[Funland] Khẩn: Cạn xăng giữa đường… lo quá…

ganghiadan

Xe buýt
Món này dùng thực phẩm chức năng, thuốc men các loại vứt hết, chỉ có tập luyện mới là Thánh đạo.
Em có quyển bí kíp Nhục thương tam thập lục thức chân truyền từ thời Lao Ái tiền bối, cụ nào có nhu cầu học hỏi em photocopy cho một bản.
cụ thật hay đùa đấy :D; thật thì cho em xin 1 bản em xin gửi cụ tiền photo và tiền ship; em cũng là đứa thích đọc sách này nọ :D

catmanal

Xe tải

Xe ngư

Xe điện
Nhà cháu thì hay bi xuất sớm, đang tìm hiểu xem có loại thuốc nào bôi vào trước khi quan hệ để cho lâu lâu một chút, và bôi sau một thời gian thằng nhỏ sẽ to ra, trên mạng thì có rất nhiều loại nhưng không biết dùng có bị lệ thuộc không, cụ nào dùng rồi cho cháu xin tý kinh nghiệm.
Từ ngày e đổi mái phải trên 30p mới ra. Mệt đứt cả hơi luôn

Giolao1202

[Tịch thu bằng lái]
Website
m.facebook.com
Em hiện tại 31tuổi, mới có bạn gái sau 6-7 năm, do kinh nghiệm về về tình dục của em hơi kém, nhưng thấy sức sinh lý có phần giảm sút, em đi kiểm tra ngoài bệnh viện, họ thông báo testosterone hơi thấp. Kính mong các cụ các mợ giúp đỡ em phải làm gì cho hợp lý, bạn gái em còn trẻ khá xinh, và nhu cầu cao, bọn em cũng xác định tiến tới hôn nhân, nên em cũng cảm thấy rất buồn.
cháu có thuốc nhà làm. nào lão qua e biếu vài liều dùng thử

thelars

Xe hơi
Cụ mua cao Ban long ăn nhé, Cao Ban long rất tốt cho việc tăng sinh lực đàn ông. Cụ mua tầm 1kg ăn thử, có thể cắt ăn luôn hoặc nấu nước long nhãn rồi hòa cao cho tan để uống.
cụ đúng là người bạn thân thiết của VOV Giao thông chuyên mục Sức khỏe sinh lý nam giới =))

drngoctri

Xe đạp
cái này chủ yếu do tâm lý các bác ơi, hưng phấn quá. Nên dạo đầu từ từ thôi, luyện dần. Có thể dùng đông y hỗ trợ rất tốt