko dùng từ bừa bãi đc đâu! Ah, mà quên, mà tại sao tớ lại bị kt nhỉ ( e cũng giả vờ lục túi cầm túi giấy tờ ra)
Xxx: tôi nghi ngờ xe a hết đăng kiểm?
Em: nghi ngờ là đức tính ko đáng có của ng CAND đâu đ.c ah, ng với ng sống để yêu nhau mà.... nhưng thôi, nếu đ.c nghi ngờ thì tớ fải giải đáp.
( e giơ sổ kiểm định ra cho xem, tay vẫn giữ sổ và chỉ vào đoạn ghi 28/5/2013). Chú xxx mặt ngắn tũn.
Em: thế nhỉ! D.c đã hết nghi ngờ chưa?
Xxx:đc, anh cho kiểm tra các giấy tờ khác...
Em: đ.c này hay nhỉ? Tôi giải đáp nghi ngờ rồi lại còn đòi j nữa? Đ.c có quyết định của thủ trưởng CATP về kiểm tra hành chính ki mà đòi kiểm tra tôi?
Xxx: tôi đã bảo a là.cho kiểm tra từ lúc xuống xe. Bla bla bla... đủ thứ linh tinh
Em: ko đc đâu. Tôi không cho đ.c kt đc vì tôi fải làm việc và sống đúng fáp luật...
Xxx bảo đại loại chỉ xem rồi cho đi thôi, e nghe cũng mủi lòng vì cũng đứng 10 p dưới trời nắng rồi
Em: thôi vợ con.và bố mẹ tôi đang ngồi trong xe đợi cũng lâu nên tôi cho a xem nhé.
Xxx đưa tay định cầm
Em: tôi bảo cho a xem chứ có bảo đưa anh đâu? Tôi cầm đưa a nhìn từng cái một nhé... ( e đưa.từng cái dí vào mặt nó... đến cuối e đưa cả cái cardvisit fongs viên VOV, thật ra em tự in cái card này để dọa nhau thôi chứ e có biết báo chí j đâu. Nhưng cũng có vẻ fát huy tác dụng.)
Xxx: anh đầy đủ rồi, mời a đi, đúng là nhà báo có khác nói hay quá!
Em: tớ biết h đâu, nhưng cậu hỏi thì tớ nói thôi, cảm ơn đ.c tớ đi nhỉ?
Xxx: em thấy, a nên tắt máy quay đi thì tốt. Chào anh
Em: ah uh, tớ có thói quen lấy tin, cái này ko có j thì tí xóa. Chào đ.c
E lên xe té luôn, cả nhà hỏi sao lâu thế,... , e cũng chém này nọ rồi ỉm luôn 500k của gấu
( e chưa xóa, mà vừa xem lại chiến tích đầu để viết lên Of nhà ta. Video nặng e chưa up lên sau)
Văn phong cụ hay quá, mừng cụ ỉm được 5 loét.. :))

vienthuatri

Xe hơi
Tội nặng, Rất nặng... giám biển thủ 500k của gấu! Nếu phát hiện ra thì Kụ đi là cái chắc......

Công Bảo

Xe tải
#:-sAi cũng như Cụ này thì em lấy gì nuôi Vợ con đây

Vn-Index

Xe buýt
đến cuối e đưa cả cái cardvisit fongs viên VOV, thật ra em tự in cái card này để dọa nhau thôi chứ e có biết báo chí j đâu

Em đưa cái dòng này lên để các cụ OF khác học hỏi, kể ra thì cũng hơi mạo hiểm nhỉ ?

cap3hk

Xe điện
Em định vodka mà thấy cụ ỉm 500k em ứ vuốt nữa =))

gadoi

Xe buýt
Quả này là cụ chủ bắt xx chứ xx không bắt được cụ. Cụ khiêm tốn chứ nếu run làm sao mà vả xx liểng xiểng thế được.

buicongchuc

Xe ba gác
Đoạn hội thoại hay nhể - có cờ nhíp thì hay quá. Lại còn đút túi được 5 loét, vodka mời cụ.

nhatvt

Xe buýt
Đợi clips của cụ chủ lâu wá

tone

Xe tải
Đúng là trong cái rủi lại có cái may cụ nhỉ

linhhatan

Xe tải
hehe, ai cũng như cụ chủ thì xxx ăn cám à, phải để cho các anh ấy phục vụ tổ quốc và nuôi vợ con chứ
tiền ko tự sinh ra cũng ko tự mất đi, nó chỉ chuyển từ túi gấu mẹ các cụ OF sang túi của gấu mẹ các cụ xxx mà thôi

Jinzin

Xe điện
Cụ chiến đấu thế là ổn rồi. Mà đây là lần đầu em thấy bị xxx tuýt còi mà cụ lại được tiền 500k :D