KHẨN: Cụ nào thấy con xe KIA CERATO màu đỏ đung biển 29A-19977 thì alo hộ em nhé

inovavgj

Xe container
Úi dùi , không biết chân có dài ko ? mẹt thì bt vậy mà nhiều ô bị nừa thế

TL_Vietnam

Xe lăn
Chúc kụ mau tìm được xe (b)(b)(b)

hoangru

Xe tải
Em thấy rất nhiều Cerato biền 29A nhưng mấy số đằng sau không giống kụ ợ!

QUOCHUY75

Đi bộ
Chít rùi tí nữa em cho vợ cả mượn xe8-}

inovavgj

Xe container
-Cụ thấy thế nào chứ em thì thấy xấu quá,ko bõ mất em Cerato.:(|):))
Nhưng mà cerato của nó cụ ơi, nó lừa bán cho em chủ thớt xong nó lại mượn lại

mà nó lại là hàng xóm, phải em chắc cũng dính vì e cũng hay tin gái lém keke

xuantien_mobis

Xe lăn
Nhưng mà cerato của nó cụ ơi, nó lừa bán cho em chủ thớt xong nó lại mượn lại

mà nó lại là hàng xóm, phải em chắc cũng dính vì e cũng hay tin gái lém keke
Em Bác chủ vẫn chưa thấy tung tích gì về xe này ah? Em dự là đang ở ngoại tỉnh rồi, mấy hôm nay em cũng hay để ý Cerato Đỏ đun mỗi khi ra đường, nhiều xe biển 29A nhưng toàn là 29A- 2xx.yy thui, chúc em của Bác nhanh tìm lại được xe.

RKM

Xe máy
chiêu này mới, đông tây y đều bó tay.
Tiếc là chiêu này không mới, cụ ạ. Nói em cụ chủ thớt dại gái là nói cho vui thôi chứ người mình mấy ai từ chối trong hoàn cảnh tương tự (nếu xe không bận). Em còn thấy những trường hợp giai làm chứ chẳng phải chỉ có gái làm thế đâu ạ. Thậm chí, người mượn xe (chủ cũ) còn tố cáo ngược là bị cưỡng ép viết giấy bán xe...(mặc dù 2 bên đều là thân quen và giấy bán xe đã có công chứng đàng hoàng mà giải quyết còn rắc rối, mệt mỏi lắm).

Em chỉ tóm lại được mỗi 2 điều qua việc này:
1. Các cụ mua bán xe cũ, đừng tiếc bỏ ra thêm 1 ít để chuyển tên sở hữu xe (kể cả công chứng ủy quyền nếu gặp ngày xấu giời vẫn có thể rước họa vào thân).
2. Em cụ chủ phải xử lý vụ này dứt điểm ngay đi thôi, nghe lới người ta là mất òn nhiều hơn cả xe nữa đấy ạ.

chúc anh em cụ chủ may mắn.%%-

Chỉnh sửa cuối:

yeubonbanh1979

Xe tải
Muôn tìm nhanh nhờ người có thẩm quyền cụ ạ .Khổ thân cái ông cho mượn .

xe365vn

Xe container
e chả hiểu cái hội TIEN là cái hội nào ah?

Minh Minh

Xe đạp
Cụ chủ thớt ơi hôm nay em có lượn ngoài đường vừa mới về hộc tốc vào ngay báo cho cụ không biết thông tin còn hữu ích với cụ nữa không Em nó 29A-19977 mầu đỏ đun (chứ con giặc cái kia còn đi em này hay không thì em không thể biết được ạ) em thấy chình ình ở trên vỉa hè (ở trên hè luôn chứ không phải đậu ở rìa đâu ạ) . 25 Hai Bà Trưng bác ạ

Muỗi

Xe tải
Cụ chủ thớt ơi hôm nay em có lượn ngoài đường vừa mới về hộc tốc vào ngay báo cho cụ không biết thông tin còn hữu ích với cụ nữa không Em nó 29A-19977 mầu đỏ đun (chứ con giặc cái kia còn đi em này hay không thì em không thể biết được ạ) em thấy chình ình ở trên vỉa hè (ở trên hè luôn chứ không phải đậu ở rìa đâu ạ) . 25 Hai Bà Trưng bác ạ
Seo cụ không tê lê phôn cho cụ chủ xem sao Các cụ alo theo số :!!: 01669608888

