[Thảo luận] Khẩn cực kỳ. xxx bắn tốc độ tại sân bay NB

Chip&Nghe

Xe tải
Em vừa trên Nội Bài về, tịnh không thấy bóng dáng chú xxx nào cả. Nhưng lúc đi hết cầu hướng Hà Nội - Nội Bài chứng kiến 3 xe húc nhau... Các cụ tham gia giao thông thời tiết này nên lưu ý khi di chuyển ở những cung đường vắng.

KhanhPK

Xe buýt
Kể cả có đói đi chăng nữa ,nhưng khả năng xxx bắn ở gần sân bay ,con đường ngoại giao huyết mạch nối với thủ đô ....thì E nghĩ chắc ko dám ăn tạp đâu .
Cụ chuẩn, 1/3 khứa ngoại quốc, bị bắn tẽn tò xếch va - li đi bộ cây số còn mặt mũi léo nào...

bhphuc2000

Xe hơi
Em lên sân bay sáng nay. Xác nhận với các cụ bắn 40 gần sân bay chiều hn sân bay nhé.

hungnhd

[Tịch thu bằng lái]
chóa nhể. đây là công trường chỗ đang làm T2 mà. bẩu mấy ô civil làm cái rào tôn vát chéo đi cái là hết ngay các cụ nhẩy.

ThanhTungTB

Xe điện
Em lên sân bay sáng nay. Xác nhận với các cụ bắn 40 gần sân bay chiều hn sân bay nhé.
E vừa ở sân bay về .ko hề thấy bóng dáng xxx .bác có thể cho biết đoạn 40 cách sân bay xa ko ? Đoạn đo dài ko ? Biển báo có gì lạ thường ko ?

ToiyeuVND

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.thegioidaunhot.vn
E vừa ở sân bay về .ko hề thấy bóng dáng xxx .bác có thể cho biết đoạn 40 cách sân bay xa ko ? Đoạn đo dài ko ? Biển báo có gì lạ thường ko ?
Từ ngã 4 QL2 đi Phúc Yên đến thu phí sân đỗ ga T1 cụ ạ. Các cụ cẩn thận kẻo các F1 lại nhịn uống sữa nhé. Bọn đấy là công an huyện Sóc Sơn đấy

ThanhTungTB

Xe điện
Từ ngã 4 QL2 đi Phúc Yên đến thu phí sân đỗ ga T1 cụ ạ. Các cụ cẩn thận kẻo các F1 lại nhịn uống sữa nhé. Bọn đấy là công an huyện Sóc Sơn đấy
Quá vớ vẩn .thế chứng tỏ bác này lâu ko lên nội bài rồi .ko biết thì đừng nói leo AE trên OF họ cười cho nha .còn lý do tại sao tôi khẳng định bác nói láo ,thì tự bác hiểu .qua đoạn ngã 4 này ko còn biển hạn chế tốc độ nữa rồi ....

bhphuc2000

Xe hơi
để tối em up ảnh phục vụ các cụ.

minhhai_police

Xe điện
chiều HN-NB như các cụ trên đã nói thì chỉ còn duy nhất 1 đoạn khoảng 100m giới hạn 40kim/h thôi, cách T1 tầm 500m cụ ạ, chỗ đoạn rào chắn nó chắn loe ra đường ý.
còn chiều NB-HN thì nói thật là quá khó đi luôn, gần như toàn bộ là 20km/h vì có đúng 1 biển báo hết hiệu lực cách T1 khoảng 1,5km.

cho em cười vào mặt cụ phát =))

ToiyeuVND

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.thegioidaunhot.vn
Quá vớ vẩn .thế chứng tỏ bác này lâu ko lên nội bài rồi .ko biết thì đừng nói leo AE trên OF họ cười cho nha .còn lý do tại sao tôi khẳng định bác nói láo ,thì tự bác hiểu .qua đoạn ngã 4 này ko còn biển hạn chế tốc độ nữa rồi ....
Bác này có điều gì khó ở trong người hay sao mà phản ứng tiêu cực thế. Đúng là lâu em cũng ko có việc gì phải lên NB thật nhưng thực sự hồi sau tết âm lịch là em bị bọn Sóc Sơn nó thịt 5 lít vì vượt phải, xong rồi nó còn bảo là vượt 5 km. Có gì chưa chuẩn bác chỉ có quyền bổ xung thêm chứ bác lấy tư cách cak gì mà nói em nói leo

