Đánh giá Khẩn, monmg được sự tư vấn từ cccm

Hyundai avante

Xe máy
Gửi cả nhà.
Em đang muốn tìm 1 em xe, do lần đầu nên hoang mang quá. Nay xem 1 xe ở quê Ninh Bình nhà em mà không biết thế nào, up lên mong được sự giúp đỡ chân thành từ cccm.
- Xe morning lx sản xuất 2007 ( đèn vuông) bản nhập MT
chủ ở quê thì bảo mua gara uy tín ở HN và nhờ thợ ngon kiểm tra, biển vẫn chủ cũ HN 30E,
ODO mới 7,1 vạn. ( em hoang mang quá, 9 năm mà đi được có 7 vạn?)

VIN xe

Vô lăng lởm :

7 vạn thì bàn đạp có mòn đến nỗi này không ạ?

Cửa hậu

khoang máy :

Cụm điều khiển cửa

Mặt taplo bên phụ ( xước như thế này có nghi là đặt đồng hồ không ạ?)

Nộthaatsa bên trong nhìn còn ok, cụ chủ bảo mua HN 250tr, h muốn bán lên số tự động đi cho nhàn nên bán cho em 230tr. Nhưng em lăn tăn quá, lần đầu xem xe chả biết thế nào cả.
Mong cả nhà tư vấn giúp em có nên múc em này không? giá bao nhiêu hợp lý, em này có lành không ạ?
Em rót vodka mời sẵn cccm.

TayBac_CQ

Xe buýt
Gửi cả nhà.
Em đang muốn tìm 1 em xe, do lần đầu nên hoang mang quá. Nay xem 1 xe ở quê Ninh Bình nhà em mà không biết thế nào, up lên mong được sự giúp đỡ chân thành từ cccm.
- Xe morning lx sản xuất 2007 ( đèn vuông) bản nhập MT
chủ ở quê thì bảo mua gara uy tín ở HN và nhờ thợ ngon kiểm tra, biển vẫn chủ cũ HN 30E,
ODO mới 7,1 vạn. ( em hoang mang quá, 9 năm mà đi được có 7 vạn?)

VIN xe

Vô lăng lởm :

7 vạn thì bàn đạp có mòn đến nỗi này không ạ?

Cửa hậu

khoang máy :

Cụm điều khiển cửa

Mặt taplo bên phụ ( xước như thế này có nghi là đặt đồng hồ không ạ?)

Nộthaatsa bên trong nhìn còn ok, cụ chủ bảo mua HN 250tr, h muốn bán lên số tự động đi cho nhàn nên bán cho em 230tr. Nhưng em lăn tăn quá, lần đầu xem xe chả biết thế nào cả.
Mong cả nhà tư vấn giúp em có nên múc em này không? giá bao nhiêu hợp lý, em này có lành không ạ?
Em rót vodka mời sẵn cccm.
Nhìn qua em đoán taxi hoàn lương đến 90% cụ ah.

Mr Oz

Xe hơi
Stop ngay, 160tr thì còn xem xét. Cụ nhìn thế mà cũng tin đc à

Gửi từ Redmi Note 3 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Hyundai avante

Xe máy
Stop ngay, 160tr thì còn xem xét. Cụ nhìn thế mà cũng tin đc à

Gửi từ Redmi Note 3 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
CẢM ƠN CỤ, em nghi ngờ thì mới dám lên nhờ sự trợ giúp các cụ, tại bác chủ nói nhờ thợ ngon đi xem xe mới mua. Lên học các cụ được mấy điểm kiểm tra nên mới chụp các kiểu như thế.
Mong được sự phân tích đánh giá cthêm của các cụ để em không phải hối hận.

Hyundai avante

Xe máy
Nhưng đời này trường hải chưa lắp ráp đưuọc hay sao mà phải nhập để chạy taxi nhỉ các cụ?

TienChungGara

Xe đạp
Mặt taplo thì ko vấn đề gì vì nếu họ dọn dẹp thì thay mặt taplo đó đơn giản. Còn có phải taxi hay không phải kiểm tra trực tiếp mới giám kết luận được chứ nhìn hình thế này ko đủ. Về km thì chắc chắn đã tua lại nên ko cần bàn vấn đề đó. Giá như cụ ở HN thì qua em ktra giúp

TienChungGara

Xe đạp
Mặt taplo thì ko vấn đề gì vì nếu họ dọn dẹp thì thay mặt taplo đó đơn giản. Còn có phải taxi hay không phải kiểm tra trực tiếp mới giám kết luận được chứ nhìn hình thế này ko đủ. Về km thì chắc chắn đã tua lại nên ko cần bàn vấn đề đó. Giá như cụ ở HN thì qua em ktra giúp

Hyundai avante

Xe máy
Em chụp và zôm thì thấy mặt tap lo bên phụ có dấu hiệu mài, hàn lỗ ạ. cụ thử zôm xem có phải không?
Cho em hỏi ngu tí, kính cửa và kính lái phải trùng số phải không ạ? em xem 2 loại này khác số nhau vậy có lẽ đã thay kính lái?

Hyundai avante

Xe máy
Em chụp và zôm thì thấy mặt tap lo bên phụ có dấu hiệu mài, hàn lỗ ạ. cụ thử zôm xem có phải không?
Cho em hỏi ngu tí, kính cửa và kính lái phải trùng số phải không ạ? em xem 2 loại này khác số nhau vậy có lẽ đã thay kính lái?

Vuchinh_KIA

Xe đạp
Khuyên cụ lấy xe mới đi cụ ah! Cụ mua xe này sửa thì chết tiền

Mr Oz

Xe hơi
CẢM ƠN CỤ, em nghi ngờ thì mới dám lên nhờ sự trợ giúp các cụ, tại bác chủ nói nhờ thợ ngon đi xem xe mới mua. Lên học các cụ được mấy điểm kiểm tra nên mới chụp các kiểu như thế.
Mong được sự phân tích đánh giá cthêm của các cụ để em không phải hối hận.
Cụ chủ thớt cứ suy nghĩ cho kỹ nhé, chúc cuh may mắn

tuanle.dragon

Xe buýt
Xe này chạy 7 vạn km nhân với x lần cụ ah. Xe em chạy 7 vạn chân côn phanh , vô lăng, cần số vẫn như mới tinh.

lamkm

Xe hơi
Chắc tại chân cụ chủ cũ hơi to tý đây mà. Hi em fun tý! Theo cảm quan của em với giá này thì cao quá. Còn taxi hay k em k chắc. Nhưng cụ chủ cứ theo tư vấn của các cụ trên mà xem xét cho kỹ.

lamkm

Xe hơi
Chắc tại chân cụ chủ cũ hơi to tý đây mà. Hi em fun tý! Theo cảm quan của em với giá này thì cao quá. Còn taxi hay k em k chắc. Nhưng cụ chủ cứ theo tư vấn của các cụ trên mà xem xét cho kỹ.

Hyundai avante

Xe máy
Vâng, cảm ơn cccm rất nhiều. Tiền cao k tiếc, chỉ sợ em nó là gái hoàn lương. Chắc em không cưới em nó nữa ạ.

an_giaiphong

Xe điện
mua xe cũ cụ không cần để ý quá về km đã chạy vì tua có đâu 100-200k, quan trọng chất xe và giá cụ mua bao nhiêu xe này mới đổi biển chạy dịch vụ là chắc chắn nhờ người kiểm tra thôi cụ