[Thảo luận] Khẩn cấp! Bắn tốc độ trên đường 21 chiều về Nam Định - Thái Bình

luugutv1

Xe tăng
Trưa nay em về quê Thái Bình, khi qua đường 21 chiều từ Phủ Lý về đến đoạn hết thị trấn Bình Lục giáp địa phận Nam Định gặp xxx bắt khá nhiều 4 bánh, may cho em là đi sau bác xe khách Hoàng Hà thấy bác ấy đi chậm chứ không như mọi lần trước nên không bị dính tốc độ, ở đoạn đường này từ trước đến giờ chưa từng thấy xxx bắn ngược lại nên nhiều cụ chủ quan thường chạy nhanh nên dễ dính.
Qua trạm thu phí Mỹ Lộc sang đất Nam Định về gần cầu vượt rẽ sang Thái Bình thấy xxx đứng dày đặc và bắt lỗi tốc độ, đè vạch từ thị trấn Mỹ Lộc về Tp Nam Định, rẽ về Thái Bình xxx bắt lỗi không xi nhan ở gầm cầu vượt. Không biết dạo này xxx đói kém do ảnh hưởng của lạm phát hay sao mà làm dữ vậy. Em xin cảnh báo để các cụ biết để tránh mất tiền vì các cụ cũng như em đang tiết kiệm còn "Nộp Phí Lưu Hành Xe" cho anh 3D &#
Em thích xxx nên là "dữ vậy", em đi trên cao tốc Cầu Giẽ - Phủ Lý đúng tốc độ mà còn bị tạt đâu ầm ầm, thế mới bực chứ.

kklong34

Xe tải
cứ đúng tốc độ thỳ lo rì nhỉ, trừ lúc phê phê thoai
thanks cụ nhá... mai em cũng đi ND
Nhiều đoạn đường biển chỉ dẫn không rõ ráng chả biết chạy bao nhiêu. Các cụ cho hỏi đoạn đường đôi đi Thái bình chạy qua đền Trần được chạy bao nhiêu Km ?
Thanks

WHITE TIGER

Xe container
Sao nhiều người thích cảnh báo tốc độ thế nhỉ,mình đi theo biển thì việc gì phải sợ mà cứ cảnh báo làm gì

Nhiều đoạn đường biển chỉ dẫn không rõ ráng chả biết chạy bao nhiêu. Các cụ cho hỏi đoạn đường đôi đi Thái bình chạy qua đền Trần được chạy bao nhiêu Km ?
Thanks
xe đến 30 chỗ thì chỉ được chạy có 50km/h mà thôi ::((

magia

Xe hơi
Tuần nào em đi qua đây cũng thấy bắn nhé.. 2 chiều luôn các cụ nhé... đặc biệt là sáng sớm....

BinhminhCDS

Xe buýt
em đi về quê toàn đi qua đoạn naỳ, các xxx ở đây ngắm em vơí ánh mắt hình viên đạn vì em đi đúng luật :))

haphan

Xe tải
Đoạn này vẫn bắn mà cụ.

ThanhTungTB

Xe điện
ok .E rất cảm ơn bài viết của bác .Vì từ trước tới giwof qua đoạn này E toàn vít trong khả năng thôi...... ,từ trước đoạn này làm gì cố xxxx đâu ,cảm ơn bác nhiều

o0NewDriver0o

Xe buýt
Lúc nào chúng ta cũng chấp hành nghiêm chỉnh tất cả các loại luật thì chẳng sợ xxx hay yyy nào cả.

