[Funland] [Khẩn cấp] Nhờ cccm tư vấn chuyện con rơi con vãi

Phucyenxanh

Xe điện
Kiểu j nữa, tan đến đít òy, nói j nữa h. Cho xin số của vk cậu e dần đê

công nông tàu

Xe container

BMW_X7

Xe điện
Hy vọng vợ cụ thớt không đọc được comment của các cụ đây.
Tạm thời khi đi ngủ cụ chủ thớt lưu ý cất hết dao kéo và mặc độn 2 cái jean cho an toàn nhé. Vợ trẻ, con thơ, gia đình mới cưới. Nhiều khi vợ biết, nó vờ lừa cụ thò thằng em họ ra rồi xoẹt một cái cho bõ hận thì :((
trước em quen bà này xấu, lại thọt nhưng làm ăn tốt lắm, quen thằng ku làm cho bà ấy, ít tuổi hơn, thằng kia chắc chắc chỉ nghĩ chơi bời thôi, làm bà ấy mang bầu, nhưng thằng cha kia không cưới, thế rồi bà ấy đẻ được thằng ku, thằng cha kia thì đi yêu con khác, cặp hết con này con khác, lấy vợ khác, nhưng mặc nhiên ko đứa nào có con với hắn nữa, mà thằng đấy lại con 1, sau phải bỏ vợ về lấy bà ấy để có thằng ku nối dõi đấy
nhiều người nói bà ấy cao tay xử lý thằng kia chột rồi, ko có con đc nữa nên chỉ còn bám được bà ấy thôi

BMW_X7

Xe điện
Đừng đạo đức giả kiểu chơi đc thì chịu đc.
Chơi gái thì ai chả chơi chỉ là những phút bốc đồng xong chịu cảnh bố 1 nơi mẹ 1 nơi thì tốt nhất ko lên đẻ.
Lúc đị t thì cả đôi bên cùng hợp tác cùng sướng thì có phải cưỡng ép hay gì đâu
Con cái cần phải sự mong muốn của đôi bên chứ ko phải 1 bên ntn. Đị t sướng cả 2.
nhỡ đâu yếu cho vào phát ra luôn, thế là mỗi nam sướng mà nữ không được, nên em nó cay bắt vạ ạ

Lệ Cẩm

Xe điện
Vụ này em nghĩ chỉ có thể gồng người lên làm người đàn ông vừa chung tình vừa đa tình vừa trách nhiệm được thôi, cố rèn luyện khuôn mặt lạnh lùng tĩnh lặng một chút, đàn ông càng lạnh càng ngang tàn càng biết chịu đựng thì đàn bà càng dễ mủi lòng tha thứ, em nghĩ vậy.
là em thì em không tha thứ đâu

kokichi

[Tịch thu bằng lái]
nhỡ đâu yếu cho vào phát ra luôn, thế là mỗi nam sướng mà nữ không được, nên em nó cay bắt vạ ạ
E nghi lắm. Chắc acay vụ vừa nhấp đã bắn ra nên để đẻ mẹ nó ra cho đỡ ấm ức.
Đàn bà xác định chơi nhân trần thì phải biết cách tránh thai. Còn muốn để đẻ thì chỉ có ý đồ thôi

pikolo

Xe máy
Đàn bà xác định chơi nhân trần thì phải biết cách tránh thai. Còn muốn để đẻ thì chỉ có ý đồ thôi
Không nghĩ tới hậu quả cứ chơi đại thôi... trẻ không suy tính nhiều quá đâu ah.

--Lamborghini--

Xe cút kít
Có gan làm có gan chịu.
Đm đàn ông không giám chịu mà đi đổ bỏ một sinh linh thì đ éo bằng con súc vật.
Đm, em mà cụ e chửi cho một trận chứ đ éo rảnh lên đây xin ý kiến.

