[Funland] Khẩn: Cạn xăng giữa đường… lo quá…

ku.bim

Xe tải
Cụ này mà làm nhà báo thì vui biết mấy, cụ giật tít choáng quá
Ban đầu cụng giật mình cái title này, theo dõi thì thấy có thông tin đáng giá thật, lão làng ngoài 40 như mình thì cứ vấn đề này là quan tâm nhất.

tainon

Xe điện
ông ơt cơ quan hơn 40 mà đợt vừa rồi có hũ rượu ngọc dương còn cho hết anh em, ông ấy thể thao nhiều.

nagisa

Xe tải
Cụ này mà làm nhà báo thì vui biết mấy, cụ giật tít choáng quá

Câu chuyện này cũng khó nói nên vẽ cái tit khẩn tí để các cụ giúp 1 tay mà cải thiện tình hình :D

Ban đầu cụng giật mình cái title này, theo dõi thì thấy có thông tin đáng giá thật, lão làng ngoài 40 như mình thì cứ vấn đề này là quan tâm nhất.
Đúng là ngoài 40 tình hình súng ống rệu rạo hẳn. Có số cụ tư vấn sâm genki 9, để dành thời gian tìm hiểu ngậm xem sao, kiểu này dễ mất vợ như chơi các cụ ạ :(

otaku

Xe tải
Câu chuyện này cũng khó nói nên vẽ cái tit khẩn tí để các cụ giúp 1 tay mà cải thiện tình hình :D

Đúng là ngoài 40 tình hình súng ống rệu rạo hẳn. Có số cụ tư vấn sâm genki 9, để dành thời gian tìm hiểu ngậm xem sao, kiểu này dễ mất vợ như chơi các cụ ạ :(
Sâm này bao tiền, cụ nào dùng có cảm thấy cải thiện không share tí thông tin. Nhiều khi giá cả cũng chả thành vấn đề, cốt yếu là trị được cái khoản này thì ko có gì tiếc cả :(

Ivanpavel

Xe tải
cụ nói chung chung thì các thầy khó phán, có nhiều liệu pháp điều trị nhưng phải ở trường hợp cụ thể cụ ah! nghe thấy cụ nói uống rượu tiếp khách nhiều thì căng đấy, cụ cũng nên tham khảo các bài tập "chuyên ngành" và rèn luyện nghiêm túc xem sao! mong cụ sớm lấy lại phong độ để chia sẻ kinh nghiệm cho ae!

suzuky

Xe hơi
ông ơt cơ quan hơn 40 mà đợt vừa rồi có hũ rượu ngọc dương còn cho hết anh em, ông ấy thể thao nhiều.
Nói thế ông kia chả cần hỗ trợ gì ah, ngoài 40 thế là chắc nhỉ :D. Chả bù ông anh nhà này, hơn 47, con 3 đứa, đứa lớn 24, nhỏ nhất cũng 16. Ông ấy than độ này cứ vợ khều là hoảng hơn hoảng cọp, nhiều khi bà khều hăng quá lại phải nhờ thằng ku du học bên Nhật gửi nào Maca, Eurycoma Longifolia (cây bá bệnh), nào Linh chi, Cao rùa thập cẩm các thứ,... Đúng là đồ Nhật có khác, ông uống bà khen nhưng cứ thế thì tốn kém thật ....

zavaca

Xì hơi lốp
Như tiêu đề, anh em tay lái cho tớ thỉnh giáo vài chiêu. Vào đề luôn là không hiểu sao tầng suất giao ban vợ chồng tớ dạo này sa sút hẳn, cả tháng hú họa lắm mới 1 lần, chừng dăm phát là tớ liên thanh xong xìu ngay. Cứ đà này áy náy với vợ quá, phỏng trong bụng ngoài chơi thể thao, ăn uống tẩm bổ còn cách nào để hi vọng lấy lại phong độ nữa không anh em cho tớ ít lời khuyên :(...
Cụ chủ nhiêu mùa xuân mà ẻo thế cụ. Coi chứng gấu cụ không chịu nổi tìm trống khác là tiêu cụ =)) Cụ có nhậu nhẹt gì nhiều không?

yellowstone

Xì hơi lốp
Cụ giật tít làm em choáng quá, em cũng bị tình trạng như cụ, trên bảo dưới không nghe, chửa đến chợ em đã tiêu hết xèng, chả biết gấu mẹ vĩ đại ở nhà nghe ở đâu mua cho mấy hộp sâm Genki 9 về bắt em uống, em uống được 2 - 3 hộp thấy tình hình cải thiện rõ, giao ban với gấu rất ngon lành cành đào. Nhưng em cai thuốc lá, bớt nhậu nhẹt, 1 tuần chạy bộ khoảng 4 - 5 ngày. Cụ thử như em xem tình hình có khác không?

huongchip

Xe tải
Giời ạ, cứ tưởng hết xăng, nhảy bổ vào thì té ra hết cả.......
Cụ ăn đạm vừa thôi kẻo lại bị ve ry gút đấy, đừng có cố, cái này cứ từ từ nghe ngóng cơ thể cụ, và điều chỉnh dần dần các chế độ ăn uống, luyện tập....
Cụ ra cắt vài thang bổ + uống kết hợp nhé, và tư tưởng cũng rất quan trọng đấy ợ, phải thoải con gà mái trong lúc giao ban nhé.

quanduc

Xe buýt
Sức khỏe yếu thì lại phải... mồm miệng đỡ chân tay thôi cụ

NoCarNoMoney

Xe buýt
cách đơn giản nhất là cụ thử đổi Gấu xem sao...
Như tiêu đề, anh em tay lái cho tớ thỉnh giáo vài chiêu. Vào đề luôn là không hiểu sao tầng suất giao ban vợ chồng tớ dạo này sa sút hẳn, cả tháng hú họa lắm mới 1 lần, chừng dăm phát là tớ liên thanh xong xìu ngay. Cứ đà này áy náy với vợ quá, phỏng trong bụng ngoài chơi thể thao, ăn uống tẩm bổ còn cách nào để hi vọng lấy lại phong độ nữa không anh em cho tớ ít lời khuyên :(...

LexusTL14

Xì hơi lốp
Theo lời các cụ em cũng mua sâm Genki 9 về dùng thử thời gian xem có cải thiện không. Không biết có phải hợp không mà từ khi mua về xài kết hợp với ăn uống và luyện tập thể dục thì thấy sức khỏe tốt hơn. Gấu nhà em không cho nhậu nhẹt nữa nên chuyện đó cũng thay đổi luôn. Gấu còn bảo dạo này khỏe như trâu í . Nhiều khi cánh đàn ông chúng mình súng ống có vấn đề cũng nhọc phếch đấy. Cũng may dạo này em cải thiện khỏe và có khi chiến tần suất hơi bị dày. Đi chợ mà có khi còn chưa tiêu hết tiền. Quan trọng dùng gì thì dùng cũng có bước dạo đầu nữa nhé mấy cụ. Có cụ kia mật thư chỉ em nhiều chiêu em vận dụng kết hợp đấy.

Chỉnh sửa cuối:

tuankongchro

Xe tải
Theo em cụ đổi Gấu thử xem, em cam đoan cụ 1 đêm 5 dù là ít ợ.
Cụ cứ đổi 1 tuần xem, giống như cụ đang lái con cd5 đời ơ kìa sang ngồi con Mẹc 2014.

zavaca

Xì hơi lốp
Theo lời các cụ em cũng mua sâm Genki 9 về dùng thử thời gian xem có cải thiện không. Không biết có phải hợp không mà từ khi mua về xài kết hợp với ăn uống và luyện tập thể dục thì thấy sức khỏe tốt hơn. Gấu nhà em không cho nhậu nhẹt nữa nên chuyện đó cũng thay đổi luôn. Gấu còn bảo dạo này khỏe như trâu í . Nhiều khi cánh đàn ông chúng mình súng ống có vấn đề cũng nhọc phếch đấy. Cũng may dạo này em cải thiện khỏe và có khi chiến tần suất hơi bị dày. Đi chợ mà có khi còn chưa tiêu hết tiền. Quan trọng dùng gì thì dùng cũng có bước dạo đầu nữa nhé mấy cụ. Có cụ kia mật thư chỉ em nhiều chiêu em vận dụng kết hợp đấy.
Cụ có thử thay mái chưa, xem có phải do mái nhà k còn cảm hứng không >:)>:)>:)
Đợt này nghe mấy cụ bảo sâm genki 9 nhiều, không biết tác cụng cụ tỉ sao.Cụ mua về uống có biết thành phần gồm gì không? giá rổ sao cụ

tung.edu

Xe tải
cụ cứ bỏ mấy cái khoản rượu chè, thuốc thang, rồi chăm tập thể thao cuối cùng là ăn uống điều độ, 1 vài món ăn tốt cho xăng dầu nữa thì đảm bảo không phải 5 nữa mà là 5x mới hết xăng :-bd

truong.zack

Xe tải
Cụ cứ hải sản mà xơi, đặc biệt là hàu. Nếu sợ hải sản thì xơi thịt dê. Mạnh mẽ ngay ấy mà :P :P
Mấy cái này tác dụng lâu k đây, hay chỉ nhất thời. Nói chung là khâu khởi động lâu lâu tí là có hứng tất thôi

theanh_vnpt

Xe điện
Cá chạch còn có tên trường xuân ngư, là món ăn bổ dưỡng cho người cao tuổi và người yếu sinh lý. Các món ăn bài thuốc chữa yếu sinh lý từ cá chạch được nhiều quý ông áp dụng bởi tính hiệu nghiệm thần kỳ.

Cá chạch có tác dụng thanh nhiệt, tráng dương bổ huyết
Theo Đông y, cá chạch có vị ngọt mát, tính bình, có tác dụng thanh nhiệt, tráng dương bổ huyết , chống lão hóa.

Cá chạch rất phổ biến ở các vùng nông thôn Việt Nam. Các món ăn từ cá chạch không chỉ ngon miệng và bổ dưỡng mà còn được coi như một vị thuốc. Loài cá này thường sinh sống ở những ao hồ, ruộng mương có nhiều bùn lầy.

- Chữa liệt dương: Cháo cá chạch thanh mát, bổ dưỡng.

Cách nấu: nhục quế và phụ phiến nấu lấy nước, bỏ bã. Cá chạch (250g) làm sạch nhớt, bỏ đầu, lấy thịt đem nấu cháo với nước nhục quế và phụ phiến. Cháo chín, nêm muối và cho vài lát gừng. Ăn nóng.

Cháo cá chạch
- Chữa xuất tinh sớm: Cá chạch làm sạch nhớt, cho vào nồi đất đun sôi, sau đó, đổ rượu trắng vào xâm xấp nồi cá, đun với lửa riu riu khoảng 30 phút. Món này dùng nóng. Dùng liên tục trong một tuần lễ sẽ thấy có kết quả.

- Trị chứng suy giảm ham muốn: Lấy 5, 6 con chạch làm sạch nhớt, lóc xương và thịt để riêng. Sau đó, lấy xương đem chiên mềm rồi cho thịt vào đảo sơ. Tiếp tục, cho 300ml rượu và vài lát gừng vào đun với lửa nhỏ khoảng 30 phút. Khi nước chạch chuyển sang màu trắng đục, vớt bỏ lớp dầu, phần nước còn lại nêm với tiêu, muối cho vừa ăn.

Món này dùng chữa chứng yếu sinh lý sớm ở nam giới, tráng dương, kém ăn, xanh xao, suy gan, suy nhược thần kinh, mệt mỏi rất tốt.

Gừng chữa chứng bất lực

Ở một số nước châu Âu hiện nay có xu hướng dùng gừng trong điều trị khắc phục chứng bất lực sinh lý nam giới.

Củ gừng chữa chứng bất lực
Cách giản tiện nhất là đập dập một lát gừng ngậm trước khi lên giường. Nhưng thông dụng nhất vẫn là nước ép gừng pha với mật ong và trứng gà luộc, mỗi thứ 1/2 muỗng cà phê hòa chung lại và uống lâu dài, có thể chữa được chứng yếu sinh lý, xuất tinh sớm rất tốt.

Thịt chim sẻ chữa liệt dương, xuất tinh sớm

Chim sẻ một con, thỏ ty tử 10 g, câu kỷ tử 1 g. Chim sẻ làm thịt, bỏ ngũ tạng, rửa sạch. Thỏ ty tử và câu kỷ tử cho vào túi vải thưa nấu chung với chim sẻ cho nhừ. Ăn thịt chim và uống nước thuốc. Dùng món này chừng vài lần sẽ có kết quả.

Bên cạnh việc tẩm bổ bằng các món ăn bài thuốc chữa yếu sinh lý, bạn cũng nên tạo cho mình một lối sống lành mạnh. Hạn chế uống nhiều rượu, bia, nên ngủ đủ giấc, tránh bị căng thẳng, lựa chọn hình thức luyện tập phù hợp và nhất là duy trì sinh hoạt vợ chồng đều đặn. Vì thực chất đây là hoạt động giúp sản sinh nhiều oxytocine, endorphine và gia tăng lượng testosterone tăng cường ham muốn.

mdquyen

Xe tải
Cụ có thử thay mái chưa, xem có phải do mái nhà k còn cảm hứng không >:)>:)>:)
Đợt này nghe mấy cụ bảo sâm genki 9 nhiều, không biết tác cụng cụ tỉ sao.Cụ mua về uống có biết thành phần gồm gì không? giá rổ sao cụ
Sâm genki hả cụ, loại này tui sử dụng rồi. Thấy hiệu quả cũng tốt lắm cụ ơi. Ko bị mất hứng như mấy lần trước nữa, gấu tui phê lắm :))
Cụ tham khảo thành phần nè
Thành phần chính là Maca, Cây bá bệnh, Cao rùa mai mềm và các thảo dược quý khác như Linh Chi, Nhân Sâm, Muira Puama...đó cụ. Có công thức vượt trội giúp nam giới phục hồi sinh lực và tránh những vấn đề do thiếu hụt testosterone gây ra, hạn chế các triệu chứng khó chịu của thời kỳ mãn dục nam. Với sự kết hợp các thành phần từ 100% từ thiên nhiên, Sâm GENKI 9 King’s Secrets được sản xuất theo bài thuốc bí truyền với sự kết hợp của 9 loại linh dược Hoàng gia.