ngocanhpdc

Xe tăng
Trưa nay em về quê Thái Bình, khi qua đường 21 chiều từ Phủ Lý về đến đoạn hết thị trấn Bình Lục giáp địa phận Nam Định gặp xxx bắt khá nhiều 4 bánh, may cho em là đi sau bác xe khách Hoàng Hà thấy bác ấy đi chậm chứ không như mọi lần trước nên không bị dính tốc độ, ở đoạn đường này từ trước đến giờ chưa từng thấy xxx bắn ngược lại nên nhiều cụ chủ quan thường chạy nhanh nên dễ dính.
Qua trạm thu phí Mỹ Lộc sang đất Nam Định về gần cầu vượt rẽ sang Thái Bình thấy xxx đứng dày đặc và bắt lỗi tốc độ, đè vạch từ thị trấn Mỹ Lộc về Tp Nam Định, rẽ về Thái Bình xxx bắt lỗi không xi nhan ở gầm cầu vượt. Không biết dạo này xxx đói kém do ảnh hưởng của lạm phát hay sao mà làm dữ vậy. Em xin cảnh báo để các cụ biết để tránh mất tiền vì các cụ cũng như em đang tiết kiệm còn "Nộp Phí Lưu Hành Xe" cho anh 3D &#
Ngày xưa bắn suốt mà cụ, em vẫn nhớ các xxx có 1 cái xe kiểu bán tải hay đứng ngay gốc cây chỗ giáp ranh hai tỉnh, lần nào đi qua em cũng từ từ cho nó lành

Becoi

Xe hơi
QL21 Đoạn từ Phủ lý đến cổng chào của TP Nam Đinh có 1 đội xxx.
Nếu bác đi từ HN về ND mà không thấy xxx đứng ở chỗ hết địa phận TP Phủ Lý thì đương nhiên hết TT. Bình Lục là thấy ngay.
và là ngược lại.

Chỉnh sửa cuối:

muadem

Xe cút kít
Em cũng hay đi tuyến này, thường thì chả thấy bắn bao giờ nhưng em vẫn đi đúng tốc độ. Giờ có bắn em cũng ứ sợ ;))

vuanhanghi

Xe điện
rất dị ứng với những thớt như thế này, cảnh báo với cả khẩn cấp, vớ vẩn. bắt láo thì ko nói chứ vi phạm quá tốc độ thì phạt tiền là đúng quá rồi còn gì.

Cua2012

Xe hơi
E vừa bị bắt tốc độ ở đường này chiều về HN qua chạm soát quốc lộ 21

vnprince2003

Xe máy
Đường này nên chạy đúng tốc độ

Vạch vàng ở giữa là chạy 80 còn vạch trắng là 50 Quan trọng vẫn phải nhìn biển tốc đọ nhé vạch chỉ là phụ thôi.

civic1.8 7426

Xe buýt
rất dị ứng với những thớt như thế này, cảnh báo với cả khẩn cấp, vớ vẩn. bắt láo thì ko nói chứ vi phạm quá tốc độ thì phạt tiền là đúng quá rồi còn gì.
bác này rõ vớ vẩn và có phần tinh tướng, rất nhiều người đi qua tuyến này mà k biết nên thông báo cho mọi người để tránh khỏi mất tiền bạc và thời gian.Rồi có ngày bị thì hết bệnh tinh tướng. Đúng là làm phúc phải tội

Viết Hưng

[Tịch thu bằng lái]
Chỗ nào có người quen thì em mới dám quá tốc độ, còn chỗ lạ thì cứ đúng luật mà em lướt thôi,lo gì bắn.Mà cái thị trấn bác chủ thớt nói là thị trấn Bình Mỹ thuộc huyện Bình Lục nhé, thấy mấy bác nhầm nên tiện thể nhắc luôn!:D

blackjack75

Xe buýt
E vừa bị bắt tốc độ ở đường này chiều về HN qua chạm soát quốc lộ 21
Bác này bị dính xxx núp trong lùm cây kín lắm, hôm rồi được bác tài xe bus chỉ cho bảo là bọn nó núp chỗ chuồng chó, đi qua nhìn cũng buồn cười lùm cây to còn che cả áo mưa nữa.

thanhbb

Xe tải
E cũng ủng hộ xxx làm việc này nhưng cần phải triệt để không loại trừ xe khách, xe tải bảo kê, xe biển xanh đỏ
bắn tốc độ hay đè vạch hoặc xi nhan khi chuyển hướng chuyển làn là việc nên làm, ko phải xxx họ làm bừa làm ẩu mà do người điều khiển phương tiện thôi ạ ....
chỉ có loại dùng chim mồi, ăn ko nói có mới đáng lên án, phỏng ạ?