Chỉnh sửa cuối:

hungnhd

[Tịch thu bằng lái]
Thôi nào để sáng mai e rephot lên hầu các cụ cho rõ trắng đen đỡ phải cãi nhau. có mỗi chuyện nhỏ mà các cụ cũng lời ra tiếng vào. cụ chủ thớt mới quay được mới đây thì là chuẩn rồi đấy ạ. cái chỗ này e biết mà, dưng k để ý xem cái biển 40 nó nằm ở đâu

bhphuc2000

Xe hơi
Về đến nhà hơi muộn, như đã hứa em up ảnh phục vụ các cụ

Pằng chíu

Và Vợt

khkdgs

Xe điện
Làm sao mà cãc cụ cứ phải đề phòng thế nhỉ.cứ nghĩ xxx ăn cướp thế á.theo em thì cứ có biển giới hạn tốc độ thì xxx bắn là bình thường ạ.tham gia giao thông văn minh đúng luật thì sao phải đề phòng làm gì cho mệt.thân ái.

hungnhd

[Tịch thu bằng lái]
Làm sao mà cãc cụ cứ phải đề phòng thế nhỉ.cứ nghĩ xxx ăn cướp thế á.theo em thì cứ có biển giới hạn tốc độ thì xxx bắn là bình thường ạ.tham gia giao thông văn minh đúng luật thì sao phải đề phòng làm gì cho mệt.thân ái.
w
cụ chắc ở xứ tư bản giãy chết mới về. cái biển và luật ở thiên đường mà như bọn tư bản đó thì chắc chả phải nhăn não nhiều. cái bọn xxx mà k ăn cướp sao nó k đứng giữa đường giương súng lên bắn và cầm cái biển "tao đang bắn tốc độ" như bọn tư bản í giãy chết í.. cụ chuối cả nải

Cụ bhphuc2000 làm ơn cho nhà cháu hỏi đoạn này là từ đâu đến đâu và theo chiều nào hả cụ?
chiều từ HN lên cụ ạ, đi qua ngã tư Vĩnh Yên, hết đoạn cua, bắt đầu đến đoạn công trường T2 đang xây cầu vượt thì các cụ cẩn thận.

Chỉnh sửa cuối:

Knight!

Xe đạp
Em làm trên khu vực Nội Bài, từ trước đến nay ngày nào cũng đi về 2 lượt toàn đóng 80-90km/h trên đoạn đường này ( dĩ nhiên trừ những khúc cua mới dựng), chưa thấy bị bắn tốc độ lần nào. Nếu bị bắn 40 thì nộp phạt cũng khơ khớ đấy hic hic.

ToiyeuVND

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.thegioidaunhot.vn
w

chiều từ HN lên cụ ạ, đi qua ngã tư Vĩnh Yên, hết đoạn cua, bắt đầu đến đoạn công trường T2 đang xây cầu vượt thì các cụ cẩn thận.
Vuốt cụ. Vậy là qua HTX taxi Nội Bài xong đến lối rẽ 2 bên làng Điền Xá với cả Tân Trại rồi.
Nếu đúng thế thì em xin phép ị vào mẹt thớt bác ThanhTungTB 1 bãi ko có chóp ạ. :))
Chiều mai e có tí việc lên mỏ đất Dây Diều với mấy chú em phải đảo qua xem thực hư thế nào. Nếu đúng y chang em lại vào đây ị thêm cho ThanhTungTB 1 bãi nữa vào mặt cho chừa cái bệnh lộng ngôn bố đời. Hê hê :))

Chỉnh sửa cuối:

hungnhd

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nào bit up ảnh từ ip k ạ. E vừa làm pv về. Kd giống cụ bhphuc2000 là có nhé. Đi qua cửa dự án T2 ~1km thì tớ chỗ cắm biển. Bọn này rất lừa tình ở chỗ nó cắm đúng sau đoạn đường bị thu hẹp bởi hàng rào tôn nên nếu đang quất 80 chuối rất khó có cơ hội sửa sai vì kc từ chỗ có thể thấy dc biển tới cái biển chỉ ~60m.

Ảnh đây rồi ợ:
Khi các cụ gặp cái dự án này bên đường thì đi ~1km nữa là tới điểm bắn

Điểm bắn đơi, nấp sau cái tấm tôn lồi ra ngoài nhé. Chỗ đỗ xe bắn chính là sau tấm tôn, góc chú công nhân đang ngả ngốn. Còn cái biển đi qua là thấy

Cái mà các cụ đang quan tâm đây ợ

Hnay chả thấy có chú cá nào đứng vợt. chắc CN nên nghỉ xả hơi 1 ngày và chắc quăng chài lưới cũng được cơ số nên giờ đang xả hàng tồn ợ :))

Chỉnh sửa cuối: