[Funland] Khẩn: Cạn xăng giữa đường… lo quá…

hthp

Xe đạp
Fsh, lh, prolactin hoàn toàn trong giới hạn bình thường. Bạn không có vấn đề gì về tuyến yên và tinh hoàn.
Chỉ số testosterone vẫn nằm trong giới hạn cho phép, chỉ là hơi thấp chút so với biên độ thôi.

Lời khuyên: nên tập thể thao, hạn chế bia rượu, tuyệt đối không được dùng các chế phẩm bổ sung testosterone nếu như bạn muốn có con.

Trước mắt, bạn nên nghỉ ngơi quan hệ tình dục vừa phải, nên giảm tần suất quan hệ lại, có thể mua một số loại như khang dược, hoàng dược linh uống đều đặn để củng cố cho tinh hoàn tự sản sinh tes
Alipas cũng là thực phẩm chức năng tạm ổn nhưng không nên mua vì giá nó quá cao so với giá trị mang lại vì chi phí pr nhiều quá. Trong khi hoạt chất không khác nhiều so với mấy loại mình kể trên.

Trong trường hợp để ổn định tâm lý, bạn có thể dùng tạm một thời gian ngắn khoảng 3 tháng thuốc: Levina 20mg, bẻ đôi mỗi ngày 1/2 viên uống trước khi đi ngủ với bạn gái khoảng 30 phút.

Nếu có time, bạn nên ssi siêu âm để đo trong lượng tinh hoàn, mình sẽ tư vấn thêm
Em cám ơn cụ nhiều ạ, thật tình em vẫn đi đá bóng đều, thậm chí đá khá khỏe so với tuổi, bia rượu thì em bắt đầu hạn chế, về mặt tâm lý thì vừa rồi em mới mở cty nên cũng khá căng thẳng, em cũng sợ dùng không đúng thuốc dễ dẫn đến vô sinh. Nhiều lần thằng nhỏ đang cứng tự dưng nó ko thẳng được cụ ạ, khổ tâm lắm!

Camry06

Xe buýt
Em cám ơn cụ nhiều ạ, thật tình em vẫn đi đá bóng đều, thậm chí đá khá khỏe so với tuổi, bia rượu thì em bắt đầu hạn chế, về mặt tâm lý thì vừa rồi em mới mở cty nên cũng khá căng thẳng, em cũng sợ dùng không đúng thuốc dễ dẫn đến vô sinh. Nhiều lần thằng nhỏ đang cứng tự dưng nó ko thẳng được cụ ạ, khổ tâm lắm!
Cụ vào viện thì cũng sẽ chỉ nhận đc tư vấn như vậy thôi.

tranmanhha

Xe điện
Khổ thân cụ trẻ. Chả bù cho em. Giá mà triệt sản được mấy triệu em cũng đi bố nó triệt lấy tiền uống rượu. Để nguyên trạng nhiều lúc phiền phức và tốn kém kinh lên được.

hthp

Xe đạp
Khổ thân cụ trẻ. Chả bù cho em. Giá mà triệt sản được mấy triệu em cũng đi bố nó triệt lấy tiền uống rượu. Để nguyên trạng nhiều lúc phiền phức và tốn kém kinh lên được.
Thật hồi ngoài 20 em cũng khỏe lắm, nhưng không hiểu sao đến giờ nó lại yếu đuối vậy đấy.

Vớ vẩn thôi

Xe điện
Mịa , Cụ thớt mới có 31 mờ súng ống tậm tịt thế này thì ...:D:)):)):)) Nhưng không sao đâu . Đàn ông cũng có những giai đoạn " không gọi cũng thưa " rồi cũng có lúc " Gọi mãi chẳng thưa ' Như các Cụ còm trên đã phân tích cũng phải dưng mờ đừng có lạm dụng thuốc , nếu có uống thì cứ ra hàng thuốc bắc rồi bắt mạch bốc lấy thang thuốc bổ thận , cường dương ngâm rượu uống . Tích cực ăn thịt chó thịt dê , trứng lộn , giá đỗ ( Xài ít rau răm thôi ) . Ngồi máy tính , dùng điện thoại thông minh , querty ít thôi chịu khó vận động ngoài trời , thoải mái tâm lý trong vòng đôi tháng ...Đảm bảo chỉ nhìn hơi tươi tươi mát mẻ tí là thằng nhỏ không gọi cũng thưa ! Nên nhớ uống thuốc bắc thì tác dụng của nó " Bền " hơn Tây y nhé , đừng uống linh tinh mà phải đến mấy ông lang xịn xịn tí mà bắt mạch bốc thuốc ngâm rượu .