Laixebk

Xe tăng
Ả này họ Đào tên là Lửa đấy. Những ả này gặp phải nai là cho lên sàn ngay. Cẩn trọng, cẩn trọng.
Em dự là sau khi mượn rồi thay biển, đổi màu thì em khó nhận ra lắm cụ ạ.

kendouamative

Đi bộ
em không biết ntn . nhưng 1 chiếc xe hơi nó to oành, ko như xe máy ! bt thì bác chỉ cần báo CA là nó phát lệnh CSGT chú ý ngoài đường ! vụ này nghe ko thực tế lắm !

thanh_hoi

Xe điện
Em có thằng em họ bị NÓ (con gái thế mới đau) lừa bán xe sau đó một nửa tháng nó nên mượn thằng em họ em con xe để đi dự hội nghị TIES ( =P~ ) để làm mẽ với khách hàng. Thằng em em nghĩ nó là con gái lại là chỗ quen biết lâu năm gần nhà nên mới cho nó mượn. Không ngờ nó đi từ hôm đó đến hôm nay chưa về. Định đưa đơn lên CA nhưng con mẹ nó cứ sang xin và hứa sẽ gọi em nó về.
x-( x-(
Thằng này cũng tin người thật em mà như cho con đó đi vài bóc lịch vài năm xem có sáng mắt ra không? Nhưng dù sao em vẫn phải lên trên này vừa để cảnh tỉnh anh em vừa đề nhờ anh em nếu thấy con xe đó thì ALO cho em nhé. Một chầu bia chắc chắn mời các cụ

Chân dài đây mấy cụ:

Các cụ alo theo số :!!: 01669608888

@: Cụ nào mà có ý định mua hoặc thuê con xe này cẩn thận đấy nhé kẻo mất cả chì lẫn chài đấy.
Chết vì dại gái.

sangodep

Xe máy
Website
www.sangodep.com.vn

Mấy cụ thông cảm có người nhờ em xóa bài
Hẹn các cụ khi khác nhé
Thank

Chỉnh sửa cuối:

Minh Minh

Xe đạp
Bác chẳng ALO em sớm nhưng dù sao em vẫn cám ơn bác. Khi nào bác gặp thì alo em nhé. Số cầm tay của em đây ạ: 0166908888.
Em có gọi số này ngay sau đó mà cụ tắt máy mà gửi mess cho cụ nó cũng trả lại em nên em nản cụ ạ

TheBlue

Xe buýt
Em có thằng em họ bị NÓ (con gái thế mới đau) lừa bán xe sau đó một nửa tháng nó nên mượn thằng em họ em con xe để đi dự hội nghị TIES ( =P~ ) để làm mẽ với khách hàng. Thằng em em nghĩ nó là con gái lại là chỗ quen biết lâu năm gần nhà nên mới cho nó mượn. Không ngờ nó đi từ hôm đó đến hôm nay chưa về. Định đưa đơn lên CA nhưng con mẹ nó cứ sang xin và hứa sẽ gọi em nó về.
x-( x-(
Thằng này cũng tin người thật em mà như cho con đó đi vài bóc lịch vài năm xem có sáng mắt ra không? Nhưng dù sao em vẫn phải lên trên này vừa để cảnh tỉnh anh em vừa đề nhờ anh em nếu thấy con xe đó thì ALO cho em nhé. Một chầu bia chắc chắn mời các cụ

Chân dài đây mấy cụ:

Các cụ alo theo số :!!: 01669608888

@: Cụ nào mà có ý định mua hoặc thuê con xe này cẩn thận đấy nhé kẻo mất cả chì lẫn chài đấy.
Thôi liên quan đến bán hàng đa cấp lại xong rồi cụ ơi, bán hàng đa cấp về Việt Nam biến tướng kinh thật lừa đảo liên tục. Từ hồi e là sinh viên đã nổi tiếng với quả mỹ phẩm Nature Beauty.