[Thảo luận] [Khẩn] Ngã tư Nguyễn Sơn - Nguyễn Văn Cừ: Cảnh sát giao thông hay xã hội đen ?

haipm82

Xe tải
bây giờ xxx và bọn lưu manh là một hội,chúng nó bảo vệ nhau là bình thường mà

chotnho

Xe máy
Hjx . Công an bây h chả biết đâu mà lần. Lót dép hóng kết quả.

xuxuxinhxinh

Xe tải
Kính cụ
Thiết bị giúp phục hồi những dữ liệu bị xóa trên iPhone

Trang web www.proofpronto.com vừa giới thiệu một thiết bị mới mang tên iPhone Recovery Stick cho phép bạn truy cập và phục hồi các tin nhắn văn bản, nhật ký cuộc gọi, địa chỉ liên lạc hay lịch sử duyệt Web… mà bạn đã vô tình xóa từ chiếc iPhone của mình. Bạn chỉ cần kết nối iPhone vào một cổng USB của máy tính, sau đó cắm Stick Recovery vào cổng USB thứ hai và nhấn nút Start. Chương trình sẽ tự động làm việc và nó có thể mất từ 15 phút hoặc vài giờ để hoàn tất quá trình quét (điều này phụ thuộc vào số lượng dữ liệu được lưu trữ trên điện thoại). Sau khi quá trình quét hoàn thành, bạn có thể phục hồi những dữ liệu đã bị xóa, lưu trữ nó vào ổ cứng trên máy tính (hoặc iPhone) và sau đó xem lại chúng trên máy tính hoặc chiếc iPhone của mình. Nó cũng được sử dụng để phục hồi dữ liệu từ các tập tin sao lưu trên iTunes nếu bạn không truy cập trực tiếp từ chiếc điện thoại của mình.

Giống như một USB chuẩn thông thường, iPhone Stick Recovery chạy trên một máy tính sử dụng hệ điều hành Windows XP, Vista, Wins7… và chỉ hỗ trợ iPhone đang chạy IOS 3.x (công ty dự kiến IOS 4 sẽ được hỗ trợ sau). Giá cho thiết bị này là 198$ và được bán tại trang web: www.proofproto.com.

Thanks cụ ! Nhưng cái phần đo đỏ này thì em thua rồi vì em chạy iOS5.1.1. Đành phải tìm cách khác cụ ạ.

AcidS

Xe điện
Cam lúc bị bắt có chưa bác? Em mới soi thấy Cam lúc trước khi qua ngã tư...
Bác dùng Android cho cho nhanh, có gì mới lên dropbox 10Gb luôn... Thẻ nhớ thì dễ khôi phục, gặp lúc thế này đến ức chế vì cái thằng ngăn sông cấm chợ Apple.
Ngày xưa em dùng Symbian, cái gỉ gì gi em cũng cứu được, thậm chí ghi âm cuộc gọi, ghi âm ngầm, tạo tiếng động nền cuộc gọi thoại thoải mái...

xuxuxinhxinh

Xe tải
Chuyện của cụ em phán đoán như sau : Sau khi thấy cụ nghi âm quay film, thằng xxx2 đã ra gọi điện cho bạn bè anh em của nó có tí chất nghệ ra giải quyết cụ, bắt cụ xóa hết dữ liệu ( cái này em thấy hơi vô lý, ví dụ em là người bình thường như cụ sẽ hô ầm lên thì mả mịe chúng nó cũng ko dám ăn thịt và bắt cớ vô lý như thế, còn như em là chiến luôn cả 3 rồi ko nói nhiều ). Giờ cách giải quyết nghe cụ nói có đàn anh đàn chị gì đó, cụ nhờ anh em bên đó tung người ra tìm hiểu bọn chất nghệ kia ở đâu có khi lại quan hệ rễ má đấy vì ( ngay khi thằng xxx2 gọi điện thì bọn này đã xuất hiện tức là bọn nghệ đó cũng loanh quanh nhà cụ thôi ), nếu biết được nhà 1 trong 3 thằng kia ở đâu thì tung quân đến xử nó bắt nó phải khai ra tội lỗi thông đồng với bọn kia như nào, cái này cụ cũng nghi ầm vào nhé. Lúc đó các bước tiếp theo cụ biết phải làm gì rồi chứ .... !
Chú Teu Beo có vợ đang đi cùng mà, làm sao tẩn nhau với 3 thằng kia tại chỗ được ? Cách này áp dụng được lúc đó cụ ạ.

buicongchuc

Xe ba gác
Khôi phục file bị xóa rồi chiến tiếp!

dungtv

Xe tải
Ăn chặn không được lại dở trò cắn bẩn này nữa :(

csan

Xe tải
Xxx bây giờ lại được cải trang thì người dân biết đâu mà lần,sao cứ ra các qui định có lợi cho bên hành pháp thế

xuxuxinhxinh

Xe tải

nghiathang

Xe tăng
Bác Teu hành động thế nào thì mọi người nên ủng hộ, kể cả trường hợp không theo mong muốn của anh em, vì chỉ có người trong cuộc vì ca s mối quan hệ tương hỗ loawfng ngoằng mới hiểu hết được. Cái chính là để xxx không thể đứng trên PL để xử lý thôi.

BonBonTT

Xe điện
Đá con mèo chúng nó, hôm nọ em cũng bị ở Phan đình phùng, thằng xxx ăn nói kiểu rất bố láo nên em lôi đt ra quay, nhưng lúc đó nó cũng tỉnh tảo ghé vào tai em chửi chứ ko chửi to, thằng này tỉnh đòn. Nó còn ghé tai em nói: Thích thì b.ố mày ra khỏi nghanhf chơi với mày luôn

Mr Cute

Xe tải
cụ nào ra cà chúng nó rồi cũng ghi âm, cũng quay phim chụp ảnh, rồi có một bọn mặc thường phục đi ra
nhưng trước hết phải có 1 cụ ở bên kia đường, cầm máy ghi lại toàn bộ hình ảnh từ lúc bị giơ cạp nong đến lúc bị giật điện thoại ạ

Mr Cute

Xe tải
Đá con mèo chúng nó, hôm nọ em cũng bị ở Phan đình phùng, thằng xxx ăn nói kiểu rất bố láo nên em lôi đt ra quay, nhưng lúc đó nó cũng tỉnh tảo ghé vào tai em chửi chứ ko chửi to, thằng này tỉnh đòn. Nó còn ghé tai em nói: Thích thì b.ố mày ra khỏi nghanhf chơi với mày luôn
Sao cụ không nói nhỏ vào tai nó là, thích thì bố mày lại vào ngành để chơi lại cái thằng vừa ra khỏi ngành như mày đấy =))

caotannew

Xe hơi
e nghĩ vụ này ko có = chứng thì cũng khó, thôi sau qua đây cẩn thận vậy :D

PHC

Xe buýt
Sao cụ không nhỏ nhẹ vào tai nó là "mày vừa hùng hổ thế cơ mà, mới trúng gió bị câm hay sao mà nói gì tao đ.é.o nghe thấy" là em đảm bảo với cụ nó sẽ thét lên cho cụ ghi âm ngay. :D