duongbaoan267

Xe điện
Bạn gái ngon mà yếu thì hỏng hết bánh kẹo rồi. Cụ phải dạo đầu 30 phút để có cảm hứng chứ

NNS

Xe ngựa
Em hiện tại 31tuổi, mới có bạn gái sau 6-7 năm, do kinh nghiệm về về tình dục của em hơi kém, nhưng thấy sức sinh lý có phần giảm sút, em đi kiểm tra ngoài bệnh viện, họ thông báo testosterone hơi thấp. Kính mong các cụ các mợ giúp đỡ em phải làm gì cho hợp lý, bạn gái em còn trẻ khá xinh, và nhu cầu cao, bọn em cũng xác định tiến tới hôn nhân, nên em cũng cảm thấy rất buồn.
Cụ thử đổi .... bạn gái mới coi nếu vưỡn thế thì hãy đi khám=))

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF

XPQ

Xe cút kít
Cụ vào viện thì cũng sẽ chỉ nhận đc tư vấn như vậy thôi.
May cho bác thớt gập thầy gập thợ, đúng là may lắm. Nhưng cũng được cái bác không giấu bệnh chứ mà phô lên đây mới có được quý nhân giúp cho. Xưa em cứ sáng nào dậy cũng phải ôm kè kè cái gối một lúc rồi đi quét nhà, mà đấy là vợ việc đoàng hoàng bân đêm rồi. Khổ thế mà không biết kêu ai, tháng nào cũng mất mấy củ tiền ngoài, chưa kể cô Năm mỏi rũ cả xương.Kể mà lúc bây gập được bác Camry06 đây có phải em để dành mua thêm được cái xe không. :)):)):)):)):))

quasin3000

Xe tăng
Thể dục đều, chơi thể thao, hạn chế tập Gym và đặc biệt thức ăn cho thể hình.

Nếu là người tạng béo thò phải xem có mỡ máu và chuyển hoá thận có ổn không.

Nếu mọi vấn đề y tế ổn thì cụ bị tâm lý, sợ ko đáp ứng đc sẽ mất NY.
Nếu có thể để NY tự diễn cụ sẽ thấy tụ tin hơn, học thêm mấy chiêu khởi động là ngon.

Camry06

Xe buýt
May cho bác thớt gập thầy gập thợ, đúng là may lắm. Nhưng cũng được cái bác không giấu bệnh chứ mà phô lên đây mới có được quý nhân giúp cho. Xưa em cứ sáng nào dậy cũng phải ôm kè kè cái gối một lúc rồi đi quét nhà, mà đấy là vợ việc đoàng hoàng bân đêm rồi. Khổ thế mà không biết kêu ai, tháng nào cũng mất mấy củ tiền ngoài, chưa kể cô Năm mỏi rũ cả xương.Kể mà lúc bây gập được bác Camry06 đây có phải em để dành mua thêm được cái xe không. :)):)):)):)):))
Của cụ thì làm lạng cao trăn, uống trong 1 tháng thì ngoan ngay :D

TKK

Xe tăng
Suy giảm sinh lý ko chết, dưng mà chán, chán lắm ấy :(

Phakimodautom

[Tịch thu bằng lái]
Dùng tay và mồm đi cụ

xedieu

Xe cút kít
Phải đổi đối tác mới bốc thuốc chính xác được cụ nhé.

TVPL

Xe container
Của cụ thì làm lạng cao trăn, uống trong 1 tháng thì ngoan ngay :D
Em U50 rồi, thể dục thể thao giờ thì chịu cơ mà vẫn ham... Cụ cho em xin cái đơn cải thiện với duy trì ở tầm tuổi này với, các chỉ số bình thường ah. Tks cụ nhá :)

6V4 PRADO

Xe điện
Ý câu cuối là cụ khoe khéo hử:))