[Thảo luận] [Khẩn] Ngã tư Nguyễn Sơn - Nguyễn Văn Cừ: Cảnh sát giao thông hay xã hội đen ?

Cua Biển

Xe tải
Lúc bọn nó đến thì em chạy ngược với hướng chúng nó bác ạ, với lại lúc đấy tình huống rất nhanh, theo phản xạ là em chạy về hướng nhà em.

Ông bạn xxx phường khác thì cũng có cái khó vì các mối quan hệ nhằng nhịt, ông này cũng đang khuyên em hòa.

Giải quyết kiểu xã hội thì em cũng làm được, mấy bà chị đang làm ầm lên bảo chỉ cần em đồng ý là có đội ong ve đến làm việc luôn. Bọn táng em thì khó tìm chứ hai chú xxx lúc đầu bắt em thì dễ mà. Nhưng gấu bắt em hứa là ko làm theo cách đấy và em cũng ko muốn làm cách đấy các cụ ạ. Em ko muốn lấy một cái sai để trả đũa một cái sai, trừ khi nó động đến gia đình mình. Với lại còn ông bạn em nữa, làm cách đấy thì nó cũng khó nghĩ vì giờ tất cả đều biết nó là bạn em.

Mk, nhiều khi những mối quan hệ kiểu này còn làm khó cho mình hơn.
Dây lang quàng dây muống mà cụ, bọn nó sợ làm mếch lòng nhau lắm vì sợ bị quan hệ đì cho ko la liếm lên được..!; nhà cháu nghĩ cụ cứ lên chỗ đội xxx giao thông hôm nay làm cụ xem có quen mặt thằng nào oánh cụ không, nếu có thì thôi rồi lượm ơi..!

LX_tuoi_100

Xe tăng
MK, bức xúc quá các cụ nhỉ, các cụ còn nhớ vụ CĐ đánh nhau với xxx giao thông chứ, chúng nó cùng hội mà còn đánh nhau nữa là dân đen mình, làm rõ vụ này cũng nhiều cách mà cụ chủ, cái chính là nghĩ xem cách nào nhẹ nhàng mà chúng nó phải công lý trị tội.

Teu beo

Xe tải
Đợt này nói thật là công việc em đang bận bù đầu, sáng nay xin nghỉ nửa buổi về quê nhà có việc mà cuối cũng thành mất cả ngày. Chắc tại các chú nhìn xe em đi về quê lên bụi mù mịt nên tưởng em là gà. xxx lúc đầu làm việc với em mặt mũi còn tưng bừng, em có hỏi là trưa có uống không thì chú chối phắt.

Có một chi tiết nữa là lúc xxx2 (thằng gọi điện) đi ra có nhìn thấy xe em có logo OF nên trông mặt rất cay cú. Khả năng nó thù các cụ nhà mình ạ. Sau khi nhìn thấy logo thì chú gọi điện luôn và em nhớ mang máng là chú này có bảo chú kia là cứ làm việc đi tôi gọi điện rồi, lúc đấy em tưởng là gọi xe cẩu.

Chỉnh sửa cuối:

Cua Biển

Xe tải
Em mà thế em chạy quanh núp thằng xxx đấy, tiện cớ dầy nó vào mấy thằng kia xem nó dư nào :D!; em đã từng một lúc chiến 4 thằng choai, đến thằng thứ 5 nó bu vào phang em một gậy vào đầu em mới chịu chạy..!

Chỉnh sửa cuối:

HUGO

Xe tải
Cụ chịu khó mất vài buổi giao ca đứng cổng đội 5 điểm mặt từng thằng xem có nhận ra ai không . Em cam đoan rằng mấy thằng xxx vừa đi nhậu về đang tây tây lên gọi mấy thằng không mặc áo nghành kia vừa đi nhậu cùng quay lại mới nhanh thế . Bọn XxxGT XHT nó éo thèm chơi đâu , chỉ tụi xxx đồng niên đội 5 thui .
Nhận ra chúng khi nào chúng tan sở dàn cảnh táng lại cho bõ tức .

USS

Xe tải
Đợt này nói thật là công việc em đang bận bù đầu, sáng nay xin nghỉ nửa buổi về quê nhà có việc mà cuối cũng thành mất cả ngày. Chắc tại các chú nhìn xe em đi về quê lên bụi mù mịt nên tưởng em là gà. xxx lúc đầu làm việc với em mặt mũi còn tưng bừng, em có hỏi là trưa có uống không thì chú chối phắt.

Có một chi tiết nữa là lúc xxx2 (thằng gọi điện) đi ra có nhìn thấy xe em có logo OF nên trông mặt rất cay cú. Khả năng nó thù các cụ nhà mình ạ. Sau khi nhìn thấy logo thì chú gọi điện luôn và em nhớ mang máng là chú này có bảo chú kia là cứ làm việc đi tôi gọi điện rồi, lúc đấy em tưởng là gọi xe cẩu.

OF đang làm thủng nồi cơm của xxx nên xxx thù cũng là điều dễ hiểu! Nếu cứ thế này thì bao giờ tiến bộ được đây!!! Hazzzz...

Chỉnh sửa cuối:

Teu beo

Xe tải
Em mà thế em chạy quanh núp thằng xxx đấy, tiện cớ dầy nó vào mấy thằng kia xem nó dư nào :D!; em đã từng một lúc chiến 4 thằng choai, đến thằng thứ 5 nó bu vào phang em một gậy vào đầu em mới chịu chạy..!
Lúc đấy nó có ba thằng thì chạy quanh kiểu gì cụ, với lại lúc đó gần như ko nghĩ đc gì đâu ạ, em tránh được hai cái mũ bảo hiểm đã là may lắm rồi.

Em thì ko cay cú vì bị đánh, mà cay vì mấy thằng xxx quá hèn cụ ạ.

cun

Xe buýt
Loạn mia... Nó rồi. Cụ táng bỏ mia.. thằng gọi điện thoại đi ạ.

Website
www.otofun.net
Cụ chịu khó mất vài buổi giao ca đứng cổng đội 5 điểm mặt từng thằng xem có nhận ra ai không . Em cam đoan rằng mấy thằng xxx vừa đi nhậu về đang tây tây lên gọi mấy thằng không mặc áo nghành kia vừa đi nhậu cùng quay lại mới nhanh thế . Bọn XxxGT XHT nó éo thèm chơi đâu , chỉ tụi xxx đồng niên đội 5 thui .
Nhận ra chúng khi nào chúng tan sở dàn cảnh táng lại cho bõ tức
.
Em hoàn toàn đồng ý với ý kiến của cụ. Khả năng này 99% và đúng là cần phải xử lý chứ không lại khổ dân khác.

USS

Xe tải
Lúc đấy nó có ba thằng thì chạy quanh kiểu gì cụ, với lại lúc đó gần như ko nghĩ đc gì đâu ạ, em tránh được hai cái mũ bảo hiểm đã là may lắm rồi.

Ai vào thế của cụ chắc gì đã né được :D em dự là cụ cũng có chút võ công,cụ thi triển chiêu " ù té quyền"rất thức thời! Em fun tí.

quangnmq

Xe hơi
Xem ra chứng cứ ko có nên khó cho cụ chủ nếu khởi kiện đây. Cty riêng của sếp e khởi kiện cty khác, e ra nộp tạm ứng án phí cho tòa án quận là 60tr đồng. Thảo nào dân đen chả bao h dám kêu oan vì làm j có tiền mà theo đuổi vụ kiện.
Mong cụ chủ tìm đc bằng chứng để phanh phui cho xã hội biết.

quannguyen85

Xe hơi
Loạn, loạn. Xã hội loạn hết rồi các cụ ạ.
Em đọc e cũng tức thay cho cụ chủ

Cua Biển

Xe tải

Thế cháu mới bảo cụ là đẩy thằng xxx vào ba thằng đó mà cụ, xem nó phản ứng thế nào, hơn nữa là có xxx ở đó thì cụ cứ lao lại chỗ nõ đã, cụ cứ đứng sát vào nó kiểu gì bọn kia cũng ko giám đánh tới đâu, đánh tời thì cụ đẩy thằng xxx vào, cứ nhè nó mà vịn thôi :D; không gặp nhà cháu, chứ gặp nhà cháu thì cháu chiến với bọn này ngay!, cháu chỉ sợ nó cầm dao hay gậy oánh thôi, chứ ko đảm bảo là ăn vài cái mặt dây lưng vào mồm rồi (dây lưng làm vũ khí chiến đấu cực kỳ lợi hại đấy các cụ ạh)

ABCZ13

Xe tải
A kay quá các cụ ạ, e đọc xong mà nóng ran cả người, sao lại chó má đến thế, vụ này mà không làm được gì thì ko biết sau này sẽ như thế nào ko lẽ cứ để mấy thằng đó đập a e OF thế này à hix mà nó đập cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng :(

manhkienhb

Xe tải
Em dự cụ khó kiện lắm. Nếu cụ dùng icloud và bật 3g thì hay quá. Nếu không thì em hết cách. Cụ nào cao kiến cho cụ ấy đi.

ngochuanit

Xe buýt
Đọc bài cụ mà em ức thay cụ ...xã hội giờ loạn rồi, CS giờ còn đáng sợ hơn XHĐ .....

Original Car

Xe hơi
Em đọc từ đầu thớt đến cuối thớt, có gì muốn nói các bác nói hết rồi lên không nhắc lại, tóm lại là muốn khiếu kiện bác chủ thớt phải phục hồi được dữ liệu của Iphone 4 và đưa data cho bên báo chí thì mới ăn thua ạ, chứ kiện ở công an phường không ăn thua đâu ạ, tốn time mà không đc gì, phải có báo chí đưa tin + đưa clip => dẫn đến chỉ đạo từ quận or thành phố thì mới ăn thua ạ. " Chở bao nhiêu đạo thuyền không khẳm, Đâm mấy thằng gian bút chẳng tà"

longkn

Xe tải
hong tin ku chu. vu nay buc xuc qua

huyta

Xe buýt
đê ci ma,toshiba....... bọn gâu gâu đội 5 của mích mích Tòng đây mà, chủ nào tớ vậy.