Láu

Xe điện
Cụ bảo e họ cụ nên khai thật với vợ, đánh kẻ chạy đi chứ ai đánh kẻ chạy lại

Huyalibaba

Xe buýt
đưa về ở cùng nhà với bà cả thôi. Vừa rồi có clip ông 92 có 4 vợ 12 con trai, 4 bà nằm chung 1 giường đấy thôi.

letgo'

Xe tăng
Website
www.nhadat-369.com
Chả là đứa em họ em nhà khá giả, có vợ mà một bé gái 2 tuổi. Nó thì cũng còn trẻ còn lâu mới đến 30. Dại dột thế nào chót quan hệ đúng 1 lần mà quên đeo cụ gang, thế là em kia dính hai vạch, đã chửa đc 1 tháng. Em gái kia con 1 nhà ở keangnam, cũng có đk, nên phương án đền bù bằng tiền để bỏ thai quá khó. Trước
quen em kia có dối là chưa có vợ, giờ bóng bàn giữa hai bên thì ý em gái kia muốn giữ thai, chưa có ý bắt đền và muốn làm singlemom. Giờ bạn em thì muốn em kia bỏ thai khi nó còn nhỏ mới 1 tháng như giọt máu. Chuyện mà vỡ lỡ
ra thì tan nát gia đình cậu em em. Nó chưa dám nói với ai cả ngoài em. Em cũng khá bối rối nên nhờ cccm thông thái tư vấn ca này.
Em thấy cụ lúc thì Cậu em họ, lúc thì lại kêu bạn em. Thế là làm sao nhể #-o#-o#-o

BMW_X7

Xe điện
nó mà muốn bẫy thì khoc tránh, đàn ông thì lúc sướng nghĩ éo được gì đâu, lúc đấy gần phụt mà nó bảo nhờ chửa thì sao, cao hứng phán "chửa thì đẻ, anh lo hết", xong giờ ôm mối hận thôi

USD.EURO

Xe điện
Chả là đứa em họ em nhà khá giả, có vợ mà một bé gái 2 tuổi. Nó thì cũng còn trẻ còn lâu mới đến 30. Dại dột thế nào chót quan hệ đúng 1 lần mà quên đeo cụ gang, thế là em kia dính hai vạch, đã chửa đc 1 tháng. Em gái kia con 1 nhà ở keangnam, cũng có đk, nên phương án đền bù bằng tiền để bỏ thai quá khó. Trước
quen em kia có dối là chưa có vợ, giờ bóng bàn giữa hai bên thì ý em gái kia muốn giữ thai, chưa có ý bắt đền và muốn làm singlemom. Giờ bạn em thì muốn em kia bỏ thai khi nó còn nhỏ mới 1 tháng như giọt máu. Chuyện mà vỡ lỡ
ra thì tan nát gia đình cậu em em. Nó chưa dám nói với ai cả ngoài em. Em cũng khá bối rối nên nhờ cccm thông thái tư vấn ca này.
Chỉ có cách này thôi ạ :)

pirates30

Xe tải
:)) đẻ thôi. Vợ cả mà lằng nhằng thì chạy sang vợ 2

kokichi

[Tịch thu bằng lái]
nó mà muốn bẫy thì khoc tránh, đàn ông thì lúc sướng nghĩ éo được gì đâu, lúc đấy gần phụt mà nó bảo nhờ chửa thì sao, cao hứng phán "chửa thì đẻ, anh lo hết", xong giờ ôm mối hận thôi
Vâng xong nhiều cụ trên này đạo đức giả vãi. Đ éo vào hoàn cảnh đé o biết đc.
Chịu trách nhiệm 1 phần nhưng đẻ ra kéo theo rất nhiều vấn đề.
Còn bé thì tốt nhất giải quyết luôn cho đỡ đau đầu.

atukiva

Xe tăng
Cụ nên ngủ riêng 1 thời gian. Dao kéo trong nhà nên hạn chế dùng. Luôn trữ sẵn vài bịch đá trong tủ lạnh. Lưu trên danh bạ số bác sĩ nối chim đã từng thành công.

Chúc cụ may mắn !
Quá kinh nghiệm ! :D